Breaking News

50 વર્ષ સુધી બંધ ઘરનો દરવાજો ખોલ્યો, રસોડામાં આ વસ્તુ જોઈને તમે પણ…

વિશ્વમાં ઘણા લોકો હવે તપાસકર્તા બની ગયા છે. આ લોકો એવી જગ્યાઓ પર જાય છે જે વર્ષોથી બંધ છે. આ શહેરી સંશોધકો તરીકે ઓળખાય છે. આ લોકો બંધ સ્થળોએ જાય છે અને ત્યાં હાજર વસ્તુઓ દુનિયાની સામે લાવે છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેમની શોધ ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી છે. ઘણાં મકાનો, ઇમારતો, હોસ્પિટલો અથવા સંકુલ જે વર્ષોથી બંધ છે, આ તપાસકર્તાઓ તેમને વિશ્વની સામે લાવે છે.

શહેરી સંશોધક એડમ માર્ક આવી જ એક શોધ સાથે વિશ્વ સમક્ષ આવ્યા. એડમ એક એવા ઘરની અંદર ગયો જે સ્કોટલેન્ડમાં છેલ્લા 50 વર્ષથી બંધ હતો. આ ઘરમાં 1970 ના દાયકાના કાગળો અને બીજી ઘણી વસ્તુઓ મળી આવી હતી. ઘરની અંદરનો સમય 50 વર્ષ પહેલા જેવો જ હતો. આ ઘરમાં રહેતા પરિવારે ઘર કેમ છોડ્યું, તે સ્પષ્ટ નથી. જો કે, અંદરનો વીડિયો આદમે તેના 55 હજાર યુટ્યુબ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ સાથે શેર કર્યો હતો. આ વીડિયોને અત્યાર સુધી હજારો લોકોએ જોયો છે.

એડમે ફેસબુક પર આ ઘરની તસવીરો પણ શેર કરી હતી. તેમણે લખ્યું કે ઘર છેલ્લા 50 વર્ષથી બંધ હતું. આટલા વર્ષોમાં અહીં કોઈ આવ્યું નથી. આ જ કારણ છે કે ઘરની છતથી માંડીને દીવાલ સુધી બધું જ સડેલી હાલતમાં હતું.

ઘરનો ડાઇનિંગ એરિયા જોઇને અંદાજ આવી ગયો કે પરિવારના સભ્યો અચાનક જ ઘર છોડીને ચાલ્યા ગયા છે. આનું કારણ એ છે કે ડાઇનિંગ ટેબલ પર પ્લેટો મૂકવામાં આવી હતી. એટલે કે, આ પરિવાર ખોરાક ખાવા જતો હતો. આવી સ્થિતિમાં તેને અચાનક ઘર છોડવાની જરૂર કેમ પડી?ઘર ઘણા વર્ષોથી બંધ હતું જેના કારણે તેની છત નીચે પડવા લાગી હતી. ડ્રોઈંગરૂમમાં સોફા અને ટેબલ તૂટવા લાગ્યા હતા અને જમીન પર પડેલી છત સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી હતી.

ઘરના બેડરૂમમાં પથારી પર ધૂળનું જાડું પડ જોઈ શકાય છે. જોકે, તેના પર બેડશીટ અને ઓશીકું પણ રાખવામાં આવ્યું હતું. પરંતુ સૌથી ચોંકાવનારી બાબત ઘરના રસોડામાંથી મળી આવી હતી.જ્યારે વ્યક્તિ ઘરના રસોડામાં ગયો તો ત્યાં એક બિલાડીનો મૃતદેહ મળી આવ્યો. આ બિલાડી મમી બની ગઈ હતી. એવું માનવામાં આવે છે કે તે પરિવારની પાલતુ બિલાડી હતી જે પરિવારના સભ્યોના અચાનક જવાથી મૃત્યુ પામી હતી. પરંતુ લોકો વિચારી રહ્યા છે કે આ બિલાડી કેમ ભાગી નથી? આ ગૃહે અનેક પ્રશ્નોને જન્મ આપ્યો છે.

About gujju

Check Also

PM મોદી સાથેની બેઠકમાં બાઇડેને કહ્યું કે તેઓ ભારતીય મૂળની મહિલા સાથે લગ્ન કરવા માંગતા હતા…

અમેરિકાની મુલાકાતે આવેલા વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ આજે ​​વ્હાઇટ હાઉસની પ્રથમ મુલાકાત લીધી હતી. બંને નેતાઓએ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *