Breaking News

સૌરાષ્ટ્ર ના અનેક વિસ્તારોમાં ધડાકા સાથે આકાશમાં આગના ગોળા દેખાયા,લોકો માં ભય ઉભો થયો જાણો સમગ્ર ઘટના વિશે….

સૌરાષ્ટ્રમાં કાલે રાત્રે જૂનાગઢ , માનવદર, ઉપલેટ, ભાયાવદર, કોલકી વિસ્તારમાં રહસ્યમય વિસ્ફોટોથી અગનગોળાની જેમ દેખાતા લોકોએ પોતાનું ઘર છોડી દીધું હતું. ત્રણે ચર્ચા શરૂ કરી. તે એક ખગોળીય ઘટના માનવામાં આવે છે.

જૂનાગઢ શહેર અને મેવાસા અને વંથલી સહિતના આજુબાજુના વિસ્તારોમાં રાતના આકાશમાં અચાનક આગ ફાટી નીકળી હતી.તેમના ઘરની છત પરથી ઉતરતા જૂનાગઢ ની ટ્રાફિક બ્રિગેડનો વીડિયો થોડીવારમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો.

જેમાં અચાનક આકાશમાં ચાર લીટીઓ ચમકતી દેખાઈ હતી. એવું માનવામાં આવે છે કે આ એક ખગોળીય ઘટના છે જે ફક્ત થોડીવારમાં જ દેખાય છે અને એક જ ક્ષણમાં અદૃશ્ય થઈ જાય છે. જૂનાગadh શહેરમાં ઘણા લોકો આ ઘટનાના સાક્ષી બન્યા.

Woman Car Shop IFO by Woman Car | Mixcloud

પરંતુ, આ પદ છોડ્યા બાદ તેઓ શું કરશે તે જાણવામાં આવ્યું નથી. ઉપલેટામાં રાત્રે 9-15 મિનિટમાં વી.પી. ઘેટીયા સ્કૂલ નજીક કોલકી રોડ ઉપર વિમાન પસાર થયાના પાંચ મિનિટ પછી રહસ્યમય વિસ્ફોટ થયો હતો. એક પીળો પ્રકાશ દેખાયો

આખા શહેરમાં એક રહસ્યમય વિસ્ફોટનો અવાજ સાંભળીને લોકો આતુરતાથી ઘરની બહાર આવી ગયા. પ્રત્યક્ષદર્શીઓના જણાવ્યા અનુસાર, પીળી પ્રકાશ પાંચથી સાત મિનિટ સુધી દેખાઈ રહી હતી. લોકોની ભીડ એકઠી થઈ ગઈ હતી.

લોકોમાં આકાશી પ્રસંગોની પણ ચર્ચા કરવામાં આવી હતી.આ ઉપરાંત ભાયાવદર અને કોલકી તેજસ્વી પ્રકાશમાં જોવા મળ્યા હતા. દરમિયાન, ઉપલેટામાં એક જાહેર ચર્ચા હતી કે રાત્રે દેખાતા ફાયરબોલ્સ નાસા અવકાશયાન હોવાનું માનવામાં આવે છે.

એરફોર્સનું વિમાન હોવાની પ્રાથમિક શોધ – ધોરાજીના પ્રાંત અધિકારી જી.વી. મિયાણીએ જણાવ્યું કે, સાંજના સમયે ધોરાજી સહિતના વિસ્તારમાં આકાશમાં ત્રણ પ્રકાશ વસ્તુઓ તરતી જોવા મળી હતી. તેની તપાસ કરવામાં આવી હતી પરંતુ પ્રારંભિક તાણ હેઠળની ઓબ્જેક્ટ એરફોર્સનું વિમાન હોઈ શકે છે.

આ મામલે કોઈ ચોક્કસ માહિતી મળી નથી. જોકે વિસ્ફોટ વિશે દિવસ. કલેકટરે જણાવ્યું હતું કે સુપરસોનિક વિમાન પસાર કર્યા પછી, તેની ગતિને કારણે, આ વિસ્તારમાં ભારે વિસ્ફોટો થાય છે. હુમલાખોરે બપોરે પોલીસ સ્ટેશન સામે હુમલો કર્યો હતો.

About gujju

Check Also

દુનિયામાં વધુ એક યુદ્ધના ભણકારા જાન્યુઆરીમાં હુમલાની શકયતાથી ફફડાટ…

યુક્રેન અને રશિયા વચ્ચે તણાવ વધી રહ્યો છે. આ બધાની વચ્ચે યુક્રેનના ટોચના જનરલે ચેતવણી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *