Breaking News

શર્મનાક કિસ્સો:૨૧ વર્ષના જમાઈ સાથે ભાગી ગઈ ૫૦ વર્ષીય સાસુ,પછીં ૧૦ દિવસમાં લગ્ન કરી ઘરે પાછા ફર્યા…

પૌત્રોના પ્રેમમાં કોઈ સ્થાન નથી. ઉંમર અને સંબંધોને પણ ધ્યાનમાં લેવામાં આવતાં નથી તેથી પ્રેમને અંધ કહેવામાં આવે છે. પરંતુ કેટલાક લોકો પ્રેમ સંબંધના નામે ભૂલો કરે છે, જેના માટે તેમને જીવનનો ભોગ બનવું પડે છે. તેથી ઘણી વાર પ્રેમને લગતી બાબતોમાં એક આંચકાજનક તથ્ય સામે આવે છે, જે એક ક્ષણ માટે પણ માનવું મુશ્કેલ થઈ જાય છે.

બિહારના મુઝફ્ફરપુરથી તાજેતરમાં જ પ્રેમ પ્રણયનો એક અનોખો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. જ્યાં 50 વર્ષીય સાસુ તેના 25 વર્ષીય જમાઈના પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. મામલો એટલી હદે પહોંચ્યો કે સાસુ-વહુ દંપતીએ પણ સાથે મળીને જીવવા અને મરણનું વચન આપ્યું હતું.

એવું કહેવામાં આવે છે, દરેક સંબંધ અને દરેક બંધન પ્રેમની વિરુદ્ધ મરી જાય છે. બિહારના મુઝફ્ફરપુરમાં એક સાસુ અને જમાઈ દંપતીએ આવું જ કર્યું. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બંને એકબીજાના પ્રેમમાં એટલા ખોવાઈ ગયા હતા કે બંને ઘરથી ભાગ્યા હતા અને સાત ફેરા લીધા હતા.

તેમના પ્રેમને કારણે સાસુ અને વહુ દંપતી બની હતી. જ્યારે લોકોને આ ઘટનાની જાણ થઈ ત્યારે આ સમાચારથી દરેકના હોશ ઉડી ગયા હતા. સાસુના છૂટા થયાના સમાચાર આ વિસ્તારમાં અગ્નિની જેમ ફેલાયા હતા.

મહિલાના પતિ અને પુત્રીએ પણ આ ઘટનાનો વિરોધ કર્યો હતો.લોકોને આઘાતજનક ઘટનાની જાણ થતાં પોલીસને પણ આ ઘટનાની જાણ કરવામાં આવી હતી. બાદમાં પોલીસે સાસુ અને જમાઈને કસ્ટડીમાં લીધી હતી અને શાંતિમાં ખલેલ પહોંચાડવા બદલ દંડ ફટકાર્યો હતો.

આ કેસ મુઝફ્ફરપુર જિલ્લાના ભૌરકલાન પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તાર હેઠળના એક ગામનો છે. અહીં એક મહિલાને તેની પુત્રીના પતિ સાથે પ્રેમ થઈ ગયો. તેથી જમાઈ પત્ની હોઈ શકે, પણ તેણે સાસુ માટે દિલ ગુમાવી દીધું. સાસુ 10 મહિના પહેલા ઘરેથી ભાગી ગઈ હતી.

પરંતુ સબંધીઓએ બંને અંગે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી ન હતી. પરંતુ કોર્ટ મેરેજનાં 10 મહિના બાદ બંને ઘરે પરત ફર્યા. ઘરે પહોંચતાં મહિલાની પુત્રીએ હંગામો મચાવ્યો હતો. આ વાતની જાણ થતાં જ પોલીસે આ સમગ્ર મામલો પોતાના હાથમાં લઇ આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

સાસુ અને પુત્રવધૂએ પોલીસ સમક્ષ સાથે રહેવા અને મરણ પામવાની શપથ લીધા હતા આ ઘટના બાદ હાઇ વોલ્ટેજ ડ્રામા જોવા મળ્યો હતો. પોલીસે બંનેને કસ્ટડીમાં લીધી હતી અને શાંતિમાં ખલેલ પહોંચાડવા બદલ દંડ ફટકાર્યો હતો. હવે આ મામલો ગામમાં ચર્ચાનું કેન્દ્ર બન્યો છે.

આવી કમનસીબ ઘટના ગામની આસપાસ તેમજ આજુબાજુના વિસ્તારમાં જંગલની આગની જેમ ફેલાઈ રહી છે. જેના કારણે પરિવાર મહિલાઓ અને યુવાનોથી અલગ થઈ ગયો છે. બંનેને લઈને પરિવારમાં ભારે નારાજગી છે.

About gujju

Check Also

મુકેશ અંબાણી ભેંસ નહીં પરંતુ પીવે છે ગાયનું દૂધ, આવે છે આ સ્પેશિયલ ગુજરાતીના તબેલામાંથી

દેશના જાણીતા ઉદ્યોગપતિઓથી લઈને દરેક બોલિવૂડ અભિનેતા, તેઓ પોતાની ફિટનેસનું ખૂબ ધ્યાન રાખે છે. આ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *