Breaking News

જાણો કોણ છે એ મોડેલ જેને રાજકુન્દ્રા શા@રિક રીતે સતાવી રહ્યો હતો,જાણો આ મોડેલ વિશે….

અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુન્દ્રા, જેઓ અશ્લીલ વીડિયો બનાવવા અને વેચવા માટે લાંબા સમયથી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યા છે, નવા આરોપોનો સામનો કરી રહ્યા છે. શર્લિન ચોપરાએ ગઈકાલે પોતાના નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે રાજે તેને બળપૂર્વક ચુંબન કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

રાજ કુન્દ્રા હાલમાં 14 દિવસની કસ્ટડીમાં છે. રાજ કુન્દ્રાની વધતી જતી મુશ્કેલીઓમાં હવે રાજકારણ પ્રવેશી ગયું છે. રાજ કુંદ્રાનો ઉલ્લેખ કરતા ભાજપ નેતા રામ કદમ કહી રહ્યા છે કે રાજ કુંદ્રાએ એક મોડેલ-કમ-અભિનેત્રીનું શારીરિક શોષણ કર્યું છે.

રામ કદમે જણાવ્યું કે 14 એપ્રિલ 2021 ના ​​રોજ પ્રખ્યાત મોડેલ-કમ-અભિનેત્રીએ રાજ કુન્દ્રા વિરુદ્ધ જુહુ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જેમાં તેણે રાજ પર તેનું શારીરિક શોષણ કરવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

જોકે, ફરિયાદ આગળ વધી ન હતી. આ સાથે જ મોડેલ પર ફરિયાદ પાછી ખેંચવા દબાણ કરવામાં આવ્યું હતું. સરકારે જવાબ આપવો પડશે કે તે લોકો કોણ હતા. જેમણે અભિનેત્રી પર દબાણ લાવવાનું કામ કર્યું અને રાજ કુન્દ્રા સામે કોઈ કાર્યવાહી કરી નહીં.

30 જુલાઈએ ભાજપના નેતા રામ કદમે પત્રકાર પરિષદ યોજીને રાજ કુન્દ્રા પર આરોપ લગાવ્યો હતો. તેમણે એમ પણ કહ્યું કે રાજ કુન્દ્રાએ 30,000 કરોડનું કૌભાંડ કર્યું છે. છેતરપિંડી અંગે રામ કદમે જણાવ્યું હતું કે, “વાયન ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડએ ગેમ ઓફ ડોટ્સ નામની એક ઓનલાઈન ગેમ શરૂ કરી હતી.

તૂટી ગઈ હતી. રાજ કુન્દ્રાએ તેની પત્ની શિલ્પા શેટ્ટીનો ઉપયોગ રમતને પ્રોત્સાહન આપવા અને ડિસ્ટ્રીબ્યુટર્સને આકર્ષવા માટે કર્યો હતો. આ શખ્સો સામે છેતરપિંડી આચરવામાં આવ્યા બાદ તેમની હત્યા કરવામાં આવી હતી. ‘

રામ કદમે એમ પણ કહ્યું હતું કે, જે કંપની યોગ્ય કામ કરી રહી હોવાનું કહેવાય છે, તેણે ખોટું કામ કર્યું છે. નિયમોનું ઉલ્લંઘન કર્યું. કદમે કહ્યું કે, જો આગામી ત્રણ દિવસમાં આરોપીઓની ધરપકડ નહીં થાય તો તેઓ ગૃહમંત્રી અને મુંબઈ પોલીસ કમિશનરનો સંપર્ક કરશે. તેમજ અમે જાણવા માંગીએ છીએ કે વર્તમાન સરકારે આવા અન્યાયને કેવી રીતે સહન કર્યો છે. મહારાષ્ટ્રના લોકો સાથે છેતરપિંડી થઈ રહી હતી અને તેઓ જોતા રહ્યા.

થાણેના ડિસ્ટ્રીબ્યુટર રાજુ નાયક કહે છે, “મેં મારા મિત્રો સાથે 10 લાખ રૂપિયાનું રોકાણ કર્યું છે.” અમે બધા સારા પૈસા કમાવાની આશા રાખતા હતા. અમારી પાસેથી 25 લાખ રૂપિયા માંગવામાં આવ્યા હતા. જો કે, અમે માત્ર એક મિલિયન સાથે મેચ કરી શક્યા. અમને લાગ્યું કે જો શિલ્પા શેટ્ટીનું નામ સામેલ કરવામાં આવ્યું હોત તો તે ફાયદાકારક હોત.

નાયક કહે છે, “અમે ક્યારેય રાજ ​​કુન્દ્રા કે શિલ્પા શેટ્ટીને મળ્યા નથી. અમે હમણાં જ મેનેજરને મળ્યા છીએ. જેમણે અમને રમત વિશે કહ્યું. ત્રણ મહિના પછી અમને બધાને સમજાયું કે અમારી સાથે છેતરપિંડી કરવામાં આવી છે.

અમે ત્યાં ઘણી વખત ગયા પણ અમને કોઈ જવાબદાર વ્યક્તિ મળી શકી નહીં. અમે પાછળથી પોલીસ પાસે ગયા અને પોલીસે અમને સાંત્વના આપી અને ખાતરી આપી કે પૈસા પરત કરવામાં આવશે. જો કે, ત્યાંથી કંઇ લાગ્યું ન હતું.

About gujju

Check Also

આવતીકાલે રહેશે ભારત બંધ,વિપક્ષી પાર્ટીઓએ આપ્યું બંધને સમર્થન,જાણો શું શું રહેશે ખુલ્લું…

કેન્દ્રીય કૃષિ કાયદાઓ સામેના તેમના આંદોલનને વધુ મજબૂત બનાવવા માટે, ખેડૂતોના સંગઠનોએ આવતીકાલે એટલે કે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *