Breaking News

એક સમયે લિટ્ટી ચોખા વેંચતા હતા, આજે છે તે કરોડો રૂપિયામાં કમાણી.

કહેવાય છે કે જો ઈરાદો ઉમદા હોય તો નસીબ પણ તેમનો સાથ આપે છે. તમને દુનિયામાં આવા ઘણા ઉદાહરણો જોવા મળશે જેમણે તેમના જીવનમાં ઘણો સંઘર્ષ કર્યો અને સફળતા પણ મેળવી.

સંઘર્ષથી લઈને સફળતા સુધી આજ સુધી ઘણા ઉદ્યોગપતિઓ અથવા બોલિવૂડ સેલિબ્રિટીઝની વાર્તા તમે સાંભળી હશે, પરંતુ આજે અમે તમને ભોજપુરી સિનેમાના સુપરસ્ટાર ખેસરી લાલ યાદવ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. આજે આ સુપરસ્ટારની ફિલ્મો કરોડો અને કરોડોની કમાણી કરે છે.

જ્યારે ખેસરી એક ખૂબ જ સરળ પરિવારની છે અને હજુ પણ તેમના બિહારની ધરતી સાથે જોડાયેલી છે. છેલ્લા 10 વર્ષમાં ખેસરી લાલે પોતાની કારકિર્દી એવી રીતે બનાવી છે, જે બાદ તેણે પાછું વળીને જોયું નથી. એક સમય હતો જ્યારે તેઓ BSF માં પણ સિલેક્ટ થયા હતા પરંતુ જો તેમનું નસીબ ફિલ્મોમાં આવવાનું હતું તો તે ત્યાં કેવી રીતે કામ કરી શકે.

આજે લાખો કરોડો કમાય છે આ સુપરસ્ટારનું ફિલ્મો.

ભોજપુરી સિનેમાના એક પોપ્યુલર અભિનેતા ખેસારી લાલા યાદવ છેલ્લા 10 વર્ષથી ભોજપુરી ફિલ્મોમાં ધૂમ મચાવી રહ્યા છે, એક કાર્યક્રમ દરમિયાન ખેસારીએ જાતે જ જણાવ્યું હતું કે તેઓ પહેલા બિહારના એક છપરા શહેરમાં જઈને દૂધ વેચશે.

પછી તેમની પત્ની સાથે મળીને તેમણે લિટ્ટી ચોખાની એક દુકાન પણ શરુ કરી હતી સાથે સાથે તેઓ ગાયન પાર્ટીમાં પણ ગયા હતા અને ત્યાં જઈને ગીત ગાય છે.

ખેસારી લાલ જણાવે છે કે તેમનું સિલેક્શન એ BSFમાં થયું હતું અને સાથે પરિવારમાં બધા જ ખુશ થઇ જાય છે અને મીઠાઈ વહેંચે છે. પણ ખેસારી લાલનું મન આ કામમાં લાગતું નથી તેનું તો મન ગીતો અને અભિનય સાથે હતું પછી તે નોકરી જોઈન તો કરે છે પણ પછી બદલી લઈને તેઓ દિલ્હી આવી જાય છે. પણ તે બધા રસ્તા પોતાની જાતે જ કરે છે.

BSFમાં નોકરી દરમિયાન તેનું મન લાગતું નથી અને તે ત્યાંથી રાજીનામુ આપે છે અને પછી દિલ્હી ચાલ્યા જાય છે. અહીંયા તે સૌથી પહેલા પોતાના એક આલ્બમ માટે દિવસ રાત મહેનત કરે છે.

અહીંયા તેમણે ઘણી અવનવી કંપનીઓમાં અરજી કરી હતી પણ તેમને કશું કામ મળતું નથી પછી તેઓ લિટ્ટી ચોખાની વાત જરૂર કરે છે. એમાંથી તેઓ 12 હાજર રૂપિયા ભેગા કરી લે છે. જેનાથી તેઓ પોતાના આલબમની રેકોર્ડીંગ કરે છે તેઓ જણાવે છે કે તેમના લારી પર કોઈને કોઈ લોકો આવતા હોય છે અને તેઓ બધાને તેમના અવાજમાં ગીત પણ સંભળાવે છે.

તેમનું પહેલું આલબમ માલ ભેટાઇ મેલા જયારે બહાર પડે છે ત્યારે તે લોકોને ખુબ પસંદ આવે છે અને તેણે આખા બિહારમાં ધમાલ મચાવી દીધી હતી. અનેક લોકોની નજરમાં તેઓ આવવા લાગે છે અને તેમના એક આલ્બમ હિટ થયા પછી તે વર્ષ 2011માં એક ફિલ્મમાં માં જોડાયેલ હતા. તે ફિલ્મનું નામ સાજન ચાલે સસુરાલ હતું.

આ પછી તેમને ઘણી બધી ફિલ્મોમાં રોલ ઓફર થયા હતા. તેમના કામે તેમને આખા વિશ્વમાં ઓળખ અપાવી છે. આ પછી તેઓ રાતો રાત ફેમસ થઇ ગયા હતા. પછી તેમણે 50 થી પણ વધુ ફિલ્મો કરી છે. તેમનું કહેવું છે કે તેમના ઘરમાં આવેલ દીકરી એ લક્ષ્મીનું સ્વરૂપ છે. તેના જન્મ પછી જ તેમની મહન્ત રંગ લાવે છે અને આજે તે સુપર સ્ટાર બની ગયા છે.

About gujju

Check Also

રજનીકાંતની દીકરી એશ્વર્યા અને અભિનેતા ધનુષે લીધા છૂટાછેડા જાણો તેમની પ્રેમકહાની વિષે…

સામાન્ય જીવનમાં લગ્નને જન્મો જન્મ માટેનું બંધન માનવામાં આવે છે, પણ ફિલ્મી સિતારાઓ માટે લગ્ન …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *