Breaking News

અડધી રાત્રે દીવાલ માંથી આવતો હતો અવાજ,પણ દીવાલ તોડ્યા બાદ જે નીકળ્યું એ જોઈને પરિવારના ઉડી ગયા ……

પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ હંમેશા લોકોની પ્રથમ પસંદગી રહી છે. તમે તમારા લોહી અને પરસેવાથી ભેગા કરેલા પૈસાથી તમે ઘર ખરીદ્યું છે એવી કલ્પના કરીને લોકો તેમની બચતનું રોકાણ કરીને ઘરો ખરીદે છે એટલું જ નહીં, પરંતુ પેન્સિલવેનિયામાં રહેતા દંપતી તરીકે તમે છેતરપિંડીનો ભોગ બનશો તો તમને કેવું લાગશે? કંઈક વિચિત્ર તેની સાથે થયું.

પેન્સિલવેનિયાના એક કપલે પોતાના પૈસાથી 149 વર્ષ જૂનું ફાર્મ હાઉસ ખરીદ્યું છે. આ ફાર્મ હાઉસ ખરીદીને તેઓ બંને ખૂબ જ ખુશ હતા પરંતુ થોડા સમય પછી તેઓને દિવાલોમાંથી વિચિત્ર અવાજો સંભળાવા લાગ્યા જેના કારણે બંને પતિ-પત્ની ખૂબ જ ચિંતિત થઈ ગયા અને લાંબા સમય સુધી આ સમસ્યાનો ઉકેલ લાવવાનું વિચાર્યું.અવાજ શમી ગયા પછી દંપતીએ તપાસ કરી. ટીમને તપાસ માટે ઘરે બોલાવવામાં આવી, જ્યારે તેણે તેની સામે કંઈક જોયું જેણે બધા ચોંકી ગયા.

મિત્રો, તમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે આ કપલ આ ઘરમાં શિફ્ટ થયું ત્યારે તેઓ ખૂબ જ ખુશ હતા કે તેઓ ઘણા સમયથી તે જગ્યાએ ઘર શોધી રહ્યા હતા અને આખરે આ ફાર્મહાઉસ દ્વારા તેમનું સપનું સાકાર થયું. દંપતીએ 149 વર્ષ જૂનું ફાર્મહાઉસ ખરીદ્યું હતું. આની પાછળ જ દંપતીને રાત્રે તેમના ઘરની દિવાલોમાંથી આવતા વિચિત્ર અવાજો સંભળાતા હતા.

મિત્રો, આવી સ્થિતિમાં આખરે તેણે તપાસ ટીમને બોલાવી અને અજીબોગરીબ ઘોંઘાટની તપાસ કરતાં જે વાસ્તવિકતા બહાર આવી તે ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક હતી.જ્યાં સુધી તેને ઘરથી દૂર રહેવું પડ્યું.

એક ઈન્ટરવ્યુમાં મહિલાએ કહ્યું હતું કે તેને સમજવું જોઈતું હતું કે જ્યારે ફાર્મહાઉસનો જૂનો માલિક તેને વેચવાની ઉતાવળમાં હતો, પરંતુ તે પછી તેને તેના બજેટમાં મળેલા ઘર સિવાય બીજું કંઈ જ ન આવ્યું, જોકે તેને પછીથી ખબર પડી કે તેણે કેવી રીતે વેચ્યું. આટલા સસ્તા ભાવે ફાર્મહાઉસ.

મધમાખીઓને દૂર કરવા માટે 8 લાખ રૂપિયાનો ખર્ચ કરવામાં આવ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે દંપતીએ પ્રોફેશનલ મધમાખી ઉછેર કરનાર એલન લાતાન્ઝીને ઘરની દિવાલની પાછળથી 4 લાખ મધમાખીઓ કાઢવા માટે રાખ્યા હતા.

તેઓએ મધમાખીઓ કાઢી લીધી પરંતુ દંપતીએ 8 લાખ રૂપિયા ખર્ચ્યા. જૂના માલિકે એક વર્ષ પહેલાં ફાર્મહાઉસની મુલાકાત લીધા પછી મધમાખી કાઢવાનો ઇનકાર કર્યો હતો કારણ કે તેની પાસે પૈસા ન હતા.તે સ્પષ્ટ છે કે ઘર જાણીજોઈને દંપતીને વેચવામાં આવ્યું હતું.

મધમાખીઓ 35 વર્ષ જીવે છે. એલન લાતાન્ઝીએ કહ્યું કે તેમની ટીમે 35 વર્ષથી તેની પાછળ રહેતી દિવાલની પાછળથી લગભગ સાડા ચાર મિલિયન મધમાખીઓ કાઢી નાખી. આ વાર્તામાંથી બોધપાઠ એ છે કે જ્યારે પણ આપણે આપણી બચતને જ્યાં પણ તેના જોખમો જોતા હોય ત્યાં રોકાણ કરીએ છીએ, નહીં તો લોહી અને પરસેવો સમાપ્ત થઈ જશે અને તેની સાથે સમસ્યાઓ પણ વધશે.

About gujju

Check Also

શારીરિક સંબંધ પર રાખવામાં આવ્યું છે ગામનું નામ જાહેરમાં બોલતા…

નામમાં શું રાખ્યું છે? આવું તમે ઘણીવાર સાંભળ્યું હશે. પણ શું ખરેખર એવું હોય છે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *