Breaking News

ખુબજ ઓછા લોકો જાણે છે મુકેશ અંબાણીની પત્ની નીતા અંબાણીની ખાસ આદતો,જાણો…..

શ્રીમંત લોકો સામાન્ય લોકો કરતા વધારે વસ્તુઓ કરે છે જે ગરીબ લોકોની પહોંચની બહાર હોય છે, પરંતુ તે તેમના માટે ખૂબ મહત્વનું છે. જો આપણે ભારતના સૌથી ધનિક વ્યક્તિની વાત કરીએ તો મુકેશ અંબાણી હાલમાં આ કોષ્ટકમાં પ્રથમ નંબરે છે. તે જ સમયે, તેમની પત્ની નીતા અંબાણી શૈલી અને ફેશનની દ્રષ્ટિએ કોઈ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી.

તેનો રંગ પણ તેની નાયિકા જેવો જ છે. જો કે લોકોને તેઓ જે કપડાં પહેરે છે તેના વિશે, તેઓ જે મકાનમાં રહે છે તેના વિશે અને ઘરની મિલકત વિશે બધું જ જાણે છે, પરંતુ આજે અમે તમને નીતા અંબાણી વિશે 5 એવી વાતો જણાવીશું કે જેના વિશે તમે કદાચ જાણતા ન હોવ. ચાલો આપણે આને વિગતવાર સમજાવીએ.

નીતા અંબાણી 1- 5 પ્રકારના ડીટોક્સ ડ્રિંક્સ પીવે છે નીતા અંબાણી 5 પ્રકારના ડિટોક્સ ડ્રિંક્સ પીવે છે જેથી ત્વચા અને શરીરને કોઈ નુકસાન ન થાય. રસ પીવા વિશે વાત કરતા, તે લેટીસનો જ્યૂસ પીવે છે. લેટીસના રસમાં એન્ટીકિસડન્ટો મળી આવે છે, જે ત્વચા પર કરચલીઓ દેખાતા રોકે છે.

એટલા માટે નીતા અંબાણીને આ જ્યુસ પીવાનું પસંદ છે. 2- ફાટેલી રાહ અને પગરખાં ફરીથી ન પહેરો, જ્યારે તમે ફરીથી તે વસ્તુ ન પહેરો ત્યારે વેલ્થ જોવા મળે છે. નીતા અંબાણી પણ એવું જ કરે છે. તેઓ એક વિશાળ સંગ્રહ છે. આમાં મોટા બ્રાન્ડ શૂઝ, રાહ, સેન્ડલ અને ચંપલનો સમાવેશ થાય છે.

એકવાર આ બ્રાન્ડ્સ પહેર્યા પછી, તે ફરીથી ક્યારેય પહેરતી નથી. 3- દરરોજ કસરત કરો નીતા અંબાણી ફિટ અને યુવાન રહેવા માટે દરરોજ એક્સરસાઇઝ કરો. તે ક્યારેય કોઈ કસરત ચૂકતી નથી. ખૂબ વ્યસ્ત હોવા છતાં, તે કસરત માટે સમય શોધે છે. કસરત ઉપરાંત નીતા અંબાણી ક્લાસિકલ ડાન્સ પણ કરે છે.

જ્યારે નીતા માત્ર 5 વર્ષની હતી, ત્યારે તેણે ભરતનાટ્યમના ઘણા સ્ટેજ શોમાં ભાગ લીધો હતો. – સ્વસ્થ આહારને મહત્વ આપે છે નીતા અંબાણી એટલી સમૃદ્ધ છે કે તે જે ઇચ્છે તે ખાય છે.

પરંતુ આ હોવા છતાં, તે ખૂબ જ સ્વસ્થ આહાર પસંદ કરે છે. ત્રણ બાળકોની માતા બન્યા પછી, નીતાએ 40 કિલો વજન વધાર્યું હતું પરંતુ તેણીએ તેના સંતુલિત આહારની મદદથી તેને ગુમાવી દીધી હતી.

તે તેના દિવસની શરૂઆત ફળોથી કરે છે. મને નાસ્તામાં ઓમેલેટ ખાવાનું ગમે છે. તેને લંચ અને ડિનર માટે સૂપ અને લીલી શાકભાજી ખાવાનું પસંદ છે. તેને નાસ્તામાં ફળો અને શાકભાજી પણ પસંદ છે.

નીતા અંબાણી ટોચની આઈબી શાળાઓમાંની એક અધ્યક્ષ છે અને તે વિશ્વની શ્રેષ્ઠ શાળાઓમાંની એક ધીરુભાઇ અંબાણી ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલના અધ્યક્ષ છે. રાષ્ટ્રપતિ તરીકે ફરજ બજાવતા તેઓ theફિસનું કામ પૂરું ન થાય ત્યાં સુધી ઘરે જતા નથી.

તેમને શાળામાં પ્રવેશ મેળવવામાં ઘણા પડકારોનો સામનો કરવો પડે છે. તેઓએ અગાઉની જેમ જ સ્કૂલનું શિક્ષણ રાખવા માટે બહુવિધ પ્રવેશનો ઇનકાર કરવો પડશે.

About gujju

Check Also

આ ઘોડાએ ૨૫ ફૂટની નદી કૂદીને બચાવ્યો હતો પોતાના માલિકનો જીવ,આજે આ ઘોડાનું ભવ્ય મંદિર બનાવવામાં આવ્યું છે,જાણો આખી માહિતી…

હલ્દીઘાટીના યુદ્ધમાં, મોગલ બાદશાહ અકબર અને મહારાણા પ્રતાપ વચ્ચે ભીષણ યુદ્ધ થયું. આ યુદ્ધ દરમિયાન, …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *