Breaking News

મુસ્લિમ પુરુષ સાથે લગ્ન કર્યા પછી ફિલ્મોમાંથી ગાયબ થઈ ગઈ છે આ અભિનેત્રી, જાણો શું કરે છે અને શું હાલતમાં છે આ એક્ટ્રેસ…

ફિલ્મ ‘વોન્ટેડ’ માં સલમાન ખાનની હિરોઇન તરીકે જોવા મળેલી અભિનેત્રી આયેશા ટાકિયા 36 વર્ષની થઈ ગઈ છે. 10 એપ્રિલ, 1985 ના રોજ મુંબઇમાં જન્મેલી આયેશાએ 2004 માં આવેલી ફિલ્મ ટાર્ઝન: ધ વન્ડર કારથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. આ પછી તેણે કેટલીક વધુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું પણ વધારે સફળતા મળી નહીં. આ પછી, 2009 માં, આયેશા ટાકિયા ફિલ્મ ‘વોન્ટેડ’ માં જોવા મળી હતી અને આ ફિલ્મ સુપરહિટ સાબિત થઈ હતી. જો કે આ ફિલ્મની સફળતાને કમાવવાને બદલે આયેશાએ આ વર્ષે લગ્ન કર્યા અને તે પછી તેની કારકીર્દિ લગભગ પૂરી થઈ ગઈ.

આયેશાએ રેસ્ટોરન્ટના માલિક અને સમાજવાદી પાર્ટીના નેતા અબુ આઝમીના પુત્ર ફરહાન આઝમી સાથે વર્ષ 2009 માં લગ્ન કર્યા હતા. બંનેના લગ્ન મુસ્લિમ રિવાજો મુજબ થયાં હતાં. દંપતીને માઇકલ નામનો 8 વર્ષનો પુત્ર છે. આયેશા તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર અવારનવાર પુત્ર સાથે ફોટા પોસ્ટ કરે છે.

માર્ચ 2009 માં લગ્ન બાદ આયેશાએ પોતાને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીથી દૂર થઈ ગઈ. જોકે તે 2010 માં ફિલ્મ ‘પાઠશાળા’ અને 2011 માં ‘મોડ’ માં જોવા મળી હતી. લગ્નના 4 વર્ષ પછી, આયેશાએ 6 ડિસેમ્બર 2013 ના રોજ પુત્ર માઇકલને જન્મ આપ્યો.

આયેશાની ફિલ્મ ‘વોન્ટેડ’ તેના લગ્ન પછી જ રિલીઝ થઈ હતી. બોલીવુડ ફિલ્મ ‘સુપર’ માટે આયેશાએ ફિલ્મફેરનો શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો એવોર્ડ પણ જીત્યો છે. તે નાના પડદા પર ટીવી રિયાલિટી શો ‘સુરક્ષેત્ર’ હોસ્ટ કરતી પણ જોવા મળી હતી.

ફિલ્મ ‘દોર’ પછી આયેશાને બહુ ઓછી ફિલ્મો મળી. આ કારણ છે કે તે ફિલ્મમાં ઘનિષ્ઠ દ્રશ્યો આપવા સામે સખત હતી. આયેશા ફિલ્મોમાં માત્ર અર્થપૂર્ણ પાત્રો કરવા માંગતી હતી. તેને અર્થ વિના ગ્લેમરસ પાત્રો કરવાનું પસંદ નથી.

આયેશા ટાકિયાએ ખુશીથી કારકીર્દિ છોડી દીધી. હાલમાં તે તેના પતિને તેના ધંધામાં મદદ કરી રહી છે. આયેશા ટાકિયાએ ગોવામાં બુટિક હોટલની રચનાનું કામ સંભાળ્યું છે.

મીડિયામાં ઘણી વાર એવા અહેવાલો આવ્યા છે કે તેણે સિલિકોન રોપીને પોતાના બ્રેસ્ટ સાઇઝમાં વધારો કર્યો છે. આ સાથે તેમણે હોઠની સર્જરી પણ કરાવી છે. જોકે, એક મુલાકાતમાં તેણે હોઠની સર્જરીની વાતને ખોટા સમાચાર ગણાવ્યા હતા.

આયેશાએ કહ્યું કે મારે પ્લાસ્ટિક સર્જરી નથી કરાઈ, જે ફોટો બહાર આવ્યા છે તે ફોટોશોપ માં બનવામાં આવ્યા હતા. મારો ચહેરો નાનો છે પણ જે તસવીરો બહાર આવી છે તેમાં ચહેરો ઘણો મોટો લાગે છે.

આયશા ટાકિયાએ પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કોમ્પ્લેન માટેની એક જાહેરાતમાં કામ કરીને કરી હતી. તે સમયે તે ખૂબ જ નાની હતી. આ જાહેરાત પછી, તે કોમ્પ્લેન ગર્લ તરીકે ઓળખાવા લાગી. આ જાહેરાતમાં શાહિદ કપૂર પણ તેની સાથે જોવા મળ્યો હતો.

આયેશા ટાકિયાએ તેની કારકિર્દીની કુલ 21 ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું. આમાં ટારઝન, દિલ માંગે મોરે, સોચા ના થા, દૂર, સલામ-એ-ઇશ્ક, ફૂલ એન ફાઇનલ, કેશ, નો સ્મોકિંગ, રવિવાર, દે તાલિ, વોન્ટેડ, પાઠશાળા અને મોડનો સમાવેશ થાય છે.

About gujju

Check Also

આખરે અભિનેતા અક્ષય કુમારે ફિલ્મ સૂર્યવંશીની રિલીઝ ડેટ કરી જાહેર,જાણો કેટલી તારીખે થશે રિલીઝ…

કોરોના મહામારીના કારણે થિયેટરો લાંબા સમયથી બંધ છે. પરિણામે, ઘણી ફિલ્મો અજાણતા OTT પર રિલીઝ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *