Breaking News

૧ નામ છે ચોંકવનારું , કોરોડો નો સંપત્તિ હોવા છતાં રહે છે ભાડા ના મકાન માં….

ચાહકો મૂવી અને મૂવી સ્ટાર માટે દિવાના છે. ચાહકોને તેમની નાની નાની વાતો જાણવામાં પણ રસ હોય છે. તો આજે આપણે એવી કંઈક વાત કરીશું જેના વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે. કેટલાક બોલિવૂડ સ્ટાર્સ છે જેમની પાસે કરોડો છે પરંતુ તેમનું પોતાનું ઘર નથી.

મિત્રો, આ તમને વિચિત્ર લાગશે, પરંતુ તે સાચું છે. જેમાં કેટરિના કૈફ, રિતિક રોશન, જેક્લીન ફર્નાન્ડીઝ જેવા નામ શામેલ છે. આ કલાકારો સ્થાવર મિલકતમાં રોકાણ કરવાને બદલે ભાડે આપવાનું પસંદ કરે છે. આ અભિનેતાઓ માને છે કે reપાર્ટમેન્ટ ભાડે આપવાના ઘણા ફાયદા છે. દા.ત. સ્ટુડિયોની નજીક, શૂટિંગ સેટની સરળ એક્સેસ, વગેરે …

કેટરિના કૈફ (એક મહિનાનું ભાડુ 15 લાખ)
સૌથી પહેલા વાત કરીએ બોલીવુડની અભિનેત્રી કેટરીના કૈફની.જ્યારે અભિનેત્રી પહેલી મુંબઈ આવી ત્યારે તે ઘણી જગ્યાએ ભાડેથી એપાર્ટમેન્ટમાં રહેતી હતી.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે કાર્ટર રોડ પર સ્થિત સિલ્વર સેન્ડ્સ એપાર્ટમેન્ટમાં તેના પૂર્વ બોયફ્રેન્ડ રણબીર કપૂર સાથે રહેતી હતી. જો કે, પાછળથી બ્રેકઅપ થયું. બ્રેકઅપ પછી પણ તે લાંબા સમય સુધી એક જ મકાનમાં રહેતી હતી. ઘરનું ભાડુ દર મહિને 15 લાખ રૂપિયા હતું. આ પછી કેટરિના બાંદ્રાના એક પેન્ટહાઉસમાં શિફ્ટ થઈ.

રિતિક રોશન (એક મહિનાનું ભાડુ 8.25 લાખ)
રિતિક રોશન જૂન 2020 થી જુહુમાં સમુદ્રનો સામનો કરી રહેલા એપાર્ટમેન્ટમાં રહે છે. તેનું ઘર અક્ષય કુમારના ઘરની બાજુમાં છે. પ્રાપ્ત થયેલા સમાચાર મુજબ આ એપાર્ટમેન્ટનું ભાડુ દર મહિને 8 લાખ 25 હજાર રૂપિયા છે.

જેક્લીન ફર્નાન્ડીઝ (એક મહિનાનું ભાડુ 6.78 લાખ)
એ જ રીતે રૂપ અંબેરે અભિનેત્રી જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝ અને પ્રિયંકા ચોપરાના લક્ઝરી એપાર્ટમેન્ટ ભાડે લીધાં છે. આ પાંચ બેડરૂમવાળા ઘર માટે જેકલીન દર મહિને 6 લાખ 78 હજાર રૂપિયા આપે છે. અહેવાલો અનુસાર, તે પોતાના ગુપ્ત બોયફ્રેન્ડ સાથે રહેવા માટે બાંદ્રા અને જુહુમાં ઘર શોધી રહી છે.

સની લિયોન
તે જ સમયે, પોર્ન ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાંથી બોલિવૂડનો હિસ્સો બની ચૂકેલી સની લિયોનને પણ લેવામાં આવી રહી છે. પરંતુ ભાડા પર મકાન મેળવવા માટે તેને ખૂબ જ સંઘર્ષ કરવો પડ્યો.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી સેલિના જેટલીની સહાયથી આખરે સનીને અંધારાવાળી જગ્યાએ ત્રણ શયનખંડનું ઘર મળી ગયું છે. જો કે હવે સનીએ તેનું 4,365 ચોરસફૂટનું એપાર્ટમેન્ટ ખરીદ્યું છે. તેણે 16 કરોડ રૂપિયાનું એપાર્ટમેન્ટ ખરીદ્યું હતું અને હવે તે અમિતાભ બચ્ચનની પાડોશી છે. તેમનું નવું સરનામું એટલાન્ટિસ એપાર્ટમેન્ટ્સનો 12 મો માળ છે.

મિત્રો, અમે તમને જણાવી દઈએ કે, આ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ તેમની ફિલ્મ્સથી કરોડોની કમાણી કરે છે. તેઓ કોઈપણ સમયે તેમનું મકાન ખરીદી શકે છે, પરંતુ તેઓ તેમની સુવિધાને ધ્યાનમાં રાખીને ભાડે આપવાનું પસંદ કરે છે.

About gujju

Check Also

આખરે રડવા લાગ્યા જેકી શ્રોફ અને સુનીલ શેટ્ટી…

‘કૌન બનેગા કરોડપતિ’ એક હિટ ટીવી શો છે. પ્રશ્નોના જવાબ આપીને, તમને અહીં કરોડપતિ બનવાની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *