Breaking News

શાહરૂખ ખાનના દીકરા આર્યનની ધરપકડ માહિતી આવી સામે…

નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો (NCB) એ શનિવારે મુંબઈ-ગોવા ક્રૂઝ પર ડ્રગ્સ પાર્ટીનો પર્દાફાશ કર્યો હતો. યાત્રી તરીકે પહોંચેલી એનસીબીની ટીમે અહીં દરોડો પાડ્યો હતો. આ પાર્ટીમાં બોલિવૂડ, ફેશન અને બિઝનેસના લોકોએ હાજરી આપી હતી. એનસીબીએ આ કેસમાં અત્યાર સુધીમાં આઠ લોકોની ધરપકડ કરી છે.

NCB એ એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે 2 ઓક્ટોબરના રોજ કોર્ડેલિયા ક્રૂઝ પર દરોડા પાડવામાં આવ્યા હતા અને ત્યાં હાજર તમામની શોધ કરવામાં આવી હતી. દરમિયાન, NCB એ MDMA, કોકેન, MD અને ચરસ જપ્ત કર્યા છે. આ કેસમાં અત્યાર સુધીમાં આઠ લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી છે, જેમાં બે મહિલાઓનો પણ સમાવેશ થાય છે. એનસીબીએ કેસ નોંધ્યો છે અને તપાસ શરૂ કરી છે.

આર્યન ખાન, અરબાઝ મર્ચન્ટ, મુનમુન ધામેચા, નૂપુર સારિકા, ઇસ્મીત સિંહ, મોહક જસવાલ, વિક્રાંત છોકર, ગોમિત ચોપરા – આઠ વ્યક્તિઓની મુંબઈ કિનારે ક્રુઝ પર કથિત રેવ પાર્ટીમાં દરોડા સંદર્ભે પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે: NCB મુંબઈના ડિરેક્ટર સમીર વાનખેડે

 

એનસીબીએ આ કેસમાં બોલીવુડ સ્ટાર શાહરૂખ ખાનના પુત્ર આર્યન ખાનની પણ પૂછપરછ કરી હતી. NCB ને ક્રૂઝની અંદર ચાલી રહેલી પાર્ટીનો વીડિયો મળ્યો છે, જેમાં આર્યન જોવા મળી રહ્યો છે. પૂછપરછ દરમિયાન આર્યએ કહ્યું કે તેમને આ પાર્ટીમાં મહેમાન તરીકે આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું હતું અને તેમણે પાર્ટીમાં હાજરી આપવા માટે કોઈ પૈસા આપ્યા ન હતા. આર્યનો દાવો છે કે આયોજકે પાર્ટીમાં લોકોને આમંત્રિત કરવા માટે તેમના નામનો ઉપયોગ કર્યો હતો. એનસીબીએ આર્યનનો મોબાઈલ ફોન પણ જપ્ત કર્યો છે અને તેના ચેટ્સની શોધ કરવામાં આવી રહી છે.

કહેવાય છે કે ત્રણ છોકરીઓ પણ દિલ્હીથી ક્રૂઝ પાર્ટીમાં ભાગ લેવા આવી હતી. NCB ત્રણેયની પૂછપરછ પણ કરી રહી છે. તે ત્રણ મોટા ઉદ્યોગપતિઓની પુત્રી હોવાનું કહેવાય છે. NCB એ તમામ મોબાઈલ ફોન પણ જપ્ત કર્યા છે અને તેમની તપાસ કરી રહી છે. NCB ના દિલ્હી હેડક્વાર્ટરથી સમગ્ર મામલા પર નજર રાખવામાં આવી રહી છે. NCB ના અધિકારીઓનું કહેવું છે કે તપાસ માત્ર અને કાયદાના દાયરામાં જ કરવામાં આવી રહી છે. જે કોઈએ ભૂમિકા ભજવી છે તેની સામે કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.
આ લોકોની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે

કેસમાં એનસીબીના ડીજીએ જણાવ્યું હતું કે ક્રુઝ પર જઈ રહેલી પાર્ટી અંગે વિગતવાર અહેવાલ ભારતીય શિપિંગ કોર્પોરેશન અને શિપિંગ મંત્રાલયને સુપરત કરવામાં આવશે. “અમને લગભગ 15 દિવસ પહેલા ક્રુઝ પર ડ્રગ્સ પાર્ટી વિશે ખૂબ જ ગુપ્ત માહિતી મળી હતી, ત્યારબાદ અમે ઓપરેશન કર્યું હતું.” તેમણે કહ્યું કે જેમને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવ્યા છે તેમની સામે પુરાવા મળ્યા છે, તેથી તેમની અટકાયત કરવામાં આવી છે. તેમણે કહ્યું કે કોની ભૂમિકા પણ બહાર આવશે, તેની પૂછપરછ કરવામાં આવશે.

જાણવા મળ્યું છે કે પાર્ટી શરૂ થાય તે પહેલા 14 પાનાનો દસ્તાવેજ પણ મોકલવામાં આવ્યો હતો, જેમાં આ બધી બાબતો લખવામાં આવી હતી કે ક્યારે આવવું, શું કરવું, શું થશે અને શું પ્રતિબંધિત હતું. દસ્તાવેજ મુજબ, પાર્ટીમાં ભાગ લેનારા લોકો 2 ઓક્ટોબરે બપોરે 12 થી 2 વાગ્યાની વચ્ચે આવવાના હતા. તેમાં પાર્ટીમાં પરફોર્મ કરવા જઈ રહેલા તમામ 25 કલાકારોના નામ પણ હતા. વધુમાં, “દવાઓ અને ગેરકાયદેસર પદાર્થો” લાવવા પર સ્પષ્ટ પ્રતિબંધ હતો.

About gujju

Check Also

61ની ઉંમરમાં સલમાનની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડ એકદમ નાનકડા સ્કર્ટમાં…

અભિનેતા સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘એન્ટીમ’ તાજેતરમાં રીલિઝ થઈ છે. ભાઈજાનના ચાહકો આ ફિલ્મને લઈને ખૂબ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *