Breaking News

પત્નીની આ હરકતોથી પતિ પરેશાન, વીજ પોલપર ચડી ગયો અને પછી …

પતી અને પત્નીનું રિશ્તા ખૂબ જ ખૂબસૂરત હતું. આ જોડી વચ્ચેની ખટ્ટી મીઠી નોઝોંક રિશ્તે અને મજબૂત બનાવટ છે. તમારા પતિ અને પત્નીના કિસ્સે અનેક વખત સુને અને વાંચો. આજે તમે એક અનોખા કિસ્સા બટને જઈ રહ્યા છો. વર્ષ 1975 માં આઇ ફિલ્મ ‘શોલે’ ફિલ્મ ‘શોલે’ માં વીરુ, બસંતી સે શાદી કરવા માટે જીદ કરે છે. તેના માટે તે પાણીની ટંકિ પર ચढ़ી જાય છે. એક સમાન પ્રકારનો માલા છત્તીસગढ़થી આગળ આવે છે. સમાચાર અનુસાર, એક પતિની પત્નીની હરકતોં પરેશાન હોકર પતી બીજીના ખંભા પર ચढ़ી ગઈ. ખબ સમજૂતી પછી પણ તે નીચે નહિ. અહિરકાર પોલીસ કો બુલણા પાડા અને પોલીસ મોટી હસે

એક અહેવાલ અનુસાર, આ માલા  કે બળરામપુર કાઈ જાઈ રહ્યું છે. અહીં એક પ  વીજળીનો ખંભાત પર ચढ़ી ગયો. બધા લોકો ઘબરા ગયા. પહેલા તે ઉન્હોવર શખ્સ નીચે ઉતરવા માટે ખુબ સમઝયા. પરંતુ તે માનને માટે તૈયાર નથી. અહિરકાર લોકો પોલીસને સૂચના આપે છે. પોલીસ મૌકે પર તમારી પાસે અને તે નીચેની તરફ પ્રયાણ કરશે. પરંતુ તે પોલીસની વાત માનવા માટે તૈયાર નથી. વધતી જતી મુશ્કેલીઓ

 

પોલીસના મુતાબિક, શખ્સ શરાબના નશેમાં. તે તેની પત્નીની હરકતથી ખૂબ પરેશાન થા. તમારી જાતને કોઈની પણ સાથે નથી આ વાત પરેશાન હોકર તે વીજળીના ખંભાણ પર ચढ़ી ગઈ. તેમ છતાં, મૌકે પર પહોંચનાર પોલીસ મોટી મશ્કકત બાદમાં શખ્સની જમીન પર ઉતારા. ફરી તે શખ્સ કો થાન લે આવ્યો. નશા ઉતરાણ પછીની પોલીસ તેના શખ્સ કો સમજાકર ઘર ભેજ થયો.

એક હે મામાલા ઇટલી સે સામે આયા. ઈટલી માં પતી અને પત્ની વચ્ચે કહેવાયું કે સુઈ ગઈ. ખૂબ જ નારાજ હોકર પિતૃ સ્વયંને શાંત કરવા માટે ઘૃણાસ્પદથી એટલા દૂર નિકળ્યા છે કે તમે સનકર હૈરાન હશો. સમાચારો અનુસાર, રાષ્ટ્રપથ ચાલી રહ્યું છે 418 કિલોમીટર દૂર ચાલ્યું. મોટા ભાગની અણસમજુતાની વાત આવે છે કે આ વાત એહસાસ પણ નથી થઇ કે તે ઘરથી એટલું દૂર નીકળી ગયું છે. નોંધ કરો કે કોરોનાની સમસ્યાથી ઇટલીમાં કર્ફ્યુ લગાવી દેવામાં આવે છે અને તે દરમિયાન સડક પર એક અકેલે શखક્સ પર પોલીસની નજર પડે છે.

About gujju

Check Also

PM મોદી સાથેની બેઠકમાં બાઇડેને કહ્યું કે તેઓ ભારતીય મૂળની મહિલા સાથે લગ્ન કરવા માંગતા હતા…

અમેરિકાની મુલાકાતે આવેલા વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ આજે ​​વ્હાઇટ હાઉસની પ્રથમ મુલાકાત લીધી હતી. બંને નેતાઓએ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *