Breaking News

મુંબઈમાં આ ફ્લેટનું ભાડું 64 રૂપિયા પ્રતિ માસ છે છતાં તે 11 વર્ષથી ખાલી છે…

માયાનગરી એટલે કે મુંબઈને સપનાનું શહેર કહેવામાં આવે છે. મુંબઈ એક એવું શહેર છે જ્યાં જીવનની ધમાલ 24 કલાક ચાલે છે. લોકો અહીં ટકી રહેવા માટે 18-18 કલાક કામ કરે છે અને લોકો લાઇફ મેમોરેન્ડમ માટે ફ્લેટ અને મકાનોના ભાડા માટે પણ priceંચી કિંમત ચૂકવવા તૈયાર છે.

અહીં ફ્લેટનું ભાડું હજારોથી શરૂ થાય છે અને લાખો રૂપિયા સુધી જાય છે, પરંતુ આજે અમે તમને એક એવા ફ્લેટ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેનું ભાડું માત્ર 64 રૂપિયા છે.

તમે તેને વાંચ્યા પછી વિશ્વાસ નહીં કરો પરંતુ તે સાચું છે. દક્ષિણ મુંબઈના તાડદેવ વિસ્તારમાં આવેલો આ ફ્લેટ 800 ચોરસ ફૂટમાં ફેલાયેલો છે અને દર મહિને 64 રૂપિયા ભાડું ચૂકવવા છતાં છેલ્લા 11 વર્ષથી ખાલી પડેલો છે. તે ખાલી છે તેનું સાચું કારણ શું છે તે અમે કહીએ છીએ.હકીકતમાં, 1940 માં, પોલીસના માત્ર એક પારસી પોલીસ અધિકારીને મુંબઈના ધુંજીબોય બિલ્ડિંગમાં રહેવા માટે ફાળવવામાં આવ્યા હતા.

ફ્લેટ માટે એક પૂર્વ શરત છે કે તેમાં માત્ર પારસી પરિવાર જ રહી શકે. છેલ્લી વખત આસિસ્ટન્ટ પોલીસ કમિશનર ફિરોઝ ગંજીયા અહીં 2008 માં આવ્યા હતા અને ત્યારથી આ ફ્લેટ ખાલી છે. આ ફ્લેટ પારસી ટ્રસ્ટ આરડી મહાલક્ષ્મીવાલા ચેરિટી બિલ્ડિંગ ટ્રસ્ટની છે.તમને જણાવી દઈએ કે મુંબઈ પોલીસમાં માત્ર બે પોલીસ અધિકારીઓ છે જે પારસી સમુદાયના છે.

તેમાંથી એક મુંબઈની બહાર તૈનાત છે જ્યારે અન્ય પોલીસ અધિકારીનું પોતાનું નિવાસસ્થાન છે. સમાચાર અનુસાર, મુંબઈ પોલીસના ઘણા કર્મચારીઓએ તેમાં રહેવા માટે અરજી કરી છે પરંતુ પારસી હોવાની શરતને કારણે તેમાં કોઈ રહી શકતું નથી.

About gujju

Check Also

અડધી રાત્રે દીવાલ માંથી આવતો હતો અવાજ,પણ દીવાલ તોડ્યા બાદ જે નીકળ્યું એ જોઈને પરિવારના ઉડી ગયા ……

પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ હંમેશા લોકોની પ્રથમ પસંદગી રહી છે. તમે તમારા લોહી અને પરસેવાથી ભેગા કરેલા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *