Breaking News

3 બાળકોની માતા 10 વર્ષમાં 25 વખત જુદા જુદા પુરુષો સાથે ભાગી ગઈ છે…

કહેવાય છે કે પ્રેમ આંધળો હોય છે  હા જ્યારે પ્રેમની હદ જરૂરિયાત કરતા વધી જાય છે ત્યારે દુનિયા, સમાજ અને પરિવારને તેમાં કશું દેખાતું નથી. વધુ માં પ્રેમ માં કઈ પણ દેખાતું નથી. પ્રેમમાં, ફક્ત તે જ કરવામાં આવે છે જે હૃદય માટે સારું છે અને સમય માટે નહીં.  તમે ઘણી વખત સાંભળ્યું અને જોયું હશે કે પ્રેમીઓ તેમની ઈચ્છા મુજબ જીવન જીવવા માટે ઘર છોડીને ભાગી જાય છે. કારણકે ઘર ના ને તે પસંદ નથી હોતું. તમે ફિલ્મોમાં પણ આ ઘણી વખત જોયું હશે.  જો કે, હવે વાસ્તવિક જીવનમાં પણ આવી ઘણી જગ્યાઓ જોવા મળે છે. વધુ માં કે બાગ બગીચા માં પણ કપલો બેસતાં હોય છે. જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ પ્રેમ માં પડે ત્યારે તેને કઈ દેખાતું નથી હોતું બસ  તે કઈ રીતે જીવવું તે પણ ભૂલી જાય છે પોતાની લાઇફ કઈ રીતે કાઢવી કઈ રીતે જીવવી તે તેને ખ્યાલ નથી હોતો.

પરંતુ એક એવો કેસ જેમાં એક મહિલા અલગ અલગ પ્રેમીઓ સાથે 1, 2 કે 3 નહીં પણ 25 વખત ભાગી ગઈ છે.  આશ્ચર્યજનક બાબત એ છે કે આ મહિલાની ઉંમર 40 વર્ષ છે અને તે 3 બાળકોની માતા પણ છે.  આ હોવા છતાં, આ મહિલાએ તેના પતિ અને બાળકોને છોડીને જુદા જુદા પ્રેમીઓ સાથે 25 વખત ઘર છોડી દીધું છે.  ચાલો જાણીએ આ વિચિત્ર લવ સ્ટોરી વિશે?

ખરેખર આ કેસ આસામનો છે.  મહિલાના લગ્નને લગભગ 10 વર્ષ થયા છે.  છતાં તે બીજા પુરુષ સાથે સબંધ બનાવ્યા છે તે પણ 25 વખત ભાગી ગઈ. આ મહિલાને 3 બાળકો પણ છે જેમાં મોટી પુત્રી 6 વર્ષની છે, બીજો પુત્ર 3 વર્ષનો છે અને સૌથી નાનો પુત્ર માત્ર 3 મહિનાનો છે.  મહિલાનો પતિ ડ્રાઈવર છે. આ સમાચાર માં  આખો પરિવાર ભારતમાં આસામના ધિંગ લહકર ગામમાં રહેતો હતો.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ મહિલા છેલ્લા 10 વર્ષમાં દર વખતે લગભગ 25 વખત તેના અલગ અલગ પ્રેમીઓ સાથે ભાગી ગઈ છે. શું આ બધા ને સાચો પ્રેમ કરતી હશે? ના તે બધી વસ્તુઓ માટે પણ પ્રેમ કરતી હોય અથવા તેની આર્થિક પરિસ્થિતિ સારી ના હોય તોપણ તે આવું કરી શકે.  આ કેસની સૌથી મહત્વની બાબત એ છે કે, જ્યારે મહિલા તેના પતિ પાસે પાછી આવે છે, ત્યારે તે તેને માફ કરી દે છે, તે જ મહિલાના સાસરિયાઓ પણ તેને કંઈ કહેતા નથી. પણ તેને માફ ના કરવી જોઈએ.

મહિલાના પતિ મફીઝુદ્દીન કહે છે કે, “મારા લગ્ન વર્ષ 2011 માં થયા હતા, ત્યારથી મારી પત્ની તેના જુદા જુદા પ્રેમીઓ સાથે લગભગ 25 વખત ભાગી ગઈ છે.  દર વખતે જ્યારે તે પાછી આવે છે ત્યારે તે દાવો કરે છે કે તે ફરીથી નહીં કરે પરંતુ દર વખતે તે પોતાનું વચન ભૂલી જાય છે. એવું પોતાના પતિને કહી ને ફરી જેવી હતી તેવી ને તેવી જ થઈ જાય છે તેમને  ત્રણ બાળકો છે.

બાળકોના ઉછેર અને સંભાળ માટે હું મારી પત્નીને ફરીથી દત્તક લઉં છું. ”  મફીઝુદ્દીને કહ્યું કે, જ્યારે તેની પત્ની તેના પ્રેમી સાથે ભાગી જાય છે અને ઘરે પાછી આવે છે, ત્યારે તે અલગ અલગ બહાના આપે છે.  તેણી તેના મામાના ઘરે ગઈ હતી, કેટલીકવાર તેણી કહે છે કે તે તેના બીમાર સંબંધીને મળવા ગઈ હતી. તેવું જૂઠું બોલી ને અલગ અલગ પ્રેમી ને મળવા જતી હતી. પ્રેમ કોને કહેવાય કે એક ને જ સાચો પ્રેમ કરે એકબીજા નું માન સન્માન કરે અને એકબીજા વગર રહી ના શકે. અને તેના સિવાય બીજા સામે જોવે પણ નહિ તે જ સાચો પ્રેમ કહેવાય.

તાજેતરની ઘટનાનો ઉલ્લેખ કરતા મફીઝુદ્દીને કહ્યું, “4 સપ્ટેમ્બરના રોજ, જ્યારે હું કામ પરથી ઘરે પાછો ફર્યો ત્યારે મારા પિતાએ મને કહ્યું કે મારી પત્ની તેના 3 મહિનાના પુત્રને પડોશીના ઘરે છોડીને ભાગી ગઈ છે. આવું કરાય ખરું? પત્નીએ પાડોશીને કહ્યું કે તે બકરી માટે ઘાસચારો લેવા જઇ રહી છે પરંતુ લાંબા સમય બાદ પણ તે પાછી આવી નથી.  ભાગી ગયા પછી તેણી તેની સાથે લગભગ 22 હજાર રૂપિયા પણ લઈ ગઈ છે.  એટલું જ નહીં, મફીઝુદ્દીનને પણ ખબર નથી કે આ વખતે તેની પત્ની કોની સાથે ભાગી ગઈ છે.

મફીઝુદ્દીન કહે છે કે, “તે તેની પત્નીને ખૂબ પ્રેમ કરે છે અને તેથી જ્યારે પણ તે પાછો આવે ત્યારે તેને શોધે છે અને કહે છે કે ક્યાં ગઈ હતી તો તે અલગ અલગ બહાના કાઢે છે અને તે જૂઠું બોલે છે મફીઝુદ્દીન માને છે કે જો તે તેની પત્નીને છોડી દેશે તો તેમના બાળકની સંભાળ કોણ લેશે.  આ જ કારણ છે કે મેં મારી પત્ની સામે ક્યારેય પોલીસ ફરિયાદ પણ કરી નથી. ”  તેનો જ તેની પત્ની ફાયદો ઉઠાવે છે એ જ મફીઝુદ્દીનના પડોશીઓનું કહેવું છે કે મહિલાના અફેર ગામના ઘણા યુવાનો સાથે પણ ચાલી રહ્યા છે. તો આ મહિલા ને તો પોલીસ ફરિયાદ કરવી જ જોઈએ. પ્રેમ આંધળો તો હોય છે પણ આટલો બધો ના હોવો જોઈએ સાચી વાત ને??

About gujju

Check Also

વિશ્વનું સૌથી જૂનું વૃક્ષ એક વિદ્યાર્થીના કારણે થયું આવું…

વૃક્ષો અને છોડ આપણા જીવનમાં ખૂબ મહત્વ ધરાવે છે. તેમના વિના માણસ એક મિનિટ પણ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *