Breaking News

કન્યાએ લગ્નમાં બુલેટ ચલાવી વર અને વર પક્ષના લોકો પીછો કરતા રહ્યા…

દરેક છોકરો અને છોકરી માટે લગ્નનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ હોય છે. લોકો તેમના લગ્નને યાદગાર બનાવવા માટે શું કરે છે? તે જ સમયે, આજના સમયમાં, લોકો લગ્નને ખાસ બનાવવા માટે નવા વિચારો અપનાવે છે. દરેક છોકરો અને છોકરી તેમના લગ્નને અલગ રીતે કરવાનું પસંદ કરે છે.

આવી સ્થિતિમાં, તાજેતરમાં મહારાષ્ટ્રના પુણેમાં તાલુકાના કેડગાંવમાં લોકોને એક અલગ જ દૃશ્ય મળ્યું. અહીં એક દુલ્હન લાલ લગ્ન પહેરવેશ પહેરીને, આંખોમાં ચશ્મા પહેરીને અને હાથમાં લીલી બંગડીઓ પહેરીને રસ્તા પર ગોળીઓ ચલાવી રહી હતી.

વર અને અન્ય બારાતીઓ કારમાં આ કન્યાનો પીછો કરતા જોવા મળ્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરો જોઈને તમે પણ વિચારતા હશો કે આ શું છે, તો ચાલો તેની પાછળની આખી કહાની જણાવીએ.ખરેખર, બુલેટ પર સવાર આ મહિલા મહારાષ્ટ્રના કેડગાંવ ગામમાં રહેતા ખેડૂતની પુત્રી છે. આ ખેડૂતે તેની પુત્રીના લગ્ન નક્કી કર્યા હતા, જેમાં તેણે તેને એક બુલેટ પણ ભેટમાં આપી હતી. છોકરીને મંડપ માટે તેના ગામના ઘરથી થોડા કિલોમીટર દૂર જવાનું હતું.

આવી સ્થિતિમાં તેમણે બુલેટ દ્વારા પેવેલિયન જવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરી હતી. વાસ્તવમાં છોકરીનું સ્વપ્ન હતું કે તે તેના લગ્નમાં ગોળી લઈને પેવેલિયન જશે.આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે છોકરીએ તેના પિતાને આ સ્વપ્ન વિશે કહ્યું, ત્યારે તે છોકરી માટે એક ગોળી લાવ્યો. કન્યાના સાસરિયાઓએ પણ તેની સામે વાંધો લીધો ન હતો.

તે પછી શું હતું, આ નવી કન્યાએ કોઈ પણ વિલંબ કર્યા વિના તેની આંખોમાં ચશ્મા મૂક્યા અને કન્યાનો ડ્રેસ પહેરીને બુલેટ પર સવાર થઈ. આ કન્યાએ ગામની શેરીઓમાં ગોળીઓ મારવાનું શરૂ કર્યું. આની પાછળ કન્યા અને વરરાજા પણ કારમાં આવવા લાગ્યા.આ બુલેટ ચલાવતી વખતે દુલ્હન ખૂબ ખુશ દેખાતી હતી. તેનું હળવું સ્મિત તેની સુંદરતામાં વધુ વધારો કરી રહ્યું હતું. તે જ સમયે, જ્યારે ગામના લોકોએ દુલ્હનના ડ્રેસમાં સજ્જ એક છોકરીને ગોળી વાગતી જોઈ ત્યારે તેમના હોશ ઉડી ગયા. તેમને ગામમાં દરરોજ આવો નજારો જોવા મળતો નથી.

બીજી બાજુ, દુલ્હનને અનુસરતા સરઘસો પણ રસ્તામાં મળેલા લોકોને કહેવા જઈ રહ્યા હતા કે આ કન્યા તેના મંડપ માટે જઈ રહી છે.ગામમાં જે કોઈએ આ દુલ્હનને બુલેટ પર જોયું હશે તે થોડો સમય રોકાઈને આ અદભુત નજારો માણવા લાગ્યો.કન્યાએ આ બુલેટ પર કેટલાય કિલોમીટરની મુસાફરી કરી અને છેલ્લે તેના મંડપમાં પહોંચી. પછી અહીં વર અને કન્યાએ ખૂબ ધામધૂમથી લગ્ન કર્યા. હવે સ્થિતિ એ છે કે ગોળીઓ વાળી આ કન્યાની ચર્ચા સમગ્ર મહારાષ્ટ્રમાં થઈ રહી છે.

About gujju

Check Also

વિશ્વનું સૌથી જૂનું વૃક્ષ એક વિદ્યાર્થીના કારણે થયું આવું…

વૃક્ષો અને છોડ આપણા જીવનમાં ખૂબ મહત્વ ધરાવે છે. તેમના વિના માણસ એક મિનિટ પણ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *