Breaking News

90 ના દાયકામાં કોમેડીકિંગ એટલે ગોવિંદા,જાણો ગોવિંદા વિશે અનોખી વાતો….

વર્ગ શિક્ષક દાખલ થયો. બધા ચોંકી ગયા “આ કોણ કરે છે?” જ્વલનશીલ પ્રાણી દરેકના વર્ગમાં હોય છે. મારી સાથે પણ હતો સૂચિત. પછીની ક્ષણે આપણે ગુરુજીની સામે છીએ. તેણે પૂછ્યું, “મોટી કાપલી આવી રહી છે.” તમે શું બનશો? ” મેં ટોટી વળેલું રાખ્યું હતું. મને ખબર નથી કે શરીરમાંથી રડેલો અવાજ કોણ બહાર આવ્યો. ગોવિંદા. જેવું આદુ આપણને આપવામાં આવ્યું હતું.

ગોવિંદા આપણામાં કેવી રીતે પ્રવેશ કર્યો? શુક્રવારે રાત્રે તેને બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ટીવીનું ઇન્જેક્શન આપવામાં આવ્યું હતું. જ્યારે રાજા બાબુ, રાજાજી, આંખેન, સાજન સાસરામાં ચાલતા હતા ત્યારે વરરાજા રાત્રિના નવ ત્રીસ વાગ્યે આવતા હતા. આ તે સમય છે જ્યારે ગોવિંદા પાસે દરેક હીરો કરતા વધારે ફિલ્મો હતી. અને કોમેડી એટલે ગોવિંદા. તે સમયે, આપણી ઉંમર બંને રાજકીય રીતે યોગ્ય નહોતી. વાતાવરણમાં અવકાશ નથી.

ચિચી ભૈયા સાથે સૌથી મજબૂત જોડાણ એ હતું કે ગામના લોકો છોકરાની ખૂબ જ મજબૂત ભૂમિકા ભજવતા હતા. આંખેન ફિલ્મ યાદ છે? તેમાં, ગોવિંદાને ગામ અને શહેર બંનેને યોગ્ય બનાવવા માટે ડબલ ભૂમિકામાં દબાણ કરવામાં આવ્યું હતું. “ગૌરીસંકર નામ છે હમર” કહીને એક તરફ છાલ નીકળી ગઈ. બીજી બાજુ, ચંદ્રમુખીને બન્નુએ મારી નાખ્યો હતો. પરંતુ અસર એ હતી કે જો તમે ગોવિંદાને 2, 4 રોલ્સમાં પણ ફીટ કરશો તો દર્શકોની મજા બમણી થઈ જશે.

જ્યારે તે ડેવિડ ધવન સાથે જોડાયો હતો, ત્યારે આવી જ ફિલ્મો આવી હતી. તે સમયે જ્યારે ગોવિંદાની ફિલ્મ આવી, ત્યારે તેમને એક રાત સુધી જાગવાની ફરજ પડી હતી. આંખેન તેમની જોડીની ફિલ્મ હતી જેણે 1993 માં સૌથી વધુ કમાણી કરી હતી. એક પછી એક બંનેએ લગભગ 17 ફિલ્મો કરી. જેમાંથી મોટાભાગના કોમેડી હતા. રાજા બાબુ, કુલી નંબર વન, સાજણ ચલે સસુરાલ, બનારસી બાબુ, મોટા મિયાં છોટે મિયાં, હસીના સંમત થશે. આ તેમની બધી પેદાશ છે

નંબર વન સાથેની આખી શ્રેણી જબરદસ્ત હતી. કાકી નંબર વન, અણઘડ નંબર વન. વર્ષ 2000 નો રેકોર્ડ હતો. આ વર્ષે ગોવિંદાની 6 મૂવીઝ આવી હતી. તમે સીમા પર પહોંચી ગયા છો અને આ દેશમાં જ્યાં ગંગા રહે છે. આ વર્ષે, અમારું હૃદય પણ પ્રથમ વખત તૂટી ગયું હતું.

જ્યારે તેણે વિલનની ભૂમિકા ભજવી હતી. પ્રિડેટર મૂવીમાં. હાય દૈયા હિરો નહોતો જોયો તેના હીરોને માર માર્યો. પછી ભૈયા ચિચિએ એક મોટી ભૂલ કરી, જેનાથી તેની ફિલ્મ જગતની લંકા બની ગઈ. તાલ, દેવદાસ અને ગદર પિચરમાં હીરો બનવા માટે હાથ ઉભા કર્યા. આ ફિલ્મોનું જે થયું તે ઇતિહાસ છે.

ત્યાં સુધીમાં આપણે થોડી સમજદાર થઈ ગઈ હતી. ક comeમેડીનું સ્તર પણ enedંડું કરવામાં આવ્યું હતું. ગોવિંદા ચાલતા મહાફિલ અક્ષય કુમારને ભાગમમાં લૂંટી લીધા હતા. જીવનસાથીને પણ ખાસ કંઈપણ આનંદ ન મળ્યો. ચલ ચાલ પછી અને ખલેલ પહોંચાડો નહીં, સાચી આશા પણ સમાપ્ત થઈ ગઈ. તે દરમિયાન તેના હોટ મૂડના સમાચાર આવવા લાગ્યા. તે ક્યારેય કોઈને માર્યો ન હતો. ક્યારેય કોઈને ધક્કો માર્યો

એ પછી કીલ દિલ આવ્યો ભાઈ સાબ. જોકે આ ફિલ્મ નિષ્ફળ ગઈ પણ ગોવિંદાએ કામ કર્યું. પરંતુ તે 90 ના દાયકાના સમયમાં પાછા આવશે નહીં. દરેક સંવાદ કહેતા.

સીતારામ કાકા ગોવિંદાના સંવાદ વાંચતા. તેને હાસ્ય “કૈસા બાઉંકે કે માતા હૈ ગોબિંદવા” કરતા પણ તેની ક્રિયા ગમતી. લલન હલવાઈને ગોવિંદાનો નૃત્ય ખૂબ ગમ્યો જ્યારે કહિન ખાનમાન ખાનને અને લાત મારે, ત્યારે ગુંડાની તબિયત લીલી થઈ ગઈ. આ બધું બનતું હતું. તે થાય છે.

ગોવિંદા હજી પણ તે પે generationીના લોકોને પ્રેમ કરે છે. ફક્ત સ્માર્ટ સમયમાં, ત્યાં ખૂબ જ બાબતો હોય છે કે વસ્તુઓ ખીલ થઈ જાય છે. નહિંતર, ગોવિંદા અઠવાડિયામાં એકવાર જોવા જોઈએ. લાઇન હજી પણ ઇન્સ્ટોલ કરવામાં આવશે. ફિલ્મ ચેનલ સારી રહે તેમને ‘સેન્ડવીચ’ કરતા સસ્તી કોણે કરી?

About gujju

Check Also

સુરત માં દર વર્ષે કરવામાં આવે છે આટલા કરોડ રૂપિયાના કાપડનું ઉત્પાદન,કિંમત જાણી ને ચોકી જાસો…

તેમની તાજેતરની સુરત મુલાકાત દરમિયાન, કેન્દ્રીય વાણિજ્ય અને કાપડ મંત્રી પિયુષ ગોયલ અને દર્શન જરદોશ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *