Breaking News

જાણીલો આપનું આખુ અઠવાડિયુ કેવુ રહેશે, સાપ્તાહિક રાશિ ભવિષ્ય…

મેષ:માનસિક સુખાકારી સંતુલન અને શાંતિ જાળવવી મુશ્કેલ લાગે છે. ધ્યાન રાખો કે ખર્ચ આવક કરતાં વધી ન જાય. નવી વસ્તુઓ અજમાવવા માટે લોન-હપ્તા વગેરેની ચિંતા પણ હોઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન વાહન, મકાન અથવા અન્ય કચેરીઓ પર કામ પ્રગતિ કરતું જણાય છે. અવરોધો દૂર થાય છે. નોકરીઓ આશાવાદી તક રહે છે. વ્યવસાયમાં સફળતા. કૌટુંબિક અને સામાજિક સમસ્યાઓ ઉકેલવામાં સહાય.

જેમિની:તમારા કેટલાક નકારાત્મક અથવા નિરાશાવાદી વિચારોને નિયંત્રિત કરવાથી તમે તણાવમુક્ત રહેશો. તમારી વધારાની આવક ઉતાવળમાં નહીં હોય. તેથી તમે સમજણ સાથે ગણતરી કરેલ કાર્યને ગોઠવીને પરિસ્થિતિને ટકાવી શકશો. મહત્વના કાર્યો, હાથ પરના કાર્યો, ઓફિસની બાબતો અથવા મહત્વપૂર્ણ વાતચીત માટે સમય સુધરતો જણાય છે. વ્યવસાયમાં કોઈ સારા સમાચાર નથી.

કેન્સર:તમારા મનમાં રહેલી ચિંતાઓ અથવા અશાંતિને દૂર કરવા માટે, ભક્તિનું ધ્યાન કરો. જો તમે નાણાકીય પ્રશ્નોથી ઘેરાયેલા હોવ તો તેને સંતુલિત રાખવા માટે ખર્ચ કરવાનું ટાળો. ખોટું સાહસ ન કરવું. બચત પર ધ્યાન આપો. કાર્ય સફળતાના સંજોગોનો લાભ મેળવો, મિલકત-વાહન-મકાન બાબતની તમારી સમસ્યા હલ કરો. નોકરી કે ધંધાની ચિંતા દૂર થાય.

સિંહ:લાગણીઓ અને આવેગો પર કાબૂ રાખવો, ઉતાવળથી તણાવ વધી શકે છે. આવક વધારવાના પ્રયત્નો કંઈક અંશે સાર્થક છે. એક અણધારી તક લાભો પણ લાવી શકે છે, અલબત્ત, લોભ અથવા વિશ્વાસ નહીં. જુગાર નહીં. તમારી મિલકત – મકાનના કામમાં કોઈ મદદ કે સહકાર મેળવો. સારી નોકરીની સંભાવનાઓ પણ. તમને તમારા વ્યવસાયને ઝડપથી વિકસાવવા માટે લાભ મળે છે.

છોકરીઓ:તમારા મન પરનો ભાર અને તણાવ વધવા ન દો. આ માટે યોગ પ્રાણાયામ કરવા. જો પૈસાની ભીડ હોય, તો તેઓ ઉકેલ શોધી શકે છે. થોડી ઘણી રાહત. કામ અટકેલું જણાય છે. જૂના દેવા પર ધ્યાન આપો. તમારી કચેરીઓ અથવા અન્ય મહત્વના પારિવારિક અથવા વ્યવસાયિક બાબતો સાથે સમય આગળ વધે તેમ પ્રગતિ થાય છે. જીવનસાથી અથવા પરિવારના સભ્ય સાથે મતભેદ દૂર થાય છે.

વૃષભ:જો વ્યક્તિગત મૂંઝવણ અને કોઈ અગમ્ય ખિન્નતા હોય, તો તે ઉકેલી શકાય છે. આર્થિક ચિંતાઓ અને મુશ્કેલીઓનો બોજો હળવો થાય છે. તમે તમારા કામને કોઈપણ અનુકૂળ સંજોગો અથવા તક દ્વારા રોલ કરી શકો છો. કામ પર સફળતા મેળવવાના તમારા પ્રયત્નો ફળ આપશે અને થોડી ધીરજની જરૂર પડશે. નોકરી કે ધંધાના પ્રશ્નોમાંથી રાહત મળશે. ગૃહજીવનમાં કોઈ ગેરસમજ કે ખલેલ પહોંચાડનાર બાબત ઉકેલાય છે.

તુલા:તમારો અંતરાત્મા કોઈ પ્રકારની બેચેની, અથવા ભયનો અનુભવ કરતો હોય તેવું લાગે છે, જે ક્ષણિક હશે. તમારા નાણાકીય નિર્ણયો અથવા ક્રિયાઓને સમજો અને ધ્યાનમાં લો. કોઈ નુકસાન નહીં, ખર્ચનો ડર નહીં. વિશ્વાસઘાતથી સાવધ રહો. અલબત્ત આર્થિક પ્રશ્નનો ઉકેલ હશે. તમારી નોકરી સાથે આગળ વધો. એક તક સર્જાઈ છે. વેપાર ક્ષેત્રે આશાસ્પદ સંજોગોનો લાભ.

વૃશ્ચિક:કોઈ કારણ વગર તણાવ અથવા અવરોધો જણાય છે. શાંતિ શોધવી, ધાર્મિક કાર્ય કરવું. જો આવક વિશે કોઈ ચિંતા હોય અથવા દેવું-વ્યાજ-હપ્તાનો પ્રશ્ન હોય, તો ધીમે ધીમે દિશા અથવા ઉકેલનો માર્ગ શોધવામાં આવે છે. ખર્ચ કરવાનું બંધ કરો. નોકરીના ક્ષેત્રમાં તમારી મૂંઝવણનું સમાધાન જણાય છે. ધંધાકીય કામગીરીમાં આગળ વધશો. મિલકત-વાહન સંબંધિત યોગ્ય તક ભી થાય.

સમૃદ્ધ:તમારી ગેરસમજો અને પૂર્વગ્રહોથી છુટકારો મેળવવાથી તમને શાંતિ મળશે. ખોટા ખર્ચ, ઉતાવળનું આયોજન અથવા કોઈપણ સાહસ જેવા પૈસા કમાવાના પ્રસંગો ટાળો. સામાન્ય નાણાકીય કાર્યો થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન તે પરીક્ષા હોય કે અન્ય કામ હોય, સામાજિક-કાનૂની અથવા વહીવટી માર્ગ તેના વિશે જવાનો સારો રસ્તો લાગે છે. નોકરીમાં સાનુકૂળતા. વ્યાપાર ખીલે છે. ગૃહજીવનમાં સુખ. તમે સંવાદિતા બનાવી શકશો.

મકર:અંતરાત્મામાં કોઈને કોઈ વાતથી પરેશાન લાગે છે. આર્થિક પ્રવૃત્તિઓ માટે આગળ વધવાની તક છે. એકત્ર કરવાના કેટલાક ફાયદા છે. તમે લોન અથવા અન્ય વ્યવસ્થા મેળવી શકો છો. મહત્વપૂર્ણ કામગીરી પર સમયની મર્યાદા દૂર કરે છે. રાહત મેળવો, મદદ મેળવો, નોકરી વિશે પણ મદદ કરો, તમારા વ્યવસાયના લાભની આશા રાખો. વૈવાહિક જીવન માટે એકંદરે સમય સારો છે.

કુંભ:કોઈને કોઈ વસ્તુમાંથી તણાવનો અનુભવ થતો હોય તેવું લાગે છે. શાંતિ અને સંયમ જાળવો. કેટલીક મોટે ભાગે બિનતરફેણકારી આર્થિક મુશ્કેલીઓ હોવા છતાં, તમને નફો કરવાની તક મળી શકે છે. મિત્ર-સહયોગી જેવું લાગે છે. તમારા પ્રયત્નો અને ધીરજનું ફળ મળશે. કાર્ય સફળતા અને પ્રગતિની અનુભૂતિ કરે છે. બદલાતા સંજોગો છે. નોકરી-ધંધાના ક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની તક. સ્નેહ સેતુને મજબૂત કરવાની જરૂરિયાતનો વિચાર કરો.

માછલી:તમને શાંતિ અને શાંતિ મળશે. આ બાબતે યોગ-ઉપાસના આર્થિક ક્ષેત્રમાં મુશ્કેલ સમય જણાય છે. સંગ્રહ અટકી રહ્યો હોય તેવું લાગે છે. ચુકવણી-હપ્તા, લેણદારોનું ટેન્શન દેખાય છે પરંતુ ભગવાનની કૃપાથી રાહતની તક છે. નોકરીનો સમય મધ્યમ છે. વિલંબથી વેપારમાં ફાયદો થશે. અન્ય કામો હજુ અટકી ગયા હોય તેવું લાગે છે. દંપતી વચ્ચેનો પ્રેમ સમજદારીનો રંગ લાવે છે. જોડાયેલા રહો.

About gujju

Check Also

આ રાશિના જાતકો હોય ખુબ ભાગ્યશાળી સુખ-સંપત્તિમાં આજીવન આળોટે…

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર તમામ રાશિઓ અને ગ્રહોનો પ્રભાવ વ્યક્તિના સ્વભાવ, ચારિત્ર્ય, ગુણો અને ભવિષ્ય પર …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *