Breaking News

કરિશ્માથી મનીષા અને રવીના સાથે હતું અજય દેવગણનું અફેર અમુક નામ જાણીને લાગશે નવાઈ…

આજે, અજય દેવગણ અને કાજોલ ઇન્ડસ્ટ્રીના સૌથી પ્રખ્યાત કપલમાંથી એક છે. તેમના લગ્નને 21 વર્ષ વીતી ગયા છે. ભાગ્યે જ કોઈ જાણતું હશે કે અજય દેવગણનું નામ ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે જોડાયેલું છે. અજયની પ્રેમકથાઓ લગ્ન પહેલા અને લગ્ન પછી સામાન્ય હતી. આજે અમે તમને અજયના પ્રેમ સંબંધ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

 

જ્યારે અજય અને કંગના રનૌત બંને વન અપોન અ ટાઈમ ઇન મુંબઈનું શૂટિંગ કરી રહ્યા હતા, ત્યારે અજય દેવગણનું નામ કંગના રનૌત સાથે કથિત રીતે જોડવામાં આવ્યું હતું. સ્ટોરી અનુસાર, અજય કંગના સાથે રોમાંસ કરવા માંગતો હતો. પરંતુ બંને વચ્ચે રોમાંસની શરૂઆત રિયલ લાઈફમાં થઈ હતી.

કંગના અજય સાથે ભાવનાત્મક રીતે જોડાઈ ગઈ હતી અને તે અજય માટે સારું ન હતું કારણ કે તેની પત્નીને છોડવાનો કોઈ ઈરાદો નહોતો. જ્યારે કાજોલને બંને વચ્ચે વધતી નિકટતા વિશે ખબર પડી ત્યારે કાજોલે અજયને ઘર છોડી જવાની ધમકી આપી.

 

કરિશ્મા કપૂર અને અજય દેવગન અજય દેવગણ અને કરિશ્મા કપૂર 90ના દાયકાના સૌથી હોટ કપલ્સમાંથી એક હતા. બંનેએ 5 થી વધુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને તેમની ઓન-સ્ક્રીન કેમેસ્ટ્રી વાસ્તવિક જીવનમાં જોવા મળી છે. તેના અફેરના સમાચાર દરેક મેગેઝીન અને ન્યૂઝપેપરમાં છપાયા હતા.

અજય અને રવિના દિલવાલેના શૂટિંગ દરમિયાન અજય અને રવિના ટંડન એકબીજાની નજીક આવ્યા હતા અને રવિ તે સમયે સૌથી હોટ અભિનેત્રીઓમાંની એક હતી. ‘દિવ્યશક્તિ’, ‘દિલવાલે’, ‘એક હી રાસ્તા’ જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કરતી વખતે બંને એકબીજાને દિલ આપતા હતા. તેમના અફેરને લઈને ચર્ચાઓ થવા લાગી. આ દરમિયાન અજયનું દિલ બીજી અભિનેત્રી પર આવી ગયું.

રવિ અજયના પ્રેમમાં એટલો પાગલ હતો કે તેણે તેના માટે આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હતો. અજયે પાછળથી તેને રવીનાનો પબ્લિસિટી સ્ટંટ ગણાવ્યો.

અજય દેવગન અને મનીષા અજય દેવગન પણ અભિનેત્રી મનીષાની ખૂબ નજીક રહી ચુક્યા છે. કહેવાય છે કે ધનવાનના શૂટિંગ દરમિયાન મનીષાને અજય સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો. પરંતુ તે સમયે અજય દેવગન કરિશ્માના પ્રેમમાં પાગલ હતો. એટલે આ પ્રેમ એકતરફી હતો.

અજય દેવગન અને રકુલ પ્રીત સિંહ અજય દેવગન ફિલ્મ દે દે પ્યાર દેમાં રકુલ પ્રીત સિંહ સાથે જોવા મળ્યો હતો. સેટ પર બંને વચ્ચે ખૂબ જ સારી મિત્રતા હતી પરંતુ કેટલાક લોકો તેને અફેર માને છે. ફિલ્મ રીલિઝ થતાની સાથે જ સમાચાર ઠંડા પડી ગયા.

અજય દેવગણ અને ઇલિયાના ડીક્રુઝ અજય દેવગણના ઇલિયાના સાથેના સંબંધોએ ઘણી ચર્ચા જગાવી છે. તેમના અફેરની ચર્ચાએ બોલિવૂડની ગોસિપ જગતમાં ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી હતી. બંને વચ્ચેની આત્મીયતા એટલી વધી ગઈ હતી કે કાજોલ અને અજયના લગ્ન જોખમમાં આવી ગયા હતા.

 

અજય દેવગન અને કાજલ અગ્રવાલ સિંઘમ ગર્લ કાજલ અગ્રવાલનું નામ પણ અજય દેવગન સાથે જોડાઈ ગયું છે. બંને વચ્ચેના સંબંધોની બહુ ચર્ચા નહોતી થઈ.

અજય દેવગણ અને તબ્બુનું અજય સાથે અફેર હતું કે કેમ તે અંગે દાવો કરી શકાય તેમ નથી. પરંતુ એવું માનવામાં આવે છે કે તબ્બુને અજય સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો. તબ્બુએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું કે, હું અજય દેવગણના કારણે સિંગલ છું.

About gujju

Check Also

લગ્નનું વચન આપીને પ્રેમિકા સાથે બાંધ્યા સંબંધ ગર્ભવતી થતા જ પ્રેમીએ કર્યું ના કરવાનું કામ…

પ્રેમ થાય ત્યારે જેટલી ખુશી થાય તેનાથી પણ વધુ દુઃખ ત્યારે થાય જયારે પ્રેમમાં દગો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *