Breaking News

આ વર્ષે ફક્ત 15 દિવસની લગ્ન સીઝન તારીખો જાણીને કરો બુકિંગ…

દિવાળીના આગમન સાથે લગ્નની સિઝન આવે છે અને લોકો શુભ મુહૂર્તમાં ખરીદી કરવા લાગે છે. આમાં અમે તમને કેટલાક શુભ મુહૂર્ત આપી રહ્યા છીએ. આ સિઝનમાં 19 નવેમ્બરથી 13 ડિસેમ્બર સુધી માત્ર 15 મુહૂર્ત છે. લગ્ન શુભ તરીકે ગોઠવવામાં આવશે. દેવુતિ અગિયારસથી લગ્નની સિઝન શરૂ થશે. લગ્ન માટે આ સમય શુભ રહેશે. તો તમારે પણ આજથી તારીખ પ્રમાણે બુકિંગ કરવાની જરૂર છે.

મુહૂર્ત કેટલા દિવસનું છે

આ સિઝનમાં દેવુતિ અગિયારસ 15મી નવેમ્બરે છે. પ્રથમ શુભ મુહૂર્ત 19મી નવેમ્બર અને છેલ્લું શુભ મુહૂર્ત 13મી ડિસેમ્બર છે. આમ આગામી 2 મહિનામાં માત્ર 15 દિવસ જ શુભ છે. આ પછી તમે 15 જાન્યુઆરી 2022 થી શુભ મુહૂર્તની શરૂઆત જોશો. આ દિવસને લગ્ન માટે અદ્રશ્ય શુભ મુહૂર્ત પણ માનવામાં આવે છે.

આ દિવસોમાં લગ્નના શુભ મુહૂર્તમાં કરી શકાય છે

નવેમ્બર 2021 માં તમે 19, 20, 21, 26, 28, 29 અને 30- આ 7 દિવસોમાં લગ્નની તૈયારી કરી શકો છો. આ દિવસો શુભ મુહૂર્ત બની રહ્યા છે. આ સિવાય ડિસેમ્બર મહિનામાં 8 શુભ મુહૂર્ત છે જે 1લી, 2જી, 5મી, 6ઠ્ઠી, 7મી, 11મી, 12મી અને 13મી તારીખે બની રહી છે.

ફરી મળીશું રોનક

જ્યારથી કોરોના આવ્યો છે ત્યારથી લાગે છે કે તહેવારોની ચમક ખોવાઈ ગઈ છે. વેપારીઓને પણ મોટું નુકસાન થયું છે. લગ્ન ગાર્ડન, કેટરર્સ, હોટલ અને બેન્ડવાળાઓ માટે લગ્નની મોસમનું આગમન ખાસ સંયોગ બની રહેશે. આ વર્ષે લોકો લગ્નની સિઝન સાથે તહેવારની મજા માણી શકશે.

About gujju

Check Also

સદીઓ બાદ થયુ આવુ મહા ચંદ્રગ્રહણ શું મચાવશે ભારે ઉથલ-પાથલ?…

વર્ષ 2021નું છેલ્લું ચંદ્રગ્રહણ રાજકીય ઉથલપાથલનું કારણ બનશે. આ લગભગ 6 સદીઓનું સૌથી લાંબુ આંશિક …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *