Breaking News

આ દેશના લોકો વંદા માંથી બનાવેલ શરબત પીવે છે…

વિશ્વભર માં હર દેશ કા ખાન-પાન અલગ-અલગ છે. ઘણા દેશોમાં જોહાનવર, કીડ્સ વગેરે ઘણી વસ્તુઓ ખાઈ જાતિઓ છે. પરંતુ શું ક્યારેય સુનાવી શકાય છે જી હાં તે સચિન છે ઘણા અન્ય દેશોમાં કોકોરોચ શરબત પિયા જાય છે અને નીચે કરાય છે. કોકોરોચ ચાઇના લોકો માટે આ કમાઇ કા જરિયા છે. કોકોરોચ સંભવિત धीષધીય ગુણ અત્યારે ચીનમાં કોકોરોચનો મોટો વિકાસ થયો છે.

ચીનનું શીચંગ શહેર એક દવા કંપની હર વર્ષ 600 સરકાર કોકોરોચ પાલન કરે છે. સાઉથ ચાયના મોર્નિંગ પોસ્ટ્સ અનુસાર એક બિલ્ડિંગ ઇનકો પાલા જા છે. આ બિલ્ડિંગ કા ક્ષેત્રફળ લગભગ બે રમતનું મેદાન છે. તે અલ્મારિયની પતલી કતારોંમાં પાલા જાય છે. ઈન્કે માટે પાણી અને પાણી કાંતજમ હતા. અંદર ઘૂપ અંધેરા હતું અને વાતાવરણમાં ગરમી અને સેલન બનાવનાર રાકી જાતિ છે. ખેતીની અંદર ઘરની અંદર અને પ્રજનન માટે આઝાદી હતી. તે સૂરજ કી રોશની થી દૂર જાય છે અને વો બિલ્ડિંગ બહાર નથી જઈ શકતા.

આર્ટિફિશિયલ ઇન્ટેલિજન્સ સિસ્ટમ સે કોકોરોચ પાલન પર નજર રાખે છે. તેના બદલે, અંદરનું તાપમાન, પાણીની ઉપલબ્ધતા અને નમી પર નિયંત્રણ જાય છે. લક્ષ્ય કમ સમયમાં વધુ જ્યારે કોકોરોચ વિસ્ક હતા, ઈન્હેન કુચલ થઈ જાય છે અને ભારતની સરહદ પર ચાલે છે. આનંદી દસ્ત, ઉલ્ટી, પેટનો અલ્સર, સાન્સની પરેશાની અને અન્ય બીમારીઓની સારવાર કરવામાં આવે છે.

શાનડॉન્ગ એગ્રીકલ્ચર યુનિવર્સીટીના પ્રોફેસર અને ઈન્સેક્ટ સોસિએશન शानફ શडન્ડॉન્ગ પ્રોવિન્સના નિદેશક લિયુ યુશેંગ ને ટેલિગ્રાફ અખબાર કહે છે કે કોકોરોચ હકીકતમાં એક ચમત્કારી દવા છે. તે આગળ કહે છે કે ઘણા બીમારીઓ સારવાર કરી શકે છે અને બીજાઓ એકબીજાની જેમ કામ કરે છે. પ્રોફેસર લિયુ કે મુતાબિક, બુજુર્ગ આબાદી ચીનની સમસ્યા છે. તે કહે છે કે હમલોગ નવી દાયકાની માંગણી કરી રહ્યા છે અને પશ્ચિમી દેશની સદ્દગત છે.

દવાઇ માટે કોકોરોચ સરકારી યોજનાઓનો ભાગ છે અને તે દૈવી અસ્પષ્ટતામાં છે. પરંતુ ઘણા બધાને એવું લાગે છે કે આ ચિંતાજનક છે. બીજિંગ કે ચાઇનીજ એકેડમી ઓફિસ સાયન્સના સંશોધકોએ નામ જાહેર ન કરવાની શરત પર સાઉથ ચેઇન મોર્નિંગ પોસ્ટ કરીને કહ્યું કે કોકોરોચ શરબત રોગો માટે રામબાણની સેવા નથી. તે બધા બીમારીઓ પર જાદુઈ પ્રભાવ નથી.

એક બંધ જગ્યામાં આ પ્રમાણેનું પાલન અને જન્મદિવસ વધારનાર ખતરનાક સાબિત થશે. ચાઇનીજ એકેડમી ઓફ સાયન્સ કે પ્રોફેસર ઝૂ કીયોડોન્ગ કહે છે કે જો તે ઇન્સાનની ગલતી અથવા ફરી ભૂમિનું કારણ છે તો તે બહાર નીકળી જાય છે, તે વિનાશકારી પણ સાબિત થશે.

 

About gujju

Check Also

ધર્મેન્દ્ર અને હેમાના નામથી કંટાળી ગઈ હતી દીકરી ઈશા, તેમના જીવનની ખોલી દીકરીએ પોલ.

હેમા માલિની અને ધર્મેન્દ્ર  બોલીવુડની ખુબ જ પ્રસિદ્ધ જોડી છે. આ જોડીને હિન્દી સિનેમા અવનવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *