Breaking News

28 વર્ષની આ અભિનેત્રી સામે બોલીવૂડ એકટ્રેસ પણ ઝાંખી પડે…

મિત્રો, તમને જણાવી દઈએ કે, હાલમાં જ તેનું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ વાયરલ થઈ રહ્યું છે, સાક્ષી અગ્રવાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. તે દરરોજ તેના ચાહકો માટે તસવીરો શેર કરતી રહે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરેલા તેના વર્કઆઉટ વીડિયોને પણ સારો પ્રતિસાદ મળ્યો છે.સાક્ષી અગ્રવાલ એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી અને મોડેલ છે જે તમિલ ફિલ્મો અને કેટલીક કન્નડ અને મલયાલમ ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. મોડેલિંગ પ્રતિબદ્ધતાઓ દરમિયાન ધ્યાન ખેંચ્યા પછી, તે અભિનય કારકિર્દી તરફ આગળ વધી. ત્યારથી તેણે દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોમાં અગ્રણી અને સહાયક ભૂમિકાઓ ભજવી છે. તે તમિલ રિયાલિટી ટીવી શો બિગ બોસ તમિલ 3 માં પણ સ્પર્ધક હતી.

મિત્રો નૈનીતાલના વતની, અગ્રવાલે ગુડ શેફર્ડ કોન્વેન્ટ, ચેન્નાઇમાં અભ્યાસ કર્યો, અન્ના યુનિવર્સિટીમાં ઇન્ફર્મેશન ટેકનોલોજીમાં સ્નાતકની ડિગ્રી પૂર્ણ કરી અને પછી ઝેવિયર ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ મેનેજમેન્ટ એન્ડ એન્ટરપ્રિન્યોરશિપમાં એમબીએ કર્યું, પહેલા માર્કેટિંગ કન્સલ્ટન્ટ તરીકે કામ કર્યું, પછી માર્કેટર તરીકે કામ કર્યું . સલાહકાર. કન્સલ્ટન્સી સર્વિસીસ અને પછી ઇન્ફોસીસ માટે ચેરિટી ફેશન શોમાં હાજરી આપ્યા પછી. 2010 ના મિત્રો દરમિયાન, એક મોડેલિંગ ભરતી કરનારે સાક્ષીનો સંપર્ક કર્યો, જેણે તેને જાહેરાત દિગ્દર્શક સાથે પરિચય કરાવ્યો. સાક્ષીએ તેના સપ્તાહના અંતે બિઝનેસ અસાઇનમેન્ટ લેવાનું શરૂ કર્યું, જે પ્રિન્ટ, ટેલિવિઝન અને ફેશન શોના મોડેલ તરીકે દેખાઈ. તે સુર્યાની સામે મલાબાર ગોલ્ડની જાહેરાતમાં દેખાઈ હતી અને બાદમાં અભિનેત્રી તરીકેની કારકિર્દી બનાવવા માટે જાન્યુઆરી 2013 માં ઈન્ફોસિસમાં નોકરી છોડવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.

અગ્રવાલે ત્યારબાદ જિલિનુ ઓરુ કલાવરમ નામના વીડિયો આલ્બમ માટે શૂટ કર્યું, શિમક દાવર પાસેથી નૃત્ય શીખ્યા અને તેના પર કામ કર્યું. ફિલ્મ ઉદ્યોગ માટે પોતાને તૈયાર કરવા માટે રતન ઠાકોર થિયેટર ગ્રુપ સાથે અભિનય કુશળતા. તેમણે તમિલ અને કન્નડ ફિલ્મ ઉદ્યોગોમાં અભિનયની તકો શોધી કાી અને 2013 ની શરૂઆતમાં તેમના પ્રથમ ફિલ્મ પ્રોજેક્ટ્સ પર હસ્તાક્ષર કર્યા. નિર્દેશક તેજસ્વી દ્વારા તેણીને પ્રથમ હેડરી નામની કન્નડ ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરવામાં આવી હતી, જેનું શૂટિંગ તેણે ઓગસ્ટ 2013 સુધીમાં પૂર્ણ કર્યું હતું. પ્રથમ રિલીઝ નાની જાણીતી તમિલ ટેલિફિલ્મ નો પાર્કિંગ હતી, જ્યારે તેની પ્રથમ થિયેટર રિલીઝ ધ ક્વીન ઓફ ઇટાલી (2013) હતી, જ્યાં તેણે એક દ્રશ્યમાં નાની ભૂમિકા ભજવી હતી.

તેની શરૂઆતની ફિલ્મોમાં, અન્ય એક પ્રસ્તાવિત કન્નડ-તમિલ દ્વિભાષી, હેદરી અને પ્રતાપ ગૌડાની કર્બ સ્ટોરી છેવટે રિલીઝ થઈ ન હતી. અગ્રણી ભૂમિકામાં તેની પ્રથમ ફિલ્મ રિલીઝ કન્નડ કોમેડી ડ્રામા, સોફ્ટવેર ગાંડા હતી, જેમાં તેણે ઓફિસ વર્કરની ભૂમિકા ભજવી હતી. 2015 અને 2016 માં, તે વિવિધ ભૂમિકાઓ સાથે ઓછા બજેટની તમિલ ફિલ્મોની શ્રેણીમાં દેખાઈ. કા કા પો માં એક ખાસ ગીત માટે, તેણે નવ અલગ અલગ અવતાર ધારણ કર્યા હતા, જ્યારે અધ્યાયમાં, તેણે એક ફેશન વિદ્યાર્થીની ભૂમિકા ભજવી હતી. જોડાયેલ અન્ય ફિલ્મો દુખી ઝીકીરા કુથીરા છે, જ્યાં તેણે નકારાત્મક ભૂમિકા ભજવી હતી, અને બ્રહ્મા ડોટ કોમ, જે તેણે પાછળથી પસંદ કરી હતી. 2017 ની શરૂઆતમાં, અગ્રવાલે લી સ્ટ્રાસબર્ગ થિયેટર અને ફિલ્મ ઇન્સ્ટિટ્યૂટમાં ત્રણ અઠવાડિયાનો સઘન અભ્યાસક્રમ લીધો. એક ઇન્ડી એક અંગ્રેજી ફિલ્મ સાથે સંકળાયેલી હતી. ત્યારબાદ સાક્ષી પામાં દેખાયા.

રજનીકાંતના પાત્રની હિન્દી ભાષી પુત્રવધૂ તરીકે આર્ટ ઓફ રણજીત (2018). અગ્રવાલે આ ભૂમિકા માટે ત્રણ વખત ઓડિશન આપ્યું અને ફિલ્મ માટે પસંદ થવાના ઉત્સાહની નોંધ લીધી. બાદમાં તેણીએ કોમેડી નાટક ઓરૈરામ કિનાકલાલ (2018) દ્વારા મલયાલમ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો, જેમાં તેણે બીજુ મેનનના પાત્રની સંભાળ રાખતી પત્નીની ભૂમિકા ભજવી હતી. સિન્ડ્રેલા અને અઝીલની આયરામ ગેનમંગલ. 2019 માં, તેણીએ સ્ટાર વિજયના બિગ બોસ તમિલ 3 માં અભિનય કર્યો હતો અને 49 મા દિવસે તેણીને ઓછામાં ઓછા મત ગણતરી સાથે હરીફ હોવા બદલ હાંકી કાવામાં આવી હતી.

About gujju

Check Also

આખરે અભિનેતા અક્ષય કુમારે ફિલ્મ સૂર્યવંશીની રિલીઝ ડેટ કરી જાહેર,જાણો કેટલી તારીખે થશે રિલીઝ…

કોરોના મહામારીના કારણે થિયેટરો લાંબા સમયથી બંધ છે. પરિણામે, ઘણી ફિલ્મો અજાણતા OTT પર રિલીઝ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *