Breaking News

2 મિત્રો 6 હજાર ફૂટની ઉચાઈએ ઝૂલતા હતા, અચાનક લોખંડની સાંકળ તૂટી ગઈ અને …

અકસ્માતો ગમે ત્યારે થાય છે. લોકો સમજી પણ શકતા નથી અને તેને જોતા જ મોટો અકસ્માત થાય છે. એકવાર અકસ્માત થઈ જાય, તે માત્ર દયાની વાત છે કે જો મેં આ ન કર્યું હોત તો આવો અકસ્માત ન થયો હોત. તાજેતરમાં જ રશિયાથી આવા જ એક ભયાનક અકસ્માતનો વીડિયો સામે આવ્યો છે. આ દિવસોમાં તમે ફેસબુક, ટ્વિટરથી ઇન્સ્ટાગ્રામ સુધી આ વિડીયો જોશો. આ વિડીયો જોયા પછી લોકો આવા ખતરનાક સાહસ કરતા પહેલા સો વખત વિચારશે. વાસ્તવમાં, રશિયામાં, ઘણા લોકો સ્વિંગથી આશરે 6,300 ફૂટની itudeંચાઈએ સ્વિંગથી પહોંચે છે. પરંતુ આ વખતે જે થયું તે પહેલા ક્યારેય થયું ન હતું.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોની શરૂઆતમાં, જોઈ શકાય છે કે બે મિત્રો આ ખાઈમાં સ્વિંગ પર આરામથી બેઠા છે. આ પછી પાછળ ઉભેલા વ્યક્તિએ પણ તેને ધક્કો માર્યો. બધું સામાન્ય લાગતું હતું કે અચાનક સ્વિંગની સાંકળ તૂટી ગઈ. આ પછી બંને છોકરીઓ સ્વિંગમાંથી નીચે fellંડી ખાડીમાં પડી. જોકે, બંનેને નાની -મોટી ઇજાઓ થઇ હતી અને બહાર કાવામાં આવ્યા હતા. પરંતુ આ અકસ્માત બાદ આવા સ્થળોએ સાહસના નામે ચાલતી આવી સવારીઓ શંકાના દાયરામાં આવી.

 

વીડિયો રશિયાના દાગેસ્તાનનો છે. આ અકસ્માતનો વીડિયો સામે આવ્યા બાદ મામલાની તપાસ શરૂ કરવામાં આવી હતી. દાગેસ્તાનમાં પર્યટન મંત્રાલયે એક નિવેદન બહાર પાડી જણાવ્યું હતું કે આ રાઈડમાં જરૂરી સલામતી મેજર લેવામાં આવી રહ્યા નથી. જેના કારણે આ અકસ્માત સર્જાયો હતો. ડેઇલી મેઇલ અને અન્ય મીડિયા અહેવાલોએ પણ પુષ્ટિ કરી છે કે અકસ્માતમાં સામેલ બંને મહિલાઓ સુરક્ષિત છે. વીડિયો જોયા પછી અનુમાન લગાવ્યું કે જો તેમનું નસીબ સાથ ન આપે તો શું પરિણામ આવી શકે? વીડિયો લાખો વખત જોવામાં આવ્યો છે. ઘણા લોકોએ વીડિયો જોયા બાદ આવી એડવેન્ચર રાઈડ પર જવાનું બંધ કરી દીધું છે.

પળ બે મહિલાઓ રશિયાના દાગેસ્તાનમાં સુલક કેન્યોન ઉપર 6000 ફૂટની ખડક પરથી નીચે પડી.
બંને મહિલાઓ ખડક ની ધાર નીચે એક સાંકડી ડેકીંગ પ્લેટફોર્મ પર ઉતરી અને ચમત્કારિક રીતે નાના ખંજવાળથી બચી ગઈ.

 

તમને જણાવી દઈએ કે યુરોપની સુલક કેન્યોનને દુનિયાની સૌથી ંડી ખાઈ કહેવામાં આવે છે. તે દુર્ઘટનાની ખાઈ કરતાં 63 મીટર deepંડા પણ છે. આવી ખાઈઓમાં સવારી કે બંજી જમ્પિંગને સાહસના નામે પ્રોત્સાહન આપવામાં આવે છે. લોકો જોખમોના ખેલાડી બનવા માટે તેમની સવારી લે છે. ભૂતકાળમાં, એક છોકરી ખાઈમાંથી કૂદવાથી મૃત્યુ પામી હતી. ખરેખર, ત્યાં હાજર રક્ષકે છોકરીના પ્રેમીને કૂદવાનો સંકેત આપ્યો હતો, પરંતુ છોકરીને લાગ્યું કે તે હાવભાવ તેના માટે હતો. છોકરીએ દોરડા સાથે બાંધ્યા વગર જ છલાંગ લગાવી હતી, જેમાં તેનું મોત થયું હતું.

About gujju

Check Also

3 બાળકોની માતાએ શરીર પર બનાવેલા 17 લાખ રૂપિયાના ટેટૂ કરાવ્યા છે, હવે શરીર પર ટેટૂ કરાવવાનો ડર છે…

લોકો લાંબા સમયથી ટેટૂના શોખીન છે. ભૂતકાળમાં, લોકો તેમના મનપસંદ હીરો-હિરોઇનનું નામ શરીર પર ટેટૂની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *