Breaking News

3 બાળકોની માતાએ શરીર પર બનાવેલા 17 લાખ રૂપિયાના ટેટૂ કરાવ્યા છે, હવે શરીર પર ટેટૂ કરાવવાનો ડર છે…

લોકો લાંબા સમયથી ટેટૂના શોખીન છે. ભૂતકાળમાં, લોકો તેમના મનપસંદ હીરો-હિરોઇનનું નામ શરીર પર ટેટૂની જેમ ટેટૂ કરાવતા હતા. છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં ટેટૂનું ચલણ વધુ વધ્યું છે. ટેટૂઝ હવે શરીર પર માત્ર એક ડિઝાઇન જ નહીં, પણ મનની વાત કરવાનું સાધન પણ બની ગયું છે. લોકોએ તે વસ્તુઓના ટેટૂ કરાવવાનું શરૂ કર્યું છે જેની સાથે તેઓ પોતાની જાતને જોડી શકે છે. ફિનલેન્ડની એક મહિલા એક ડગલું આગળ વધવા માંગે છે અને તેના આખા શરીરને કાળી શાહીથી coverાંકવા માંગે છે, પરંતુ તે તેના શરીરના એક ભાગ પર ટેટૂ કરાવવામાં ડરે ​​છે.

ફિનલેન્ડમાં રહેતી 31 વર્ષીય એલેક્ઝાન્ડ્રા જસ્મીન 3 બાળકોની માતા અને ટેટૂ આર્ટિસ્ટ છે. જ્યારે એલેક્ઝાન્ડ્રા 18 વર્ષની હતી, ત્યારે તેણે તેના શરીર પર પહેલું ટેટૂ કરાવ્યું. ત્યારથી આજ સુધી, તેણે તેના શરીર પર 17 લાખ રૂપિયાથી વધુ કિંમતના ટેટૂ કરાવ્યા છે. એલેક્ઝાન્ડ્રાએ તેના શરીર પર વિચિત્ર ટેટૂ કરાવ્યા છે. તેના શરીર પર માનવ ખોપરીના ટેટૂ, બિલાડીઓના ટેટૂ અને અંગ્રેજી શબ્દો છે. તેણે તેના કપાળ, ગાલ, હાથ, પેટ, પગ વગેરે તેમજ તેની છાતી પર ટેટૂ કરાવ્યા છે. હવે તે તેના શરીરના બાકીના ભાગો પર પણ ટેટૂ કરાવવા માંગે છે, પરંતુ તે તેના શરીરના એક ભાગ પર ટેટૂ કરાવવામાં ડરે ​​છે. ડેલી સ્ટાર સાથે વાત કરતા, એલેક્ઝાન્ડ્રાએ કહ્યું કે તેણી તેના હિપ્સની મધ્યમાં ટેટૂ મેળવવામાં ડરે ​​છે.

સ્ત્રી ટેટૂ બનાવવા પર ડરતી હોય છે પરંતુ તૂટી જાય છે.મહિલાએ કહ્યું કે તે તેના બટ ક્રેકમાં ટેટૂ મેળવવામાં ડરે ​​છે. એટલા માટે તે ત્યાં ટેટુ કરાવશે નહીં. તેણીએ કહ્યું કે તે કાળી શાહીને પસંદ કરે છે, તેથી તે ટેટૂથી તેના શરીરને સંપૂર્ણપણે કાળો બનાવશે અને તે પછી જ્યારે તેના શરીરનો દરેક ભાગ ટેટૂથી ભરાઈ જશે, ત્યારે તેને કાળી ટેટૂ પર સફેદ શાહી છૂંદવામાં આવશે. તેમણે કહ્યું કે ઘણા લોકો તેમની ન્યાય કરે છે અને ટીકા કરે છે, પરંતુ લોકોની ટીકાની તેમને પરવા નથી. તેમણે કહ્યું કે વ્યક્તિનો સ્વભાવ મહત્વ ધરાવે છે તેના દેખાવ પર નહીં. એટલા માટે તે લોકો શું કહે છે તેના પર ધ્યાન આપતા નથી.

About gujju

Check Also

વિશ્વનું સૌથી જૂનું વૃક્ષ એક વિદ્યાર્થીના કારણે થયું આવું…

વૃક્ષો અને છોડ આપણા જીવનમાં ખૂબ મહત્વ ધરાવે છે. તેમના વિના માણસ એક મિનિટ પણ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *