Breaking News

આયુષ્માન ખુરાના પૈસાના અભાવે ટ્રેનમાં ગીત ગાતો હતો અને આજે તેની પાસે કેટલી સંપત્તિ છે…

રેડિયો જોકી તરીકે નોકરી ની શરૂઆત કરનાર અભિનેતા આયુષ્માન ખુરાનાએ પોતાની શાનદાર અભિનય દ્વારા બોલિવૂડમાં ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. અત્યાર ના સમયમાં આયુષ્માન ખુરાના બોલિવૂડના શ્રેષ્ઠ અભિનેતાઓમાંથી એક છે જેની સાથે દરેક કામ કરવા માંગે છે. 14 સપ્ટેમ્બર, 1986 ના રોજ ચંદીગઢ માં જન્મેલા આયુષ્માન ખુરાનાને ફિલ્મફેર એવોર્ડથી નેશનલ એવોર્ડ આપી ને તેનું સન્માન કરવામાં આવ્યું છે. આયુષ્માન ખુરાના ભારતીય અભિનેતા ,ગાયક , લેખક અને ટેલિવિઝન હોસ્ટ હતો. જે હિન્દી ફિલ્મો માં કામ કરે છે. સામાજિક પુરુષો ના સમાચારો ના અભિનય માટે જાણીતા છે જે હમેશા સામાજિક ધારાધોરણો સામે લડતા હોય છે.

આયુષ્માન ખુરાના

પરંતુ આયુષ્માન ખુરાનાનું નામ પણ ભારતના સૌથી વધુ પગાર મેળવનારા કલાકારોમાં સામેલ છે. તમને જણાવી દઈએ કે, વર્ષ 2020 માં ટાઈમ મેગેઝિને આયુષ્માન ખુરાનાને વિશ્વના 100 સૌથી પ્રભાવશાળી લોકોમાં સામેલ કર્યા છે. આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે આયુષ્માન ખુરાના પાસે કેટલી પ્રોપર્ટી છે અને તેને તેના જીવનમાં કેવા શોખ છે?

આયુષ્માન ખુરાના

મધ્યમ વર્ગના પરિવારમાં જન્મેલા આયુષ્માન ખુરાના આજે કરોડોની સંપત્તિના માલિક છે. હા આયુષ્માન ખુરાનાનું મુંબઈમાં એક વૈભવી અને ખૂબ જ સુંદર ઘર છે જેની કિંમત કરોડોમાં છે. તેના ભાઈ સાથે મળી ને આયુષ્યમાને પંચકુલા માં કરોડો નું ઘર ખરીધ્યું હતું આ સિવાય તેની પાસે ઘણી મોંઘીદાટ કાર છે. એક રિપોર્ટ અનુસાર, હાલમાં આયુષ્માન ખુરાના પાસે 43 કરોડથી વધુની સંપત્તિ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, ફિલ્મો સિવાય, આયુષ્માન ખુરાના પણ જાહેરાતો અને બ્રાન્ડ એન્ડોર્સમેન્ટ દ્વારા ઘણી કમાણી કરે છે. એવું કહેવાય છે કે, અત્યારે આયુષ્માન માત્ર એક ફિલ્મ માટે 3 થી 4 કરોડ રૂપિયા ખર્ચ કરે છે, જ્યારે બ્રાન્ડ એન્ડોર્સમેન્ટ માટે 1 કરોડ રૂપિયાથી વધુ કમાણી કરે છે. એક રિપોર્ટ અનુસાર, આયુષ્માન ખુરાના દર મહિને 50 લાખ રૂપિયાથી વધુ કમાય છે જ્યારે એક વર્ષમાં 6 કરોડથી વધુ કમાણી કરે છે. આયુષ્માન ખુરાના ખૂબ વધુ તેની પાસે સંપતિ છે અને ઘર પણ કરોડો નું છે.

આયુષ્માન ખુરાના

આયુષ્માન ખુરાના અત્યારે મુંબઈના અંધેરીમાં એક મોંઘુ દાટ મકાનમાં રહે છે, જેનું ભાડું આશરે 5.25 લાખ છે. આ સિવાય મુંબઈ અને ચંદીગઢ આયુષ્માન ખુરાનાની ઘણી સ્થાવર મિલકતો છે જેની કિંમત કરોડોમાં છે. આયુષ્માન ખુરાના લક્ઝરી કારનો પણ શોખીન છે. તેની પાસે BMW 5 સિરીઝ કાર, ઓડી A6 અને મર્સિડીઝ બેન્ઝ-એસ ક્લાસ જેવા ઘણા વાહનો છે. અને ઘણી મોંઘી કાર પણ તેની પાસે છે.

એવું કહેવાય છે કે તેની નોકરીની શરૂઆત દરમિયાન આયુષ્માન ખુરાના પાસે પોકેટ મની પણ નહોતું. તેમના સંઘર્ષના દિવસોને યાદ કરતા આયુષ્માન ખુરાનાએ એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે એક વખત તેઓ તેમના કોલેજ ગ્રુપ સાથે ગોવા ગયા હતા. આ સમય દરમિયાન તેની પાસે પ્રવાસ માટે પૂરતા પૈસા નહોતા. આવી સ્થિતિમાં તેણે પૈસા ભેગા કરવા માટે ટ્રેનમાં ગીત ગાતો આ પછી, આયુષ્માને સતત ઘણા દિવસો સુધી ટ્રેનમાં ગીતો ગાયા અને પોકેટ મનીમાંથી પૈસા ઉપાડવા લાગ્યા. દિવસે દિવસે તે અમીર થવા લાગ્યો તેને પહેલા સખત મહેનત કરી.

બીજી એક અગત્યની વાત કે આયુષ્માન ખુરાના ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા એક રેડિયો ચેનલમાં આરજે તરીકે કામ કરતા હતા. એમટીવીનો પ્રખ્યાત શો ‘રોડીઝ 2’ જીત્યા બાદ તે પ્રસિદ્ધિમાં આવ્યો હતો. આ શો જીત્યા બાદ આયુષ્માન ખુરાના શૂજિત સરકારની સુપરહિટ ફિલ્મ ‘વિકી ડોનર’માં દેખાયો અને તે તેની કારકિર્દીની હિટ સાબિત થઈ. આ ફિલ્મ દ્વારા આયુષ્માન ખુરાના રાતોરાત સુપરસ્ટાર બન્યા અને તેમને આ ફિલ્મ માટે ઘણા એવોર્ડથી સન્માનિત કરવામાં આવ્યા.

‘વિકી ડોનર’ પછી, આયુષ્માન ખુરાના ‘હવાઈઝાદા’, ‘બેવકુફિયાં’, ‘નૌટંકી સાલા’ જેવી અનેક ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. જોકે તેની ફિલ્મો કંઈ ખાસ ચાલી નહતી. પરંતુ વર્ષ 2015 માં, આયુષ્માન ખુરાનાની કાર ફરી એકવાર ફિલ્મ ‘દમ લગાઈ હૈસા’ દ્વારા ચાલુ થઈ. આ પછી તે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીના મજબૂત અભિનેતા બન્યા અને આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ આયુષ્માન ખુરાના સાથે કામ કરવા માંગે છે.

About gujju

Check Also

રજનીકાંતની દીકરી એશ્વર્યા અને અભિનેતા ધનુષે લીધા છૂટાછેડા જાણો તેમની પ્રેમકહાની વિષે…

સામાન્ય જીવનમાં લગ્નને જન્મો જન્મ માટેનું બંધન માનવામાં આવે છે, પણ ફિલ્મી સિતારાઓ માટે લગ્ન …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *