Breaking News

લૂંટેરી દુલ્હન નહિ આ કહાની તો છે લુટેરા દુલ્હા વિશેની, સુહાગરાત પછી થઇ ગયો ગાયબ.

લૂંટેરી દુલ્હન વિષે તો તમે સાંભળ્યું જ હશે પણ આજે અમે તમને જણાવીશું લુટેરા દુલ્હા વિષે હા તમે સાચું વાંચી રહ્યા છો. આ કિસ્સો છે મધ્યપ્રદેશના ઇન્દોર શહેરની ત્યાં રહેવાવાળા એક વ્યક્તિએ ફક્ત 69 દિવસમાં બે યુવતીઓ સાથે લગ્ન કર્યા અને પછી દહેજ લઈને અને સુહાગરાત કરીને ભાગી ગયો.

આ નકલી વરરાજાની ઓળખ નવીન પંચાલના નામથી થઇ છે. આ વ્યક્તિ એક સોફ્ટવેર એન્જીનીયર છે અને ઇન્દોરના મુસાખેડી એરિયામાં રહે છે. નાવીને પહેલા ખંડવાની મોહન પંચાલની દીકરી પૂજા કે જેની ઉમર 25 વર્ષની છે તેની સાથે થાય છે આ લગ્ન પણ સંપૂર્ણ રીત રિવાજથી થાય છે.

નવીનના પિતા અનિલ પંચાલે ચાર મહિના પહેલા આ સંબંધ બાંધ્યો હતો. બીજી બાજુ, છોકરીના પિતાએ તેની એકમાત્ર પુત્રીના લગ્નમાં પાણીની જેમ લાખો રૂપિયા ખર્ચ્યા. પછી 3 ડિસેમ્બરે, કન્યા રવાના થઈ અને ઈન્દોર પહોંચી. અહીં નવીને પૂજા સાથે હનીમૂન મનાવ્યું અને બીજા દિવસે પૂજાને કહ્યું કે તે કોઈ કામ માટે ભોપાલ જઈ રહ્યો છે.

હકીકતમાં, નવીન, તેની પત્ની સાથે જૂઠું બોલતો, તેના બીજા લગ્નની તૈયારીમાં વ્યસ્ત હતો. જ્યારે નવીન ઘરે પરત ન ફર્યો ત્યારે પૂજાએ તેને બોલાવ્યો. નવીન તેને એક બહાનું બનાવે છે અને કહ્યું કે તે ભોપાલમાં થોડો વધુ સમય લેશે, તેથી તેણે તેના મામાના ઘરે જવું જોઈએ. નવીનની વાત સાંભળ્યા બાદ પૂજા તેના પિતા સાથે રહેવા ગઈ હતી.

પછી ત્રણ દિવસ પછી નવીન પોતાના બીજા લગ્ન માટે મિત્રોને પોતાના સંબંધી અને પરિવારના લોકો બનાવીને લગ્નની જાનમાં ઉમરીયા લઇ જાય છે. અહીંયા તેના બીજા લગ્નમાં તેની પહેલી પત્નીના એક સબંધી આવી જાય છે. જયારે એ સંબંધીએ તેને વરમાળાના સમયે જોયો તો તે હેરાન રહી ગયો. તેમણે પૂજા અને તેમના પરિવારને ખબર કરે છે. પહેલા તો તેમને વિશ્વાસ નથી થતો પણ જયારે તેમણે ફોટો મોકલ્યો તો તેઓ પણ ચોંકી જાય છે.

પૂજાના પરિવારજનોએ નવીનના પિતાને ફોન કર્યો હતો. તેણે કહ્યું કે તે તેને ભોપાલ બોલાવીને તેની પાસે ગયો છે. તે પછી તેણે પોલીસને તેના વિશે વિચારવા દીધો. જોકે, નવીનને ખબર પડી કે તે ખુલ્લો પડી ગયો છે, તે ભાગી ગયો. હવે તેનો મોબાઈલ પણ બંધ થઇ ગયો છે.

બાદમાં પ્રથમ કન્યા પૂજાએ બીજી કન્યા નંદિતાને નકલી વરની વાર્તા કહી. નંદિતાએ કહ્યું કે તેમના સંબંધો બે મહિના પહેલા નક્કી થયા હતા. તેણી પોતાની મરજીથી આ લગ્ન કરી રહી હતી. જોકે તે જાણતી ન હતી કે નવીન પહેલાથી જ પરિણીત છે. હાલ પોલીસ આ છેતરપિંડી કરનાર વરરાજાને શોધવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે.

બીજી બાજુ પૂજાના લગ્નમાં તેના પિતાએ 10 લાખ રૂપિયા ખર્ચ કર્યા હતા જેને લીધે તેમને ખુબ જ ઝાટકો લાગ્યો છે. ખરેખર આવી ઘટના કોઈપણ ને હેરાન કરી મૂકે. તમારા વિચારો કોમેન્ટમાં જણાવો અને લાઈક જરૂર કરજો.

About gujju

Check Also

વિશ્વનું સૌથી જૂનું વૃક્ષ એક વિદ્યાર્થીના કારણે થયું આવું…

વૃક્ષો અને છોડ આપણા જીવનમાં ખૂબ મહત્વ ધરાવે છે. તેમના વિના માણસ એક મિનિટ પણ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *