Breaking News

છોકરી ભસવાથી એક વર્ષમાં કરોડપતિ બની, કૂતરા જેવું વર્તન કરીને 7 કરોડની કમાણી કરી…

આજના સમયમાં ઘણા લોકો ઓનલાઈન પૈસા કમાઈ રહ્યા છે. યુ ટ્યુબથી ઈન્સ્ટાગ્રામ અને ફેસબુક સુધી પણ લોકો કમાણી કરી રહ્યા છે. કેટલીક અન્ય વેબસાઇટ્સ પણ છે, જે લોકોને ઘરે બેઠા પૈસા કમાવાની તક આપી રહી છે. આમાં, ઓનલીફેન્સ નામની સાઇટ વિદેશોમાં સૌથી પ્રખ્યાત છે. પુખ્ત સામગ્રી આ સાઇટ પર ઘણો શેર કરવામાં આવે છે, જેના માટે લોકો પૈસા જોવા માટે ચૂકવણી કરે છે. તાજેતરમાં એન્ડ જેના નામની એક મહિલાએ શેર કર્યું કે તેણે આ સાઇટ દ્વારા એક વર્ષમાં સાત કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરી છે. આ માટે, તેમણે લોકોને અનન્ય સામગ્રી આપી.

અને જેન્ના પપ્પી ગર્લ જેન્નાના નામથી પણ ઓળખાય છે. જેનાએ કહ્યું કે તે કૂતરાની જેમ કામ કરીને ખૂબ પૈસા કમાઈ રહી છે. લોકો તેને તેની જાતીય ઈચ્છાઓ માટે કૂતરા જેવું વર્તન કરવાનું કહે છે. બદલામાં, તેને એક મોટી ફી ચૂકવવામાં આવે છે. જેન્નાએ તાજેતરમાં નો જમ્પર નામની યુટ્યુબ ચેનલના હોસ્ટને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં આ વાતનો ખુલાસો કર્યો હતો. તેણે કહ્યું કે લોકો તેને શ્વાનની જેમ કામ કરવા, ચાર પગ પર ચાલવા અને ભસવા માટે પૈસા આપે છે. તેણી અમે કેળા ખાઈએ છીએ અને છાલ કરીએ છીએ. કેટલાક ઘરો પાકેલા કેળા બનાવે છે, જે ખૂબ જ સ્વાદિષ્ટ અને પૌષ્ટિક હોય છે. પરંતુ તેની છાલ પણ ખૂબ ઉપયોગી છે, તે ત્વચા માટે પણ ફાયદાકારક છે. તમે દરેક પ્રકારની ત્વચા માટે કેળાની છાલનો આ ખાસ ફેસ પેક બનાવી શકો છો.

કેળાની છાલ ઉતારવાને બદલે, તમે તેનો ઉપયોગ ત્વચાને ચમકાવવા માટે કરી શકો છો. કેળાની છાલનો ફેસ પેક તમારી ત્વચાને મોંઘી પાર્લર ટ્રીટમેન્ટની જેમ તેજસ્વી ચમક આપે છે. વધુમાં, તે વૃદ્ધત્વની અસરોને ઘટાડે છે.

વિટામિન બી 6 અને વિટામિન બી 12 થી સમૃદ્ધ, કેળાની છાલ પણ પોષક તત્વોનો ખજાનો છે. આ જ કારણ છે કે જ્યારે તમે પેસ્ટ બનાવીને ચહેરા પર લગાવો છો, ત્યારે ત્વચા થોડીવારમાં ચમકવા લાગે છે.

કેળાની છાલનો ફેસ પેક

કેળાની છાલનો ફેસ પેક લગાવ્યા પછી, તમે પ્રથમ વખત તમારી ત્વચામાં ફરક જોશો. કેળાની છાલ કા grateી, તેને છીણીને મિક્સર જારમાં નાખો. હવે પાકેલા કેળાના બે ટુકડા લો, તેમાં 2 ચમચી દૂધ, 1 ચમચી મધ લો અને મિક્સરમાં પીસીની પેસ્ટ બનાવો. હવે આ પેસ્ટને ફ્રિજમાં 10 મિનિટ માટે રાખો. ફેસ વોશથી ચહેરો ધોઈ લો. હવે તૈયાર કરેલી પેસ્ટને તમારા ચહેરા અને ગરદન પર 20 થી 25 મિનિટ સુધી લગાવો. જ્યારે પેક સુકાઈ જાય, ત્યારે તેને ભીના નેપકિનથી સાફ કરો અથવા તેને પાણીથી ધોઈ લો.

તમામ પ્રકારની ત્વચા માટે શ્રેષ્ઠ

કેળાની છાલથી બનેલો આ ફેસ પેક તમામ પ્રકારની ત્વચા માટે પરફેક્ટ છે. ત્વચા તૈલીય હોય કે શુષ્ક, આ ફેસ પેક ફાયદાકારક છે. જો તમે અઠવાડિયામાં 3 વખત આ ફેસ પેક લગાવો છો, તો તમારી ત્વચા 50 વર્ષની ઉંમરે પણ જુવાન દેખાશે. કેળાની છાલમાં જોવા મળતા સૂક્ષ્મ પોષકતત્વો, જેમ કે મેગ્નેશિયમ, પોટેશિયમ, આયર્ન, પ્રોટીન અને ફાઇબર, તમારી ત્વચાના કોષોને સંપૂર્ણ પોષણ પૂરું પાડે છે.

જો તમારી ઉંમર 40 વર્ષથી વધુ છે અથવા તમે મેનોપોઝમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો, તો તમારે કેળાની છાલમાંથી બનાવેલ ફેસ પેકનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. આનું કારણ એ છે કે આ સમય દરમિયાન તમારા શરીરમાં ઘણા હોર્મોનલ ફેરફારો થઈ રહ્યા છે, જેના કારણે ઉંમરની અસર ત્વચા પર દેખાય છે.

કેળાની છાલમાંથી બનાવેલ આ ફેસ પેક તમારા ચહેરા પર દેખાતા ડાર્ક સર્કલ, ફાઇન લાઇન્સ, કરચલીઓ અને પિગમેન્ટેશનની સમસ્યાને દૂર કરીને ત્વચાને કાયાકલ્પ કરે છે અને ચમક આપે છે. આવું કરતી વખતે વીડિયો બનાવે છે અને તેને ઓનલાઇન શેર કરે છે.

કુરકુરિયું છોકરી જેના
જેન્નાએ કહ્યું કે ઘણા લોકો તેનો દુરુપયોગ કરે છે પરંતુ તેને વાંધો નથી.
ખાતું ટાઇમ પાસ માટે બનાવવામાં આવ્યું હતું
લોકડાઉન દરમિયાન કંટાળાને ટાળવા માટે જેનાએ ઓનલીફેન્સ પર એક એકાઉન્ટ બનાવ્યું હતું. તેણે મનોરંજન માટે તેના પર વીડિયો મૂકવાનું શરૂ કર્યું. શરૂઆતમાં તેણે વેનીલા આઈસ્ક્રીમ સાથે વીડિયો મૂક્યા. પરંતુ એકવાર તેણે કૂતરા જેવા પોઝમાં માત્ર એક વિડીયો મુક્યો, જે લોકોને ઘણો ગમ્યો. પછી તેને આવા વધુ વીડિયોની ખૂબ માંગ થવા લાગી. જેનાએ કહ્યું કે ગયા વર્ષે જૂન મહિનાથી, તેણે તેના પર વ્યવસાયિક રીતે વીડિયો મૂકવાનું શરૂ કર્યું અને હવે તેણે એક વર્ષમાં 7 કરોડની કમાણી કરી છે.

About gujju

Check Also

વિશ્વનું સૌથી જૂનું વૃક્ષ એક વિદ્યાર્થીના કારણે થયું આવું…

વૃક્ષો અને છોડ આપણા જીવનમાં ખૂબ મહત્વ ધરાવે છે. તેમના વિના માણસ એક મિનિટ પણ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *