Breaking News

આ જગ્યાઓ પર કરો મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે ક્રિસમસની ઉજવણી…

વર્ષનો છેલ્લો મહિનો, ડિસેમ્બર ઘણા લોકો માટે ખૂબ જ ખાસ હોય છે. પશ્ચિમી સંસ્કૃતિનો સૌથી મોટો તહેવાર ક્રિસમસ આ મહિને ઉજવવામાં આવે છે. આ મહિને પ્રવાસના શોખીનો વિશ્વભરમાં પ્રવાસ કરે છે. જો કે, કોરોના વાયરસ રોગચાળાને કારણે, લોકો વિદેશ પ્રવાસ કરવા માટે અચકાય છે. એટલા માટે ભારતમાં કેટલીક એવી જગ્યાઓ છે જ્યાં તમે તમારા મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે ક્રિસમસની ઉજવણી કરવાનું વિચારી શકો છો. તેથી જ તમે આ સુંદર શહેરોની મુલાકાત લઈ શકો છો.

ગોવા

નાતાલની ઉજવણી કરવા માટે ગોવા યોગ્ય સ્થળ છે. ગોવામાં મોટી સંખ્યામાં ખ્રિસ્તી ધર્મના અનુયાયીઓ છે. તેથી જ ગોવામાં નાતાલની ઉજવણી કરવામાં આવે છે. ક્રિસમસ અને નવા વર્ષની ઉજવણી કરવા માટે મોટી સંખ્યામાં પ્રવાસીઓ ગોવામાં આવે છે. ક્રિસમસની ઉજવણી કરવા માટે તમે તમારા મિત્રો સાથે ગોવાની મુલાકાત પણ લઈ શકો છો.

કેરળ

દક્ષિણ ભારતનું આ રાજ્ય તેની પ્રાકૃતિક સુંદરતા માટે વિશ્વભરમાં જાણીતું છે. લોકો દરેક સુંદર ક્ષણને યાદગાર બનાવવા માટે કેરળ આવે છે, પછી તે લગ્ન હોય કે હનીમૂન અથવા બેબીમૂન. ક્રિસમસને યાદગાર બનાવવા માટે તમે કેરળની મુલાકાત પણ લઈ શકો છો.

કોલકાતા

ઈતિહાસના પાનાઓમાં કોલકાતાનું નામ સુવર્ણ અક્ષરે લખાયેલું છે. કોલકાતામાં ઘણા સુંદર ચર્ચ છે, જે ભક્તો અને પ્રવાસીઓ માટે આકર્ષણનું કેન્દ્ર છે. કોલકાતામાં ઘણા પ્રખ્યાત પર્યટન સ્થળો પણ છે. ઉપરાંત, અહીં તમે સ્થાનિક મીઠાઈઓ અને મીઠાઈઓનો સ્વાદ લઈ શકો છો.

About gujju

Check Also

લગ્નનું વચન આપીને પ્રેમિકા સાથે બાંધ્યા સંબંધ ગર્ભવતી થતા જ પ્રેમીએ કર્યું ના કરવાનું કામ…

પ્રેમ થાય ત્યારે જેટલી ખુશી થાય તેનાથી પણ વધુ દુઃખ ત્યારે થાય જયારે પ્રેમમાં દગો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *