Breaking News

દુલ્હન ચાલુ લગ્ને કરવા લાગે છે લેપટોપ પર કામ પછી દુલ્હેરાજા કરે છે કાંઈક.

દરરોજ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણાબધા વિડિઓ વાઇરલ જતા હોય છે ઘણા બધા દરરોજ કાંઈક એવું શેર કરતા હોય છે કે જે જોઈને આપણને આનંદ આવી જાય અને આપણે લાઈક કર્યા વગર કે શેર કર્યા વગર પોતાની જાતને રોકી શકતા નથી. ઘણા વિડિઓ તો એવા હોય છે જે આપણે કોઈપણ રીતે ડાઉનલોડ કરીએ અને આપણા નજીકના લોકોને જરૂર મોકલીએ છે. ઘણા વિડિઓ એવા પણ હોય છે કે જેને આપણે વારંવાર જોતા હોઈએ છે. અમુક વિડિઓ એવા પણ હોય કે એકવાર જોતા આપણા દિમાગની બત્તી ના જલે પણ પછી તરત લાઈટ થાય કે ઓહ આમ હતું.

આપણે બધા જાણીએ છીએ તેમ, ભારતીય લગ્નમાં ઘણી ધાર્મિક વિધિઓ કરવામાં આવે છે. આ લગ્નોમાં કંઈક ખાસ છે. લગ્નમાં જોવા પર હસતા જોક્સ, નૃત્ય ગીતો બનાવવામાં આવે છે. જ્યારે લગ્ન થાય છે, તે એક મેળા જેવું છે. સંબંધીઓ, મિત્રો, પડોશીઓ બધા લગ્નની અંદર ઘણો અવાજ કરે છે. લગ્નનો અસલી રંગ તેમાં આવેલા મહેમાનોનો છે.

તમે ભારતીય લગ્નમાં ઘણીવાર જોયું હશે કે વરમાળાના સમયે વર અને વધુ એ કોઈને કોઈ મસ્તી કરતા હોય છે અને એકબીજા સાથે મસ્તી મજાક કરતા હોય છે. હમણાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વિડિઓ ખુબ વાઇરલ જઈ રહ્યો છે. એ પણ એક ભારતીય લગ્નનો જ વિડિઓ છે. તે જોઈને તમે પણ હસી હસીને લોટપોટ થઇ જશો.

પોતાના લગ્નના દિવસે તમે ભાગ્યે જ કોઈ મહિલાને ઓફિસનું કામ કરતા જોઈ હશે, પણ આજે અમે જે વિડિઓ તમારા માટે લાવ્યા છે એ ખરેખર જોવાલાયક છે. આ વિડીઓમાં દુલ્હન પોતના લગ્નના દિવસે લેપટોપ પર કામ કરતી દેખાય છે. દુલ્હન જયારે લેપટોપમાં વ્યસ્ત હોય છે ત્યારે વરરાજા સ્ટેજ પર આવે છે અને તે દુલ્હનને પોતાના કામમાં વ્યસ્ત જુએ છે અને પછી દુલ્હન દુલ્હાને ઇગ્નોર કરે છે અને પોતાના ફોનમાં બીઝી થઇ જાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને જોયા પછી તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં. વર અને કન્યાને લગતો આ વીડિયો હજારો લોકોએ જોયો છે અને સેંકડો લોકોએ આ વીડિયોને પસંદ કર્યો છે. આ વીડિયો પર યુઝર્સ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. જેમ તમે લોકો વીડિયોમાં જોઈ શકો છો કે કન્યા સ્ટેજ પર મૂકવામાં આવેલા સોફા પર બેઠેલી જોવા મળે છે અને તેના લગ્નના દિવસે પણ એવું લાગે છે કે તે તેના ઓફિસના કામમાં વ્યસ્ત છે.

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે દુલ્હન ઘૂંટણ પર લેપટોપ રાખીને મોબાઈલ પર વાત કરી રહી છે અને સૌથી મજાની વાત એ છે કે દુલ્હન તેના કામમાં એટલી વ્યસ્ત થઈ ગઈ છે કે વર આવીને તેની બાજુમાં બેસી ગયો, પણ તેણે આમ ન કર્યું. ખબર પણ નથી. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે વરરાજા ચૂપચાપ કન્યાની બાજુમાં બેઠા અને તેને કામ કરતા જોવા લાગ્યા.આ સમયે એ વરરાજાનું રિએક્શન જોવા જેવું હોય છે. વરરાજાનો ચહેરો જોઈને એવું લાગે છે કે તે દુલ્હનને કામ કરતી જોઈને નિરાશ થયા છે અને પછી તે મોઢું ફુલાવીને બેસી જાય છે.

About gujju

Check Also

ભારતમાં માત્ર ચાર લોકો પાસે છે ટેસ્લા કારઃ જાણો મુકેશ અંબાણી સિવાય અન્ય ત્રણ લોકો કોણ છે

દુનિયાની સૌથી મોંઘી કારોમાંની એક ટેસ્લા કારની ભારતમાં લાંબા સમયથી રાહ જોવાઈ રહી છે. ગયા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *