Breaking News

મિથુન ચક્રવર્તીએ એક ફિલ્મમાં સુસ્મિતા સેન સાથે આ સીન કરવામાં પોતાના પરથી કાબુ ગુમાવ્યો હતો,તે પછી બંને વચ્ચે એવું થયું કે જોતા રહી જાસો….

બોલિવૂડમાં આવી ઘણી હસ્તીઓ છે જેઓ એકબીજા સાથે સંબંધ પણ રાખતા નથી. એટલું જ નહીં, તેઓ એકબીજાનો ચહેરો જોવું પણ પસંદ નથી કરતા. ઘણા કારણો આ માટે જવાબદાર છે. કોઈના કેસમાં માત્ર ગેરસમજ છે. તેથી કોઈના કિસ્સામાં પણ એક વાસ્તવિક કારણ છે.

બોલિવૂડમાં સાથે કામ કરતી વખતે પણ ફિલ્મ સ્ટાર્સમાં આવી ઘણી ઘટનાઓ બને છે, જેના કારણે કેટલાક સ્ટાર્સ અમુક લોકો સાથે કામ કરવાનો ઇનકાર કરે છે. જે તેની ફિલ્મી કરિયરને જ નહીં પરંતુ તેની વાસ્તવિક જીવનને પણ અસર કરે છે.

અભિનેત્રીઓ ઘણીવાર પીte અભિનેતાઓ પર ગંભીર આરોપો લગાવતી હોય છે, જેમ કે હીરોની બેજવાબદારી અને શૂટિંગ દરમિયાન અયોગ્ય સ્પર્શ જેવા. જયપ્રદા અને દિલીપ તાહિલ વચ્ચે અને ત્યારબાદ માધુરી દીક્ષિત અને વિનોદ ખન્ના વચ્ચેનો વિવાદ ચર્ચાનું કેન્દ્ર બન્યો હતો.

તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે બોલિવૂડના દિગ્ગજ ખેલાડી મિથુન ચક્રવર્તી પણ આ યાદીમાં શામેલ છે. આવો જ આરોપ તેની સામે લગાવવામાં આવ્યો હતો અને આક્ષેપ કરનાર કોઈ બીજું નહીં પણ બોલિવૂડની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન હતું.

તમને જણાવી દઈએ કે, એક સમય એવો હતો જ્યારે સુષ્મિતા સેન અને પીte અભિનેતા મિથુન ચક્રવર્તી વચ્ચે બોલાચાલી થઈ હતી. જેની અસર આજે પણ જોવા મળી રહી છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સુષ્મિતા સેન મિથુનથી લગભગ 25 વર્ષ નાના છે.

સુષ્મિતાએ એક વખત આરોપ લગાવ્યો હતો કે અભિનેતા મિથુને તેને અયોગ્ય રીતે સ્પર્શ કર્યો હતો. 2006 ની નિર્દેશક કલ્પના લાજમીની ફિલ્મ ચિંગરીમાં સુષ્મિતા સેન અને મિથુન ચક્રવર્તી મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. આ ફિલ્મમાં મિથુન ચક્રવર્તી વિલનની ભૂમિકામાં હતો. જોકે, ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર ખાસ કમાલ કરી ન હતી.

બંને સ્ટાર્સે આ ફિલ્મમાં ખૂબ જ ગાઢ દ્રશ્યો આપ્યા હતા. સુષ્મિતા સેન આ સીનને લઇને કમ્ફર્ટેબલ નહોતી, પરંતુ ડિરેક્ટરના પ્રેશરમાં તેણે આ સીન કરવું પડ્યું. જ્યારે મિથુન સાથે આ સીન શૂટ કરવામાં આવી રહ્યું હતું ત્યારે મૂંઝવણ અને બેચેની સુષ્મિતા સેનના ચહેરા પર સ્પષ્ટ જોઇ શકાય છે. સીન પછી સુરેમિતા ડિરેક્ટર કટ આપતાંની સાથે એક મિનિટ પણ અટક્યા વિના ગ્રીન રૂમમાં ગઈ.

मिथुन चक्रवर्ती ने सुष्मिता सेन के साथ किया था इंटीमेट सीन, बेकाबू होने के बाद किया ऐसा काम.. || Mithun Chakraborty became uncontrollable in intimate scene with Sushmita Sen

આ પછી, સુષ્મિતા સેનનો ગુસ્સો છેલ્લી બાંયધરીમાં સાતમા સ્વર્ગ સુધી પહોંચ્યો અને તે સેટ છોડીને તેની વેનિટી વાનમાં ગઈ. જ્યારે ફિલ્મની ડિરેક્ટર કલ્પના લાજમીએ સુષ્મિતા સેનનો સંપર્ક કર્યો અને તેના ક્રોધનું કારણ પૂછ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું હતું કે મિથુન ચક્રવર્તીએ તેને શોટ દરમિયાન અયોગ્ય રીતે સ્પર્શ કર્યો હતો અને તે જાણી જોઈને કર્યું હતું.

ત્યારબાદ કલ્પનાએ સુષ્મિતાને સમજાવ્યું કે તે મિથુનને જાણે છે કારણ કે તેનો ગેરસમજ થયો હશે. એક્ટર્સ ક્યારેય એવું કરી શકતા નથી. પણ સુષ્મિતાએ પણ બોલવાનું બંધ કરી દીધું. તે દિવસ પછીથી સુષ્મિતાએ વચન લીધું હતું કે તે ફરીથી ક્યારેય મિથુન સાથે કામ કરશે નહીં.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, આ ઘટના બાદ બંને વચ્ચેના સંબંધોમાં અણસાર આવી ગયો હતો. પરંતુ પાછળથી સુષ્મિતા સેને કહ્યું, “મિથુન એ સમયે મને કોઈ ખોટા ઇરાદાથી સ્પર્શતો ન હતો, મને થોડો ગેરસમજ થયો હોત.”

About gujju

Check Also

ભેદભાવ ટિપ્પણી કરવા બાબતે યુવિકા ચૌધરીની ધરપકડ કરાઈ..

3 કલાકની પૂછપરછ બાદ જામીન મંજૂર કરાયા હતા.અભિનેત્રીનો એક વીડિયો ખૂબ વાયરલ થયો હતો.અનુસૂચિત જાતિ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *