Breaking News

રિયાચક્રવર્તી છે કરોડો રૂપિયાની માલકીન,સંપત્તિ વિષે જાણીને તમે પણ થઇ જાસો હેરાન…

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ રિયા ચક્રવર્તીએ તાજેતરમાં તેમનો 7th 7th મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. 2012 માં તેલુગુ ફિલ્મથી પોતાની કારકીર્દિની શરૂઆત કરનારી રિયાનો જન્મ 1 જુલાઈ 19 ના રોજ કર્ણાટકના બેંગલુરુમાં થયો હતો. ગયા વર્ષે અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતે આત્મહત્યા કરી ત્યારે રિયા દેશની ચર્ચામાં હતી. રિયા મોડી અભિનેતા સુશાંતની ગર્લફ્રેન્ડ રહી છે.

રિયા ચક્રવર્તીએ તમિલ ફિલ્મો અને બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. ફિલ્મ જગતમાં હજી સુધી કોઈ ખાસ સફળતા પ્રાપ્ત થઈ નથી, પરંતુ ગયા વર્ષે સુશાંતના નિધન પછી તે ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે. સોશ્યલ મીડિયાના આ જમાનામાં ફિલ્મ નિર્માતાઓ હેડલાઇન્સમાં રહેવું સામાન્ય વાત છે અને રિયા ઘણી વાર સમાચારોમાં રહે છે.

રિયાએ દક્ષિણ ભારતીય સિનેમાથી મોટા પડદે પ્રવેશ કર્યો. તેની પહેલી તમિળ ફિલ્મ તુનેગા તુનેગા 2012 માં રિલીઝ થઈ હતી. તે પછી રિયાએ વર્ષ 2012 માં હિન્દી સિનેમામાં પ્રવેશ કર્યો હતો. રિયા ચક્રવર્તી ફિલ્મ ‘સોનાલી કેબલ’ માં જોવા મળી હતી. ફિલ્મનું દિગ્દર્શન હિન્દી સિનેમાના દિગ્ગજ નિર્દેશક રમેશ સિપ્પીએ કર્યું હતું.

જો આપણે રિયા ચક્રવર્તીની સંપત્તિની વાત કરીએ તો કેટલીક ફિલ્મોમાં અભિનય કરી ચૂકેલી આ અભિનેત્રી કરોડો રૂપિયાની માલિક છે. 2021 ના ​​રિપોર્ટ અનુસાર, તેની કુલ સંપત્તિ 1.8 મિલિયન હોવાનો અંદાજ છે. ભારતીય રૂપિયામાં તેની પાસે 11 કરોડ રૂપિયા છે.

એક રિપોર્ટ અનુસાર, રિયા ચક્રવર્તી દર મહિને 2.5 લાખ રૂપિયાથી વધુની કમાણી કરે છે. એક વર્ષમાં તેમની આવક 20 લાખથી વધુ છે.

રિયા ચક્રવર્તીની એક ફિલ્મ વિશે વાત કરતા વેપાર વિશ્લેષકો કહે છે કે રિયાને એક ફિલ્મ માટે 20 લાખ રૂપિયા મળે છે. રિયા કરોડો રૂપિયાની માલિક હોવા ઉપરાંત લક્ઝરી ઘરો અને મોંઘી કારની પણ માલિક છે.

Rhea Chakraborty Hired Most Expensive Lawyer Maneshinde: रिया चक्रवर्ती ने  हायर किया देश का सबसे महंगा वकील, लड़ चुके हैं सलमान खान और संजय दत्त का  केस - Navbharat Times

રિયા ડોબારા અત્યાર સુધીમાં હિંદી સિનેમામાં તમારી યોર એવિલ, હાફ ગર્લફ્રેન્ડ, બેંક થીફ, સોનાલી કેબલ અને જલેબી જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે રિયાની આગામી ફિલ્મ ‘ચેહરે’ છે. આ ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન, ઈમરાન હાશ્મી અને અન્નુ કપૂર મુખ્ય ભૂમિકામાં છે.

સુશાંત સાથે લિવ-ઇન રિલેશનશિપમાં છે.
દિવંગત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથેના સંબંધોને કારણે રિયા ચક્રવર્તી પણ ચર્ચામાં રહી છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે રિયા 2012 થી સુશાંત સિંહને જાણતી હતી, પરંતુ તેણે સુશાંતને ડેટિંગની શરૂઆત 2012 માં કરી હતી. રિયા અને સુશાંત બંને તેમના સંબંધોને લઈને ગંભીર હતા.

Rhea Chakraborty latest news: bombay high court said 5 things while  granting bail to Rhea Chakraborty She has no criminal antecedents - 'रिया  चक्रवर्ती का नहीं है कोई आपराधिक रिकॉर्ड': HC ने

સારા અલી ખાન સાથેના બ્રેકઅપ પછી સુશાંત સિંહ રાજપૂત રિયા માટે દિલ તૂટી ગયો હતો. બંને લગભગ એક વર્ષ લેવિનમાં પણ રહ્યા. જોકે, સુશાંત સિંહના મૃત્યુના એક વર્ષ પછી, બધું સમાપ્ત થઈ ગયું. ખાસ વાત એ છે કે 12 જૂન, 2020 ના રોજ સુશાંતે કથિત રૂપે પોતાને મુંબઈના ઘરે લટકાવી દીધો હતો.

About gujju

Check Also

61ની ઉંમરમાં સલમાનની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડ એકદમ નાનકડા સ્કર્ટમાં…

અભિનેતા સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘એન્ટીમ’ તાજેતરમાં રીલિઝ થઈ છે. ભાઈજાનના ચાહકો આ ફિલ્મને લઈને ખૂબ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *