Breaking News

પુત્રવધૂને જોઈને, સસરાનો ઈરાદો બગડ્યો, બીમાર દીકરાની આડમાં 7 મહિના સુધી…..

ઘરની કન્યા લક્ષ્મી જેવી છે. જ્યારે તે ઘરે આવે છે, ત્યારે તેની સાથે પુત્રીની જેમ વ્યવહાર કરવો જોઈએ. સાસુ-સસરાને દીકરી જેવો પ્રેમ આપવો જોઈએ. પરંતુ ઉત્તર પ્રદેશની રાજધાની લખનૌમાં એક કળિયુગી સસરાએ પોતાની જ પત્ની પર રેપ કર્યો.

સસરાની વહુના ઘણા સમયથી ગંદા ઈરાદા હતા. તેણે તેની પુત્રવધૂને બ્લેકમેલ કરીને લગભગ 7 મહિના સુધી તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આ ઘટના ત્યારે બની જ્યારે પુત્રવધૂની સાસુ અને પુત્રવધૂએ આ બાબતની જાણ હોવા છતાં પીડિતા સામે ગુનો નોંધવાનો ઇનકાર કર્યો હતો. તેણે કહ્યું કે આનાથી પરિવારની બદનામી થશે.

આ ગરીબ સસરાની વાત ત્યારે જ પોલીસ સુધી પહોંચી જ્યારે પીડિતાના ભાઈને આખી ઘટનાની જાણ થઈ. તેણે તેની બહેનને તેના સસરા સામે ફરિયાદ નોંધાવવા વિનંતી કરી. આ પછી પુત્રવધૂએ સસરા વિરુદ્ધ ઓનલાઈન ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

પોલીસનું કહેવું છે કે ટૂંક સમયમાં કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. પીડિતાની ઉંમર 24 વર્ષ હોવાનું કહેવાય છે. પોતાની ફરિયાદમાં તેણે વાસનાથી કંટાળી સસરાના કૃત્યો અંગે વિગતવાર ખુલાસો કર્યો છે.

મહિલાએ જણાવ્યું કે લગભગ સાત મહિના પહેલા તે ઘરે એકલી હતી. રાત્રે તેણીના સાસરીયાઓ તેણીના રૂમમાં આવ્યા અને તેણી સુતી હતી ત્યારે તેણી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. પીડિતાએ જણાવ્યું કે તેનો પતિ માનસિક રીતે બીમાર છે.

આવી સ્થિતિમાં તેનો ફાયદો ઉઠાવીને સસરા તેની સાથે બળાત્કાર કરતા રહે છે. જ્યારે પણ પુત્રવધૂ આનો વિરોધ કરે છે ત્યારે સસરા તેને મિલકતમાંથી કાઢી મૂકીને ઘરની બહાર ફેંકી દેવાની ધમકી આપે છે.

સસરાના ગંદા કૃત્યોથી કંટાળીને પુત્રવધૂ પણ મામાના ઘરે ગઈ. પરંતુ ત્યારબાદ તેનો પતિ તેને લેવા આવ્યો હતો. પતિએ કહ્યું કે તે પરિવારથી દૂર રહેશે અને તેની પત્નીને સાથે લેવા માંગે છે. જોકે તેની પત્ની સાસરે જવા તૈયાર ન હતી.

તે હજુ પણ તેના સસરાથી ડરતો હતો. બાદમાં ગામના વડાએ બંને વચ્ચે સમજૂતી કરાવી હતી. પરંતુ પુત્રવધૂ જ્યારે સાસરે ગઈ ત્યારે તેની સાથે પણ બળાત્કાર ગુજારવામાં આવ્યો હતો. પીડિતાએ કહ્યું કે તેના પતિની તબિયત બગડ્યા બાદ તેના સાસરિયાઓએ તેની સાથે બળાત્કાર કર્યો હતો.

આ સમગ્ર ઘટના પોતાનામાં ખૂબ જ શરમજનક છે. વહુને ઘરમાં દીકરીનું સ્થાન આપવું જોઈએ. તેની સાથે આવું ન થવું જોઈએ. જ્યારે પરિવારના બાકીના સભ્યો આવા પગલાને દબાવવાનો પ્રયાસ કરે છે ત્યારે તે વધુ પીડાય છે.

તેનાથી ગુનેગારોને વધુ હિંમત મળે છે. પછી તે બીજા કોઈને પોતાની વાસનાનો શિકાર બનાવે છે. તેથી, સલાહ આપવામાં આવે છે કે આવા બનાવોના કિસ્સામાં, પોલીસને તાત્કાલિક જાણ કરવી જોઈએ.

આ વસ્તુઓને દબાવવાનો કોઈ ફાયદો નથી. તેના બદલે, તેને દબાવીને તમે આવી વધુ ઇવેન્ટ્સને પ્રોત્સાહન આપો છો.બાય ધ વે, આ સમગ્ર મામલે તમારો શું અભિપ્રાય છે, અમને કોમેન્ટમાં ચોક્કસ જણાવો. આવી ઘટનાઓને રોકવા માટે શું કરી શકાય તે અંગે પણ તમારા વિચારો વ્યક્ત કરો.

About gujju

Check Also

પૃથ્વી પર દર સેકન્ડે બહાર આવે છે 300 લિટર પાણી વૈજ્ઞાનિકો પણ સ્ત્રોત શોધવામાં નિષ્ફળ…

આપણે 21મી સદીમાં પહોંચી ગયા છીએ અને વિજ્ઞાને ઘણી પ્રગતિ કરી છે. આ પછી પણ, …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *