Breaking News

જૂનાગઢ ગિરનાર જનારા ખાસ વાંચો અચાનક જ નેચર સફારીને લઇ લેવાયો નિર્ણય…

ચોમાસાના અંત સાથે, ગીર અભયારણ્ય અને ગિરનાર સફારી પાર્ક પ્રવાસીઓ માટે ખોલવામાં આવ્યા હતા. જ્યારે જૂનાગઢની ગિરનાર નેચર સફારી એકાએક બંધ કરી દેવામાં આવી હતી. ભ્રમણકક્ષાના કારણે સફારી દસ દિવસથી બંધ છે.

નોંધનીય છે કે આજથી 19મી સુધી ઓનલાઈન બુકિંગ પણ બંધ થઈ ગયું છે. પરિક્રમા રૂટ પર સફારી રૂટ આવતા હોવાથી આ નિર્ણય લેવાયો છે. જો કે, કોરોનાના કારણે પરિક્રમામાં તેને બંધ રાખવાનો નિર્ણય લેવામાં આવ્યો હોવાનું પણ ચર્ચાઈ રહ્યું છે.

સરકાર દ્વારા હજુ સુધી આવી કોઈ સત્તાવાર જાહેરાત કરવામાં આવી નથી. ગિરનાર નેચર સફારી અચાનક બંધ કરી દેવાતા પ્રવાસીઓમાં રોષ ફેલાયો છે. ઉલ્લેખનીય છે કે ગીર અભ્યારણ અને ગિરનાર સફારી પાર્ક 15 ઓક્ટોબરથી પ્રવાસીઓ માટે ખોલવામાં આવ્યા હતા. સિંહ અભયારણ્યની મુલાકાતે આવતા પ્રવાસીઓને સરકાર દ્વારા માસ્ક અને સામાજિક અંતર સહિત કોરોના અંગેની માર્ગદર્શિકાનું પાલન કરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું.

About gujju

Check Also

8 કરોડ ખર્ચ્યા બાદ પણ કોરોનાથી ખેડૂતનું મોત…

દેશભરમાં કોરોના વાયરસનું સંક્રમણ વધી રહ્યું છે અને આ બધાની વચ્ચે મધ્યપ્રદેશના રીવામાં એક દુ:ખદ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *