Breaking News

ગડકરીએ પત્નીને જણાવ્યા વગર પોતાના સસરાના ઘર પર ફેરવી દીધું હતું બુલડોઝર.

કેન્દ્રીય મંત્રી નીતિન ગડકરીની ઓળખ તેમની નિખાલસતા અને તેમના કામમાં ક્યાંક છે. કોઈપણ રીતે, એવું કહેવાય છે કે કોઈ કામ બોલતું નથી, અને નીતિન ગડકરી આ બાબતમાં ટોચના ક્રમના નેતા છે. તે માત્ર સાચું જ બોલતો નથી પણ વસ્તુઓ કરવામાં પણ વિશ્વાસ રાખે છે. તમને જણાવી દઈએ કે નીતિન ગડકરી ક્યારેક સ્ટેજ પરથી જ અધિકારીઓને ઠપકો આપતા જોવા મળે છે અને ક્યારેક રાજકારણથી લઈને તેમના અંગત જીવન સુધી રમુજી વાર્તાઓ કહીને લોકોને ગલીપચી કરે છે. હા, ગડકરીએ ગુરુવારે એક કાર્યક્રમમાં કહ્યું કે કેવી રીતે તેમણે તેમના સસરાનું ઘર પણ તોડી પાડ્યું હતું જેઓ રોડ પ્રોજેક્ટમાં અવરોધ ઉભો કરી રહ્યા હતા.

તમને જણાવી દઈએ કે હમણાં થોડા સમય પહેલા તેમણે સીલ્લી મુંબઈ હાઈવેના નિર્માણ કાર્યનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું. ત્યારે તેમણે એક કાર્યક્રમમાં સંબોધન કર્યું હતું. પોતના સંબોધન દરમિયાન તેમણે પોતાના કાર્યકાળના અમુક અનુભવ જણાવ્યા હતા, જેમાં ત્યાં હાજર પત્રકારો સામે તેમણે અમુક કિસ્સા સંભળાવ્યા હતા. તેમણે જણાવ્યું હતું કે તેમને તેમના સસરાનું ઘર સડક પરિયોજનામાં નડી રહ્યું હતું અને તેમણે એક ઘર પર બુલડોઝર ચલાવી દીધું હતું.

નોંધનીય છે કે નીતિન ગડકરીએ કેન્દ્રીય મંત્રી રાવ ઇન્દ્રજીત સિંહની પ્રશંસા કરતી વખતે તેમનો કિસ્સો સંભળાવ્યો હતો અને કહ્યું હતું કે, તમે જે કર્યું તે મેં પણ કર્યું. જ્યારે હું પરણ્યો હતો ત્યારે મારા સસરાનું ઘર રસ્તાની વચ્ચે આવી રહ્યું હતું. દેખીતી રીતે આ એક મોટી સમસ્યા હતી. લોકોની અવરજવર સુલભ ન હતી. તેથી તેમાંથી છુટકારો મેળવવો ખુબ જરૂરી હતો. પછી પત્નીને જાણ કર્યા વગર, મેં સસરાના ઘરે બુલડોઝર ચાલુ કર્યું અને રસ્તાનું કામ પૂરું કર્યું. આ પછી, સામાન્ય લોકોની અવરજવર સરળ બની.

પછી નીતિન ગડકરી જણાવે છે કે આપણા મંત્રાલયમાં બજેટ એક લાખ કરોડ છે પણ અમે 15 લાખ કરોડના રસ્તા બનાવી રહ્યા છે. જો અમે પૈસા ઇન્વેસ્ટર પાસેથી લઇ છે તો તેમને પરત પણ કરવા પડે છે. કેન્દ્રીય મંત્રી નીતિન ગડકરી કહે છે કે સીલ્લી મુંબઈ હાઇવે પર ગુરુગ્રામની આસપાસ બેઠી ત્રણ સ્માર્ટ સીટી બનાવી સહકીએ છે. કોઈપણ દેશના રસ્તાઓ વધુ સુંદર હોવા જોઈએ. ધોળાકુઆ પાસે એક પોલીસ સ્ટેશન છે જેને હટાવીને પણ પહોળો રસ્તો બનાવી શકીએ છે.

એટલું જ નહિ ગુરુવારના એક કાર્યક્રમમાં તેમણે એ પણ કહ્યું હતું તેઓ ઈચ્છે છે કે કિસાન એટલે કે ખેડૂત પૈસાદાર બને. મેં મારી ઓફિસમાં લખ્યું છે કે અમેરિકાના રસ્તા સારા નથી કેમ કે અમેરિકા અમીર છે પણ અમેરિકા અમીર છે કેમ કે તેના રોડ સરસ છે. કૈનેડીએ કહ્યું હતું કે રોડથી જ ખુશાલી આવે છે વિકાસ થાય છે. રોડ બનાવ્યા પછી જ જમીનની કિંમત વધી જાય છે.

મેં ખેડૂતને બજાર ભાવ કરતા દોઢ ગણો ભાવ આપ્યો છે. પોતાના સંબોધન દરમિયાન નીતિન ગડકરી જણાવે છે કે દિલ્હી મુંબઈ હાઇવેના નિર્માણમાં 95 હજાર કરોડ રૂપિયાની આસપાસ છે. તેઓ વધુમાં જણાવે છે કે 21 કિલોમીટર અને છ લાઈન ગ્રીન ફિલ્ડ રોડ પર ઍરપોર્ટ માટે પણ બનવવા જઈ રહ્યા છે, હરિયાણામાં 6 જગ્યાએ રસ્તાના કિનારે લોકોને જન સુવિધાઓ મળશે.

About gujju

Check Also

મેદાનમાં નાની નાની ટેકરીઓ નીચે છે આલીશાન મહેલોના ઘર, આખું ગામ અહી રહે છે જમીનમાં,જોવો તસવીરો..

જ્યારે આજે સમગ્ર વિશ્વ મંગળ પર જીવન શોધવામાં વ્યસ્ત છે. ત્યારે દુનિયામાં આવું એક ગામ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *