Breaking News

કોરોના રસીના નામે, નર્સે ખારા પાણીનું ઇન્જેક્શન આપ્યું, 9 હજાર જીવ જોખમમાં

કોરોના વાયરસ રોગચાળા સામે સમગ્ર વિશ્વમાં રસીકરણ અભિયાન ચાલી રહ્યું છે. ઘણા દેશોમાં તમામ નાગરિકોને રસી આપવામાં આવી છે, જ્યારે ભારત જેવા દેશમાં હજુ પણ અભિયાન યુદ્ધના ધોરણે ચાલી રહ્યું છે. દરમિયાન, જર્મનીથી એક ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે, અહીંની એક હોસ્પિટલમાં લોકોના સ્વાસ્થ્ય સાથે રમતા, તેમને રસીના નામે મીઠાનું પાણી પીવડાવવામાં આવ્યું હતું. આ ઘટના બાદ જર્મનીમાં હંગામો મચી ગયો છે.

તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે આ તમામ પરાક્રમ એક નર્સ દ્વારા કરવામાં આવ્યો છે, તેણીએ એક કે બે નહીં 8600 થી વધુ લોકોને મીઠું પાણીનું ઇન્જેક્શન આપ્યું છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે નર્સ કોરોના વાયરસની રસીને ધિક્કારતી હતી, જેના કારણે તેણે ઘણા લોકોના જીવ જોખમમાં મુક્યા હતા. આ સમાચાર બહાર આવતાની સાથે જ વહીવટીતંત્રના હાથ -પગ ફૂલી ગયા, જ્યારે હોસ્પિટલમાંથી કોરોનાની રસી મેળવનારાઓ પણ ખળભળાટ મચી ગયા.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, હવે હોસ્પિટલે તમામ લોકોને વહેલી તકે ફરીથી રસી મેળવવા માટે કહ્યું છે. આ મામલો જર્મનીની રેડ ક્રોસ હોસ્પિટલની હોવાનું કહેવામાં આવી રહ્યું છે, અહીંની નર્સને અગાઉ કોરોનાની રસી પર વિશ્વાસ નહોતો. નર્સે રસીને લઈને તેના ફેસબુક પેજ પર ઘણી ખલીફાની વાતો પણ લખી હતી. હવે કોવિડ રસીને બદલે લોકોને ખારા દ્રાવણ સાથે ઇન્જેક્ટ કરાયાના સમાચાર પછી, તેમની પોસ્ટ પણ વાયરલ થઈ રહી છે.

વિદેશી મીડિયા અનુસાર, જર્મનીના ગ્રામીણ વિસ્તારોમાં લોકોને ખારા ઉકેલનું ઈન્જેક્શન આપવામાં આવ્યું હોવાના સમાચાર બાદ વહીવટીતંત્રમાં હલચલ મચી ગઈ છે. જ્યારે હોસ્પિટલમાં કોવિડ રસીનો ડોઝ આવ્યો, ત્યારે નર્સ તેને મીઠું પાણીથી બદલતી હતી. આ પછી, તેણે ઈન્જેક્શનમાં ખારું પાણી ભરીને લોકોને લગાવ્યું. માર્ચ અને એપ્રિલમાં, ઘણા લોકોને રસી આપવામાં આવી છે, મોટેભાગે વૃદ્ધો.

About gujju

Check Also

આ દેશમાં મળ્યા ભગવાન રામ સાથે જોડાયેલ ખાસ પુરાવા, જાણો શું છે આખી બાબત…

આપણા દેશમાં ભગવાન રામની પૂજા અર્ચના કરવામાં આવે છે ભગવાન રામને લઈને આપણા દેશમાં ઘણી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *