Breaking News

પ્રયાખ્યાત બોલિવૂડ સ્ટાર સંજય દત્ત પાસે છે કુલ આટલી સંપત્તિ જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે…

સંજય દત્તની કુલ સંપત્તિ રૂ. 2021 માં 261 કરોડ. તે એક ભારતીય બોલિવૂડ અભિનેતા છે. જેણે 1990ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. સંજય દત્તનું જીવન મુશ્કેલીઓથી ભરેલું રહ્યું છે. આ બધું હોવા છતાં, તેની ગણતરી બોલિવૂડના શ્રેષ્ઠ અભિનેતાઓમાં થાય છે. એવું કહેવાય છે કે એક સમયે તેની 300 થી વધુ ગર્લફ્રેન્ડ હતી. સંજય દત્તનું પાત્ર એટલું સારું છે કે તેના પર એક ફિલ્મ પણ બની છે જેમાં રણબીર કપૂરે સંજય દત્તનો રોલ કર્યો હતો.

સંજય દત્તને બોલિવૂડમાં ઘણા નામોથી ઓળખવામાં આવે છે. જેમ કે સંજય દાદા, મુન્નાભાઈ અને બીજા ઘણા. તે બોલિવૂડમાં બાબા તરીકે અને તેના ચાહકોમાં લોકપ્રિય છે. તેમનું પૂરું નામ સંજય બલરાજ દત્ત છે. તેના પિતા સુનીલ દત્ત પણ બોલિવૂડમાં મોટા અભિનેતા રહી ચૂક્યા છે. તેની માતા (નરગીસ) પણ બોલિવૂડ અભિનેત્રી રહી ચૂકી છે. તેની પાસે 2021માં કરોડોની સંપત્તિ છે. ચાલો હવે સંજય દત્તની કુલ સંપત્તિ, આવક અને પગાર જાણીએ.

સંજય દત્તની કુલ સંપત્તિ: 2021 સુધીમાં, સંજય દત્તની કુલ સંપત્તિ $35 મિલિયન હોવાનો અંદાજ છે. તેને બોલિવૂડના સૌથી 30 સૌથી અમીર સ્ટાર્સમાંથી એક બનાવ્યો. ભારતીય રૂપિયામાં તેમની કુલ સંપત્તિ રૂ. 261 કરોડ છે. તે તેના અભિનય અને પ્રતિભા માટે જાણીતો છે. 2021માં તેમની ઉંમર 61 વર્ષ છે. આમ છતાં તેઓ દર મહિને 40 લાખ રૂપિયા કમાઈ રહ્યા છે. સંજય દત્ત એક ફિલ્મ માટે 8 કરોડ માંગે છે. જે બોલિવૂડના ઘણા કલાકારો કરતા વધારે છે. તે અભિનેતા હોવાની સાથે સાથે નિર્માતા અને ફિલ્મ નિર્દેશક પણ રહી ચૂક્યા છે. તેણે પોતાની કારકિર્દીમાં 40 થી વધુ ફિલ્મો બનાવી છે. તે તેની નેટવર્થનો મોટો હિસ્સો પ્રોપર્ટીની ખરીદીમાં ખર્ચે છે, જે તેના ભવિષ્યમાં ઉપયોગી થશે.

પ્રોપર્ટીઝ ઉપરાંત, તે તેની કુલ સંપત્તિનો નોંધપાત્ર ભાગ શોકમાં વિતાવે છે. તેની પાસે 2021માં કરોડોની કિંમતની કાર છે. જેમાં ઘણી મોંઘી અને લક્ઝરી બ્રાન્ડનો સમાવેશ થાય છે. સંજય દત્તની સંપત્તિ દર વર્ષે 8%ના દરે વધી રહી છે. ગયા વર્ષના હિસાબે આ વર્ષે તેણે તેની કમાણી બમણી કરી છે. સંજય દત્તની વાર્ષિક આવક અને પગારની વાત કરીએ તો તે લગભગ 20 કરોડ રૂપિયા છે.

સંજય દત્તનો પગાર અને આવક 2021: ઓગસ્ટ 2021 સુધીમાં, તે દર મહિને 60 લાખ રૂપિયા કમાઈ રહ્યો છે. સંજય દત્ત સાથેની ફિલ્મની સેલેરીની વાત કરીએ તો તે 4 કરોડ છે. અભિનેતા હોવા ઉપરાંત, તે એક ફિલ્મ નિર્માતા પણ છે. જેના કારણે તે વર્ષના 10 કરોડ કમાય છે. તે ટીવી જાહેરાતો પણ કરે છે, જેના માટે તે 10 લાખથી વધુ ચાર્જ કરે છે. સંજય દત્તના ટીવી પર વેસ્ટ, લોકર અને ટાયરની ઘણી બધી જાહેરાતો આવે છે.

સંજય દત્તની કારકિર્દી અને સંજય દત્તનું પ્રારંભિક જીવન: સંજય દત્તની કારકિર્દી મુશ્કેલીઓથી ભરેલી રહી છે. તેઓ તેમના જીવનમાં ઘણી વખત જેલમાં ગયા છે. તેના બાળપણથી જ શરૂઆત કરીએ. સંજય દત્તના પિતાનું નામ સુનીલ દત્ત અને માતાનું નામ નરગીસ છે. તે શ્રીમંત પરિવારનો છે. પરંતુ તેની શરૂઆતની કારકિર્દીમાં સંજય દત્તને અનેક આરોપોનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. તેના પર 1993ના મુંબઈ બોમ્બ હુમલામાં હથિયાર રાખવાનો આરોપ હતો. જેના કારણે તેમને ઘણી વખત જેલની સજા ભોગવવી પડી હતી. આ પછી તેને ફિલ્મોમાં ઘણો પ્રેમ મળ્યો અને સંજય લોકોના દિલમાં વસી ગયો.

સંજય દત્તનું વર્તમાન જીવન: ઓગસ્ટ 2021માં, સંજય દત્તની તબિયત બગડી અને તેમને નજીકની હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા. સંજય દત્તના રિપોર્ટમાં જાણવા મળ્યું હતું કે તે કેન્સરથી પીડિત છે. આ કેન્સરનો ત્રીજો તબક્કો છે. હાલમાં તે પોતાની સારવાર માટે અમેરિકા જઈ રહ્યો છે.

સંજય દત્તનું ભવિષ્ય: સંજય દત્ત હજુ પણ કેન્સર સામે ઝઝૂમી રહ્યો છે. તે ટૂંક સમયમાં જ આ રોગને હરાવી શકશે અને તેની દિનચર્યા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે. તે બોલિવૂડમાં ઘણો મોટો સ્ટાર છે. લોકોની પ્રાર્થના તેઓ જલ્દી સ્વસ્થ થઈ જાય તેવી કામના કરશે.

સંજય દત્ત પ્રોપર્ટીઝ: તે 2021માં મુંબઈ મહારાષ્ટ્રમાં રહે છે. બાંદ્રામાં સંજય દત્તનો લક્ઝરી બંગલો છે. જેની કિંમત 20 કરોડ જણાવવામાં આવી રહી છે. આ સિવાય સંજય દત્તે સમગ્ર ભારતમાં ઘણી જગ્યાએ પ્રોપર્ટી ખરીદી છે. એક્ટર હોવાની સાથે હેઈસ પ્રોપર્ટી ખરીદનાર પણ છે. દિલ્હીમાં તેની પાસે 2 ઘર છે. જેની કિંમત પણ કરોડોમાં છે. આ સિવાય તેની પાસે ઘણી લક્ઝરી કારોનું કલેક્શન છે જે અમે તમને હવે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

સંજય દત્ત કાર કલેક્શન: સંજય દત્તના કાર કલેક્શનમાં બેન્ટલી, ફેરારી, ઓડી, મર્સિડીઝ, પોર્ચે અને બીજી ઘણી લક્ઝરી બ્રાન્ડ્સનો સમાવેશ થાય છે. આ કારોની કિંમત કરોડો રૂપિયામાં છે. આ તમામ કાર તેણે પોતાની નેટવર્થમાંથી ખરીદી હતી.

About gujju

Check Also

ધનુષ અને એશ્વર્યા વચ્ચે આ અભિનેત્રીને લીધે થયો હતો પહેલા પણ વિવાદ પછી અચાનક…

સાઉથ અભિનેતા ધનુષ અને તેમની પત્ની એશ્વર્યા રજનીકાંતના છૂટાછેડા થઇ ગયા છે. આ વાતની માહિતી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *