Breaking News

આ છે અસલી સ્પાઈડર ગર્લ સેકન્ડમાં કરોળિયાની જેમ ઉભી દીવાલ પર ચડી ગઈ જુઓ વિડીયો…

તમે બધાએ સ્પાઇડર મેનની ફિલ્મ કે કાર્ટૂન જોયું હશે. સ્પાઈડરમેનને દિવાલ પર ચ climવામાં કોઈ સમસ્યા નથી. તે દિવાલ ઉપર સ્પાઈડરની જેમ ક્રોલ કરે છે. જો તે માત્ર એક ફિલ્મ હતી, તો તેમાં કોઈ સત્ય નહોતું. અને અત્યાર સુધી લોકોએ વિચાર્યું છે કે વાસ્તવિક જીવનમાં કોઈ માણસ કરોળિયાની જેમ દીવાલ પર ચ climી શકતો નથી. પણ પછી એક નાનકડી છોકરીનો વીડિયો સામે આવ્યો અને દરેકના વિચારો બદલાઈ ગયા.

માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે વીડિયોએ લોકોને ચક્કર લગાવી દીધા હતા. એ છોકરીની આવડત જોઈને લોકો પણ વિચારવા લાગ્યા, શું આ સ્પાઈડર મેનની દીકરી ક્યાંક તો નથી?

ખાસ કરીને આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ઝડપથી શેર થઈ રહ્યો છે. તે વીડિયોમાં, એક નાનકડી છોકરી તેના હાથ અને પગથી દિવાલ પર ચી રહી છે. છોકરી ખૂબ ઉત્સાહથી આ કામ કરે છે. અને તેણીને જોઈને આંખો પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ બને છે, તે છોકરી આટલી સરળતાથી દિવાલ પર કેવી રીતે ચી શકે? તેણીને આ બધું કરવા માટે સખત મહેનત કરવી પડતી નથી. તે તેને એટલી સરળતાથી કરે છે જાણે આ કામ તેના માટે રોજિંદા હોય.

 

આ વીડિયો માત્ર 55 સેકન્ડ લાંબો છે પરંતુ તેણે ઇન્ટરનેટ પર હલચલ મચાવી દીધી છે. દરેક વ્યક્તિ આ છોકરીની કુશળતાથી આશ્ચર્યચકિત છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકો છોકરીને સ્પાઈડરમેનની દીકરી કહી રહ્યા છે. ફન વાઈરલ વીડ્સ નામના ટ્વિટર અકાઉન્ટે પણ જેણે વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે તેણે વીડિયો સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું છે – સ્પાઈડરમેનની દીકરી.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ રહ્યો છે. તેને અત્યાર સુધીમાં સાત લાખથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. આ વીડિયો પર યૂઝર્સ તરફથી જોરદાર ટિપ્પણીઓ પણ આવી રહી છે. જેમ એક યુઝર લખે છે, આ ખરેખર સ્પાઈડર મેનની દીકરી જેવો દેખાય છે. પછી એક કોમેન્ટ આવે છે કે આટલી નાની ઉંમરે આ છોકરીએ આવું કેવી રીતે કર્યું? અન્ય એક યુઝર કહે છે કે આ નાની ઉંમરે બાળકનું સંતુલન વિશાળ છે.

ઘણા લોકો એમ પણ કહી રહ્યા છે કે, હવેથી છોકરીને ઓલિમ્પિકમાં મોકલવાની તૈયારી શરૂ કરો. તે એક સારો ખેલાડી બની શકે છે. તો હવે તમે પણ આ છોકરીનો આશ્ચર્યજનક વીડિયો જોઈ શકો છો.

છોકરીની આ આવડત જોઈને તમને કેવું લાગ્યું તેના પર ટિપ્પણી કરો? જો તમારા ઘરના બાળકો અચાનક આ રીતે દિવાલ પર ચડવાનું શરૂ કરે તો તમારી પ્રતિક્રિયા શું હશે? અમને ટિપ્પણીઓમાં જણાવો. ઉપરાંત, જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય, તો તેને અન્ય લોકો સાથે શેર કરવાનું ભૂલશો નહીં. એક વાત ધ્યાનમાં રાખવી કે તમારા બાળકોને ઘરે આ અજમાવવા માટે ન કહેવાથી બાળકોને નુકસાન થઈ શકે છે.

About gujju

Check Also

અડધી રાત્રે દીવાલ માંથી આવતો હતો અવાજ,પણ દીવાલ તોડ્યા બાદ જે નીકળ્યું એ જોઈને પરિવારના ઉડી ગયા ……

પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ હંમેશા લોકોની પ્રથમ પસંદગી રહી છે. તમે તમારા લોહી અને પરસેવાથી ભેગા કરેલા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *