Breaking News

મિયાં ખલિફા લય રહી છે છૂટાછેડા, જાણો તેનું કારણ

એડલ્ટ ફિલ્મ સ્ટાર મિયા ખલિફાએ પતિ રોબર્ટ સેન્ડબર્ગથી છૂટાછેડા લેવાની જાહેરાત કરી છે. છૂટાછેડા લેવાના નિર્ણય પર તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ શેર કરી છે. વર્ષ 2019 માં સગાઈ અને ગયા વર્ષે લોકડાઉનમાં લગ્ન, મિયાના લગ્ન જીવનને એક વર્ષ જ રહ્યું હતું કે રોબર્ટ સાથે તેના સંબંધ લાંબા સમય સુધી ટકી શક્યા નહીં. જો કે, મિયાએ તેની પોસ્ટમાં જણાવ્યું છે કે આ સંબંધને સફળ બનાવવા માટે તેણે પૂર્ણ પ્રયાસ કર્યો.

મિયાએ લખ્યું, ‘અમે આત્મવિશ્વાસ સાથે કહી શકીએ કે અમે અમારા લગ્નજીવનને સફળ બનાવવા માટે કશું જ કર્યું નથી, પરંતુ ઉપચાર અને પ્રયત્નોના એક વર્ષ પછી, આપણે આપણા જીવનકાળમાં ભાગ લઈ રહ્યા છીએ, એ વિચારીને કે આપણી પાસે એક આજીવન રહેશે. એક સારા મિત્ર બનશે. અને અમે પણ પ્રયત્ન કર્યો.

‘અમે હંમેશાં એકબીજાને પ્રેમ કરીશું અને એકબીજાને આદર આપીશું કારણ કે આપણે જાણીએ છીએ કે એક ઘટના આપણને અલગ કરી શકતી નથી, પરંતુ જટિલ સંબંધો અને કેટલાક મૂળભૂત તફાવતો જેના માટે આપણે બીજાને દોષી ઠેરવી શકતા નથી.’

‘અમે આ પ્રકરણને અફસોસ કર્યા વિના બંધ કરી રહ્યા છીએ, અને જુદા જુદા માર્ગોથી આપણા પાથ શરૂ કરી રહ્યા છીએ, પરંતુ અદ્ભુત કુટુંબ, મિત્રો અને કૂતરાઓ માટેના આપણા પ્રેમથી જોડાયેલા રહીશું. આ કહેવાનું લાંબા સમય માટે બાકી રહ્યું હતું, પરંતુ અમને આનંદ છે કે અમે અમારો સમય લીધો, તેમાં અમારો સમય મૂક્યો અને હવે અમે એમ કહીને માર્ગ કાઢી શકીએ કે આપણે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કર્યા.

મિયાની આ પોસ્ટ તેના ચાહકો માટે ચોંકાવનારી છે. મિયા અને રોબર્ટ બંનેએ આ પોસ્ટ પર ટિપ્પણીઓ બંધ કરી દીધી છે, જેના કારણે વપરાશકર્તાઓ તેમની પ્રતિક્રિયા આપી શકતા નથી. તેણે પાંચ દિવસ પહેલા આ પોસ્ટ શેર કરી હતી.

તે જાણીતું છે કે ગયા વર્ષે એપ્રિલ 2020 માં મિયાએ પતિ રોબર્ટ સેન્ડબર્ગ સાથે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો હતો. આ વીડિયો પર, મિયાએ લખ્યું છે – ‘મારો પતિ, જે એક મહત્વપૂર્ણ કર્મચારી છે, તે મારી સાથે રજા પર લટકી રહ્યો છે.’ આ જોઈને ચાહકોને તેમના ગુપ્ત લગ્નની જાણકારી મળી.

આ પહેલા, મિયાએ ઇસ્ટર પર રોબર્ટ સાથે એક ફોટો શેર કર્યો હતો અને સેન્ડબર્ગ્સથી આ લોકડાઉનમાં ‘હેપી ઇસ્ટર’ લખ્યું હતું. આ ફોટો ગઈકાલનો છે. મિયાની અટક ખલીફા છે અને રોબર્ટની અટક સેન્ડબર્ગ છે. આવી સ્થિતિમાં, સેન્ડબર્ગ્સ કહેતા મિયાના લગ્ન તરફ ઇશારો કરી રહ્યો હતો.

ગયા વર્ષે એપ્રિલમાં મિયાએ તેના લગ્ન સ્થગિત કરવાની માહિતી આપી હતી. તેમના લગ્ન જૂન 2020 માં થવાના હતા. પરંતુ કોરોના વાયરસને કારણે તેણે પોતાનું લગ્ન મોકૂફ રાખવાનું નક્કી કર્યું હતું.

મિયા અને રોબર્ટની 2019 માં સગાઈ થઈ. 12 માર્ચ, 2019 ના રોજ, રોબર્ટે મિયાને લગ્ન માટે પ્રસ્તાવ મૂક્યો. જેને મિયાએ તેની સંમતિ આપી હતી.

About gujju

Check Also

આવતીકાલે રહેશે ભારત બંધ,વિપક્ષી પાર્ટીઓએ આપ્યું બંધને સમર્થન,જાણો શું શું રહેશે ખુલ્લું…

કેન્દ્રીય કૃષિ કાયદાઓ સામેના તેમના આંદોલનને વધુ મજબૂત બનાવવા માટે, ખેડૂતોના સંગઠનોએ આવતીકાલે એટલે કે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *