Breaking News

TMKOC ના નટુકાકા દુનિયા છોડતા પહેલા આ એક વાત કરવા માંગે છે,જાણો તે વાત વિશે..

એક ઇન્ટરવ્યુમાં નટુ કાકાએ કહ્યું હતું કે, “હું સંપૂર્ણપણે સ્વસ્થ અને સ્વસ્થ પણ છું. આ કોઈ મોટી વાત નથી અને દર્શકો નિશ્ચિતરૂપે મને આ શોમાં જોશે. આ એક ખાસ એપિસોડ છે અને મને ખાતરી છે કે લોકો હંમેશાં મારા કામને પસંદ કરે છે.

કરશે.મારો ઈલાજ ચાલી રહ્યો છે અને મને આશા છે કે બધું જલ્દીથી ઠીક થઈ જશે.હું શુટિંગ જલ્દીથી મુંબઇમાં શરૂ થાય અને હું નિયમિત કામમાં પાછો ફરી શકું છું.

લોકપ્રિય નાના પડદાના શો ‘તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મા’માં નટ્ટુ કાકાની ભૂમિકા ભજવનાર અભિનેતા ઘનશ્યામ નાયક કેન્સર સામે લડી રહ્યા છે. અભિનેતા ઘનશ્યામે,

જેમણે 77 વર્ષની ઉંમરે પણ દર્શકોનું મનોરંજન કર્યું હતું, તેના ગળામાં કેટલાક ડાઘ હતા, જેના પછી તેણે ડોક્ટર ને બતાવ્યું. આ વર્ષે એપ્રિલમાં, તેમને કેન્સર હોવાનું નિદાન થયું હતું, જેના પછી ચાહકો તેમના માટે પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે.

અભિનેતાએ તેમની છેલ્લી ઇચ્છા વ્યક્ત કરી: ઘનશ્યામ નાયકના પરિવારે કીમોથેરપી સત્ર શરૂ કર્યું છે અને ચાહકો પણ ઇચ્છે છે કે દરેકના મનપસંદ ‘નટ્ટુ કાકા’ જલ્દી સ્વસ્થ થાય અને કાયમ માટે પાછા આવે.

જો કે, આ દરમિયાન સમાચાર પણ આવી રહ્યા છે કે નટ્ટુ કાકાએ તેની છેલ્લી ઇચ્છા શેર કરી છે. તેણે કહ્યું છે કે જો તે મરી જાય છે, તો તે મેકઅપની અરજી કરીને મરી જવા માંગે છે. ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના નટુ કાકા આજકાલ મુશ્કેલ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે.

અભિનેતાએ કેન્સરની સારવાર શરૂ કરી દીધી છે. અભિનેતાને એપ્રિલમાં ગંભીર બીમારીની જાણ કરવામાં આવી હતી, તેમ છતાં તેણે કામ પસંદ કર્યું. કેન્સર જેવી ગંભીર બીમારી સામે ઝઝૂમી રહેલા ઘનશ્યામ નાયક ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચાશ્મહ’ સીરિયલ પર સતત કામ કરી રહ્યા છે. ઘનશ્યામ નાયકનું તેમના કામ પ્રત્યેનું સમર્પણ કોઈથી છુપાયેલું નથી, તેઓ 77 વર્ષની ઉંમરે પણ લોકોનું ખૂબ મનોરંજન કરે છે.

ઘનશ્યામ નાયક કેન્સર સામે લડી રહ્યા છે: ઘનશ્યામ નાયકના પુત્ર વિકાસએ એક મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે, ઘનશ્યામ નાયકના ગળામાં ત્રણ મહિના પહેલા કેટલાક ફોલ્લીઓ મળી આવ્યા હતા, ત્યારબાદ વિકાસએ તેના પિતાની સારવાર શરૂ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.

ઘનશ્યામના પુત્રએ વધુમાં જણાવ્યું હતું કે, એપ્રિલ મહિનામાં, તેના ગળામાં પોઝિટ્રોન એમિશન ટોમોગ્રાફી સ્કેનિંગ કરવામાં આવ્યું હતું, જેથી પરિવારના સભ્યોને આ ગંભીર રોગની જાણ થઈ.

કેન્સર ખૂબ ગંભીર હોવા છતાં, ઘનશ્યામ નાયકના પરિવારજનો કોઈ જોખમ લેવા માંગતા ન હતા, તેથી કેન્ટુની ઉચ્ચ સારવાર માટે પરિવાર દ્વારા નટુ કાકાના કીમોથેરાપી સત્રો શરૂ કરવામાં આવ્યા હતા. પ્રારંભિક દિવસોમાં નટુ કાકાનું નિદાન કરનાર આ જ તબીબો દ્વારા હાલમાં કેન્સરની સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.

એક ઈન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ મુજબ ઘનશ્યામ નાયકે તેની છેલ્લી ઇચ્છા શેર કરી છે. પોસ્ટ મુજબ ચાહકોના પ્રિય નટ્ટુ કાકાએ કહ્યું છે કે તેઓ તેમના અંતિમ શ્વાસ સુધી કામ ચાલુ રાખવા માંગે છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે ઘનશ્યામ નાયક ઘણા સમયથી ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ સાથે સંકળાયેલા છે અને દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે.

ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે ઘનશ્યામ નાયકે ગયા વર્ષે તેના ગળામાં સર્જરી કરી હતી જેમાં 8 ગાંઠો દૂર કરવામાં આવી હતી. સતત સારવાર બાદ તેની હાલત ઘણી સારી છે. આ મુશ્કેલ સમય દરમિયાન પણ તે ગુજરાતના દમણમાં આ શો માટે શૂટિંગ કરી રહ્યો હતો. ઘનશ્યામ નાયક આગામી એપિસોડ અને મુંબઇમાં શૂટિંગને લઈને ઉત્સાહિત છે.

About gujju

Check Also

વૈજ્ઞાનિકોની ચેતવણી:દર ત્રણ વ્યક્તિમાંથી એક વ્યક્તિ માટે જીવલેણ બનશે કોરોનાનો સુપર મ્યુટન્ટ વેરિયંટ….

કોરોના વાયરસનો ચેપ વિશ્વમાં ચિંતાનો વિષય બની ગયો છે. નવું સંસ્કરણ ઘણા દેશોમાં તરંગો બનાવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *