Breaking News

મહિલા સમજીને કરી રહ્યો હતો છેડતી અને અચાનક જ મહિલા નીકળી…

આજના આ આધુનિક સમયમાં એવું જોવા મળે છે કે મહિલાઓ સામે ગુનાઓ વધી રહ્યા છે. આજકાલ મહિલાઓ ઘરની બહાર જવામાં પણ ડરતી હોય છે પણ અત્યારે મહિલા ઓ વધુ આગળ પ્રગતિ કરતી દેખાય છે અત્યારે મહિલા ઘર ના ખર્ચા પણ ઉઠાવતી હોય છે તે વધુ મહેનત કરી ને આગળ વધતી હોય છે જેમ કે અત્યારે મહિલા ઘરે બેસી ને કેટલીક મહિલા કામ કરતી હોય છે અને કેટલીક બહાર પણ કામ કરતી હોય છે જેમ કે કોઈ દુકાન માં અથવા કોઈ ઓફિસ માં પણ મહિલાઓ કામ કરે છે શું તમે જાણો છો ? કે  હવે તો બસ માં પણ મહિલા કંડકટર જોવા મળે છે અને ભલે મહિલાઓની છેડતી કરવો ગુનો હોય, પરંતુ હજુ પણ આ દુનિયામાં કેટલાક એવા લોકો છે જે આવા ગંદા કૃત્યોથી રોકાયેલા નથી. આ દરમિયાન, એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં 3 પુરુષો બેન્ચ પર બેઠેલી એક છોકરીને છેડતા જોવા મળી રહ્યા છે, પરંતુ થોડા સમય પછી એવું કંઈક થયું કે તે ત્રણ છોકરાઓને જોઈને હોંશ ઉડી ગયા તેમના કાન પકડીને ઉભા થયા અને મળવાનું શરૂ કર્યું.  તો ચાલો જાણીએ કે આ આખો મામલો છે શું.

હકીકત માં  સોશિયલ મીડિયા પર બસ સ્ટેન્ડનો એક વીડિયો ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો હતો. આ વીડિયો અલગ અલગ સોશિયલ મીડિયા  પ્લેટફોર્મ પર વાયરલ થઈ રહ્યો હતો અને લાખો લોકોએ તેને જોયો પણ હતો. એટલું જ નહીં, હજારો લોકોએ આ વીડિયોને પસંદ પણ કર્યો છે.  આ વીડિયો ફૂટેજ આશરે અડધી મિનિટનો છે, જેમાં જોઈ શકાય છે કે એક છોકરી બસ સ્ટેન્ડની બેન્ચ પર બેઠેલી બસ ની રાહ જોતી હતી  અને અચાનક  બે છોકરાઓ નજીકની બેન્ચ પર બેઠેલા જોવા મળે છે. તે દરમિયાન ત્રીજો છોકરો પણ આવે છે અને તેની બાજુમાં ઉભો રહે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે થોડા સમયમાં છોકરો છોકરીની ખૂબ નજીક બેસી જાય છે.  થોડી વાર પછી બીજી બેન્ચ પર બેઠેલો આ એક છોકરો પણ ઉભો થાય છે અને છોકરી પાસે પહોંચે છે અને તેની બાજુમાં બેસે છે.  આ નાની વિડિયો કોઈ અવાજ નથી આવતો તેથી તે નિશ્ચિતપણે કહી શકાય નહીં કે તેમની વચ્ચે શું વાતચીત ચાલી રહી હતી, પરંતુ આ વીડિયો જોયા પછી ખબર પડી કે છોકરાઓ છોકરીને પરેશાન કરી રહ્યા છ હતા અને થોડા સમય પછી અચાનક  કંઈક એવું બને છે કે ત્રણેય છોકરાઓ ના  હોશ ઉડી ગયા હતા.

જ્યારે છોકરી તેનું સાચું સ્વરૂપ બતાવે છે ત્યારે છોકરાઓ આશ્ચર્ય ચકિત થઈ જાય છે અને તરત જ બેસવાનું શરૂ કરે છે.  આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયાના વિવિધ પ્લેટફોર્મ પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો દરેક લોકો એ જોયો હતો અને ઘણા લોકો એ કૉમેન્ટ પણ કરી કે આ છોકરાઓ ને સજા જરૂર મળવી જોઈએ જેથી બીજા કોઈ છોકરાઓ છોકરીઓ ને પરેશાન કરે નહિ. ખરેખર, જે છોકરાઓ આ છોકરી ને  છેડતા તે પોલીસ અધિકારી હતી. આ બધું  સીસીટીવી ના નાના વિડિયો જોયા બાદ સ્પષ્ટપણે જાણી શકાય છે કે છોકરાઓ છોકરીને પરેશાન કરી રહ્યા હતા.  જ્યારે તેણે પોલીસ ડ્રેસ ઉપર પહેરેલો પોશાક ઉતાર્યો ત્યારે ખાખી યુનિફોર્મમાં છોકરીને જોઈને ત્રણેય છોકરાઓની હાલત કથળી ગઈ. તે છોકરાઓ આ જોઈ ને બવ જ ડરી ગયા હતા. અને તે છોકરાઓ તે છોકરી ને જોઈ ને ભાગવાની કોશિશ કરતા હતા.

આ બસ સ્ટેન્ડના CCTV  ની નાની વિડિયો ક્યાં છે, તેની માહિતી હજી ઉપલબ્ધ નથી, પરંતુ સ્ક્રીન પર જે તારીખ દેખાય છે તે જોઈને સ્પષ્ટપણે જાણી શકાય છે કે આ CCTV ની નાની વિડિયો 24 જુલાઈ 2021 ની છે.

About gujju

Check Also

વિશ્વનું સૌથી જૂનું વૃક્ષ એક વિદ્યાર્થીના કારણે થયું આવું…

વૃક્ષો અને છોડ આપણા જીવનમાં ખૂબ મહત્વ ધરાવે છે. તેમના વિના માણસ એક મિનિટ પણ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *