Breaking News

વૃદ્ધ આશ્રમમાં પ્રેમ થયો, પછી વૃદ્ધ દંપતીએ કાર્ય લગ્ન…

કેરલ એક સરકારી વૃદ્ધ આશ્રમમાં એક વૃદ્ધ લગ્ન બંધનમાં બંધાયેલ છે. ટ્વિટર યુઝર્સ ને રવિવાર કો ટ્વીટ કરનારાઓ માટે બધાઈ સંદેશ જેવા છે. તેમનું  વર્ષનું આયુષ્ય કોચિયન મેન અને લક્ષ્મી અમલ ત્રિશૂર જીલે કે રામાવર્મપુરમાં વૃદ્ધ આશ્રમ સાથે મળી ગયું અને તમને મળ્યું. જેમ કે મેનન (67) અને લક્ષ્મી (65)

એક યુજર ને લખ્યું, બધાને પ્રેમ કરો. લક્ષ્મી ને લાલ રંગ ની સાડી પર નજર રાખવી થી વહેન મેન પરંપરા એક યુજર ને લખ્યું છે, કેરલ વૃદ્ધ આશ્રમ કા પહેલ લગ્ન છે. કોશિયન વેડ્સ લક્ષ્મી અમ્માલ..બધાઈ. અન્ય કોઈએ લખ્યું છે, પ્રેમની કોઈ સીમા નથી જોઈ, ક્યારેક ભોગ બને છે.

કેરલ એક સરકારી વૃદ્ધ આશ્રમમાં એક વૃદ્ધ લગ્ન બંધનમાં બંધાયેલ છે. ટ્વિટર યુઝર્સ ને રવિવાર કો ટ્વીટ કરનારાઓ માટે બધાઈ સંદેશ જેવા છે. તેમનું  વર્ષનું આયુષ્ય કોચિયન મેન અને લક્ષ્મી અમલ ત્રિશૂર જીલે કે રામાવર્મપુરમાં વૃદ્ધ આશ્રમ સાથે મળી ગયું અને તમને મળ્યું. જેમ કે મેનન (67) અને લક્ષ્મી (65)એક યુજર ને લખ્યું, બધાને પ્રેમ કરો. લક્ષ્મી ને લાલ રંગ ની સાડી પર નજર રાખવી થી વહેન મેન પરંપરા એક યુજર ને લખ્યું છે, કેરલ વૃદ્ધ આશ્રમ કા પહેલ લગ્ન છે. કોશિયન વેડ્સ લક્ષ્મી અમ્માલ..બધાઈ

. અન્ય કોઈએ લખ્યું છે, પ્રેમની કોઈ સીમા નથી જોઈ, ક્યારેક ભોગ બને છે.

About gujju

Check Also

સુરત માં દર વર્ષે કરવામાં આવે છે આટલા કરોડ રૂપિયાના કાપડનું ઉત્પાદન,કિંમત જાણી ને ચોકી જાસો…

તેમની તાજેતરની સુરત મુલાકાત દરમિયાન, કેન્દ્રીય વાણિજ્ય અને કાપડ મંત્રી પિયુષ ગોયલ અને દર્શન જરદોશ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *