Breaking News

શું તમને ખબર છે અભિનેત્રી રેખા પાકિસ્તાનના પ્રધાનમંત્રી ઇમરાન ખાન સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહી હતી,પછી થયું એવું કે….

રેખા બોલિવૂડની સદાબહાર અભિનેત્રી તરીકે જાણીતી છે. રેખા તેની ફિલ્મી કેરિયરની સાથે-સાથે તેની પર્સનલ લાઇફ વિશે પણ ચર્ચામાં હતી. ખાસ કરીને અમિતાભ બચ્ચન સાથેનો તેમનો પ્રેમ સંબંધ લોકોમાં હજી રસ જાગૃત કરે છે. અમિતાભ ઉપરાંત, રેખા નું નામ પણ ઘણા લોકો સાથે સંકળાયેલું હતું. તેમાં પાકિસ્તાનના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર અને હાલના વડા પ્રધાન ઇમરાન ખાન પણ શામેલ છે.

કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે ઇમરાન અને રેખા લગ્ન કરવાના નહોતા પણ અંતિમ ઘડીએ વસ્તુઓ ઉલટું થઈ ગઈ. તેમના સંબંધો અને લગ્ન વિશેનો એક લેખ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

1985 ના સ્ટાર રિપોર્ટમાં પ્રકાશિત થયેલા સમાચાર અનુસાર, રેખા અને ઇમરાન લગ્ન કરવા તૈયાર હતા. આ તે સમય છે જ્યારે ઇમરાન એક મહિના મુંબઈમાં હતો અને તેણે રેખા સાથે સમય પસાર કર્યો હતો. ત્યારબાદ બંનેને ઘણી વાર સાથે જોવા મળ્યા હતા. લેખ મુજબ, બંને એક બીજાને ખૂબ પ્રેમ પણ કરતા હતા.

અહેવાલમાં રેખાની માતાનું કહેવું છે કે તેમના કહેવા મુજબ, ઇરમાન ખાન તેની પુત્રી માટે સંપૂર્ણ પુરુષ હતો. તેની માતાએ દિલ્હીમાં રહેતા એક વ્યક્તિની સલાહ પણ લીધી હતી. આ માણસે એમ પણ કહ્યું કે, ઇમરાન ખાન રેખાના પરિવારનો ભાગ બની શકે છે.

Indian Publications Try to Smear IK for Allegedly Having an Affair with  Rekha - WOW 360

આ લેખમાં, ઇમરાન ખાનના રેખા સાથેના લગ્ન અંગે પણ એક ટિપ્પણી કરવામાં આવી છે. તેમણે કહ્યું કે, મને થોડા સમય માટે અભિનેત્રીની કંપની પસંદ આવી. અમે સાથે મળીને ઘણી મસ્તી કરી, પણ પછી હું આગળ વધ્યો. મેં ક્યારેય કોઈ ફિલ્મ અભિનેત્રી સાથે લગ્ન કરવાનું વિચાર્યું પણ નથી.

રેખા અને ઇમરાન ખાન વચ્ચેના સંબંધો વિશે મીડિયામાં વધારે લખ્યું નહોતું. તે જ સમયે, તેમણે અમિતાભ બચ્ચન સાથેના તેમના સંબંધો વિશે ઘણું લખ્યું. સિમી ગરેવાલની પોતાની શો લાઇનમાં બિગ બી માટેના તેના પ્રેમની કબૂલાત જ્યારે સિમીએ શોમાં રેખાને પૂછ્યું કે શું તે અમિતાભને પ્રેમ કરે છે?

ત્યારે રેખાએ કહ્યું, “હા, એકદમ.” જો કે, તેમણે આ બાબતને ફેરવતાં કહ્યું કે આ પેઢી નો દરેક બાળક, પુરુષ, સ્ત્રી, વૃદ્ધ માણસ અમિતાભને પ્રેમ કરે છે. તો હું તેનો ઇનકાર કેવી રીતે કરી શકું? ‘

ઇમરાન ખાન અને અમિતાભ બચ્ચન ઉપરાંત, રેખા નું નામ નવીન નિશ્ચલ, વિશ્વજીત, વિનોદ મેહરા, સાજિદ ખાન, શત્રુઘ્ન સિંહા, અક્ષય કુમાર અને સંજય દત્ત સાથે પણ સંકળાયેલ છે. જોકે તેમના વિશે ગંભીર કંઈ લખ્યું નથી.

તે જ સમયે, રેખાના રાજ બબ્બર સાથેના અફેર ચોક્કસપણે પ્રકાશિત થયા હતા. ખરેખર, તે સમયે રાજ બબ્બરની પત્ની સ્મિતા પાટિલનું અવસાન થયું હતું. બીજી તરફ રેખા પણ તેના જુના સંબંધો તૂટવાથી દુ: ખી થઈ ગઈ હતી. આવી સ્થિતિમાં, બંને એક જ પરિસ્થિતિમાં હોવાથી, તેઓ એકબીજાની કંપની અને સહાનુભૂતિને પસંદ કરતા.

રેખાએ રાજ બબ્બર સાથેના તેના સંબંધો ક્યારેય સ્વીકાર્યા નહીં, જ્યારે રાજે તે સ્વીકાર્યું અને કહ્યું, ‘આ સંબંધો મને રસ્તો શોધવામાં મદદ કરે છે. કેટલાક સંજોગોને લીધે અમે બંને દયનીય હતા. ત્યારે અમે સાથે કામ કરી રહ્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં, ભાવનાત્મક ટેકો માટે અમે એકબીજા સાથે જોડાયેલા હતા.

About gujju

Check Also

8 કરોડ ખર્ચ્યા બાદ પણ કોરોનાથી ખેડૂતનું મોત…

દેશભરમાં કોરોના વાયરસનું સંક્રમણ વધી રહ્યું છે અને આ બધાની વચ્ચે મધ્યપ્રદેશના રીવામાં એક દુ:ખદ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *