Breaking News

મુકેશ અંબાણીની દીકરીને મળી સસરા પક્ષ તરફથી ૪૫૨ કરોડની ગિફ્ટ,જોઈને આખો પહોળી થઇ જશે…..

એશિયાના સૌથી ધનિક વ્યક્તિની વાત કરીએ તો મુકેશ અંબાણીનું નામ પહેલા આવે છે. મુકેશ અંબાણી લાંબા સમયથી એશિયાના સૌથી ધનિક વ્યક્તિ રહ્યા છે. આખી દુનિયા તેની સંપત્તિથી વાકેફ છે. અંબાણી પરિવાર દેશના સૌથી લોકપ્રિય પરિવારોમાંનો એક છે.

રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝના વડા મુકેશ અંબાણી સાથે તેમનો પરિવાર અવારનવાર ચર્ચામાં રહે છે. તેના પરિવારના દરેક સભ્યની ઘણી વાર ચર્ચા કરવામાં આવે છે. અંબાણી પરિવારના ઘરનું દરેક ફંક્શન અથવા નોન ફંક્શન પણ ચર્ચાનો વિષય બને છે. આવી જ રીતે મુકેશ અંબાણીની પુત્રી ઇશા અંબાણીના લગ્નની પણ ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે, ઇશા અંબાણીએ વર્ષ 2018 માં આનંદ પીરામલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તેના લગ્નમાં ઇશાને તેના સસરા અજય પિરામલની ભેટ રૂપે પાંચ માળનો શાહી મહેલ મળ્યો. તેના ઘરનું નામ ગુલીતા છે. ચાલો આજે તમને આ મહેલની તસવીરો બતાવીએ

Isha Ambani Will Be Moving Into A 50,000Sq-Ft, Sea-Facing Mansion Gifted By  Her In-Laws

ઇશા અંબાણી અને આનંદ પીરામલ લગ્નના સમયથી જ આ ઘરમાં રહે છે. ઘર જોવા માટે ખૂબ જ સુંદર છે. ઘર મુંબઇના વરલીમાં આવેલું છે.

ગુલીતા 50,000 ચોરસ ફૂટમાં ફેલાયેલી છે. ખાસ વાત એ છે કે મુકેશ અંબાણીએ તેમની પુત્રીના શાહી લગ્નમાં 10 કરોડ રૂપિયા (લગભગ 720 કરોડ રૂપિયા) ખર્ચ કર્યા છે. આની મદદથી મુકેશ અંબાણીની સંપત્તિનો સરળતાથી અંદાજ લગાવી શકાય છે.

વિશેષ વાત એ છે કે મુકેશ અંબાણીનું ઘર ‘એન્ટિલિયા’ એ માત્ર ભારત જ નહીં પરંતુ વિશ્વના સૌથી મોંઘા મકાનોમાંનું એક છે. મુકેશ અંબાણી પોતાના પરિવાર સાથે મુંબઇમાં રહે છે. તેના મકાનમાં 27 માળ છે અને તે ખૂબ જ સુંદર છે. જ્યારે ઇશા અને આનંદનું ઘર ‘ગુલીતા’ કોઈ મોટા મહેલથી ઓછું નથી.

ઇશા અંબાણી અને આનંદ પીરામલના આ વૈભવી ઘરની સુંદરતા અને ભવ્યતાથી ભાભલાની આંખો ઉડી ગઈ છે. ગુલીતા પાંચ માળનો બંગલો છે. પાંચ માળમાંથી ત્રણ ભોંયરાઓ છે.

Isha Ambani And Anand Piramal's House Costs A Whooping ₹450Cr And Our Mind  Is Blown

ગુલીતાના બીજા અને ત્રીજા માળનો ઉપયોગ સેવા અને પાર્કિંગ માટે થાય છે. ઘરમાં બગીચો અને હવાનું પાણીનું શરીર પણ છે. જ્યારે લોબીને ગ્રાઉન્ડ ફ્લોર પર જગ્યા આપવામાં આવી છે.

આનંદ પીરામલ અને ઇશા અંબાણીના લક્ઝરી હાઉસમાં ઘણા ઓરડાઓ, બેડરૂમ તેમજ અભ્યાસ ખંડ છે. લિવિંગ અને ડાઇનિંગ રૂમ ‘ગુલિતા’ માં ઉપર સ્થિત છે.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ઇશા અંબાણીના સસરા ઈશા પીરામલએ 2012 માં લગભગ 10 અબજ રૂપિયા અથવા 452 કરોડમાં ઘર ખરીદ્યું હતું. લગ્ન દરમિયાન અજય પિરામલે ઈશા અને આનંદને ગિફ્ટ આપી હતી.

Isha Ambani Anand Piramal Wedding: Inside Details About The Delicious  Spread At The Mumbai Wedding And Reception

ઇશા અને આનંદના લગ્ન ડિસેમ્બર 2018 માં ખૂબ જ ધામધૂમથી ઉજવવામાં આવ્યા હતા, જ્યારે બંનેએ અગાઉ 2018 માં ઇટાલીમાં સગાઈ કરી હતી.તમને જણાવી દઈએ કે અજય પીરામલ શ્રીરામ ગ્રુપ અને પિરામલ ગ્રુપના અધ્યક્ષ છે. તેના મિત્ર મુકેશ અંબાણીની જેમ અજય પણ ઘણા ધનિક છે. તેની પાસે કરોડો રૂપિયાની સંપત્તિ પણ છે.

About gujju

Check Also

TMKOC નું આ પાત્ર બનવા જઈરહ્યું છે બિગબોસનો હિસ્સો,જાણો ક્યાં એક્ટર જોડાશે…..

અફવા હતી કે બિગ બોસ 15 ડિરેક્ટર કરણ જોહર હોસ્ટ કરશે પરંતુ કોઈ સત્તાવાર નિવેદન …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *