Breaking News

૨૦૨૪ ની ચૂંટણીને લઈને આ નેતાએ કરી મોદી સરકાર વિશે ભવિષ્યવાણી,જાણો આ ભવિષ્યવાણી વિશે …

રામદાસ આઠવલેએ કહ્યું કે, એનડીએ 2024 માં નરેન્દ્ર મોદીના નેતૃત્વ હેઠળની સામાન્ય ચૂંટણીઓ જીતશે. મોદી ત્રીજી વખત વડા પ્રધાન બનશે- રામદાસ આઠવલે. કયો પક્ષ સત્તા પર આવશે? કેટલાક કોંગ્રેસ પક્ષમાં છે અને કેટલાક ભાજપમાં છે. પરંતુ દેશના લોકો તેમના આગામી વડા પ્રધાન તરીકે કોને પસંદ કરશે તે સમય જ કહેશે.

કેન્દ્રીય પ્રધાન અને આરપીઆઈ પ્રમુખ રામદાસ આઠવલે, તેમના વિશેષ અંદાજો માટે જાણીતા છે, તેમણે ૨૦૧ 2014 ની લોકસભાની ચૂંટણીમાં રાષ્ટ્રીય લોકતાંત્રિક ગઠબંધનની જીતની ઘોષણા કરી છે. તેમણે કહ્યું કે એનડીએ નરેન્દ્ર મોદીના નેતૃત્વ હેઠળ જ 2024 ની સામાન્ય ચૂંટણી જીતશે.

મોદી ત્રીજી વખત વડા પ્રધાન બનશે.આ સિવાય ભારતના કેટલાક જ્યોતિષીઓ અને પંડિતો પણ ભવિષ્યમાં શું થવાનું છે તે જણાવે છે. કેટલાક એવા જ્યોતિષીઓ પણ છે જેમણે કહ્યું છે કે સત્તામાં કોણ આવશે અને કોની પાછળ હશે. તેની ભવિષ્યવાણીમાં કેટલું સત્ય છે તે આગામી સમય પર આધારિત છે. ચૂંટણી પરિણામો અંગેના સૌથી મોટા જ્યોતિષીની આગાહી કેટલી સાચી છે, તે સમય જ કહેશે.

આઠાવલેએ ફરી એક વખત વિરોધીને અરીસો બતાવવાની કોશિશ કરી હતી આઠાવલે ફરી એકવાર પોતાની કવિતા દ્વારા વિપક્ષને અરીસો બતાવવાની કોશિશ કરી છે. કેન્દ્રીય પ્રધાને કહ્યું કે પ્રશાંત કિશોરનો બિન બનાના, નરેન્દ્ર મોદી ચોક્કસપણે આંબેડકર છે, 2024 માં મોદી ફરી વડા પ્રધાન બનશે.

શરદ પવાર અને પ્રશાંત કિશોરની બેઠકથી વિપક્ષનું કોઈ મોટું ફોર્મ્યુલા બહાર આવશે નહીં. તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે કઈ પાર્ટીને કેટલી બેઠકો મળશે. જો કે, જ્યોતિષ આચાર્યની ગુપ્તતાને ધ્યાનમાં લેતા, અમે તેમના વિશે કોઈ માહિતી આપી શકતા નથી. પરંતુ અમે તમને અહીં લખીને સંપૂર્ણ અનુમાન જણાવીશું. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ કોઈ સામાન્ય જ્યોતિષી નથી, પરંતુ તે દેશના પ્રખ્યાત જ્યોતિષીઓમાં ગણાય છે.

કેન્દ્રીય પ્રધાન આઠવલેએ કહ્યું કે વ્યૂહરચનાકાર પ્રશાંત કિશોર અને રાષ્ટ્રવાદી કોંગ્રેસ પાર્ટીના સુપ્રીમો શરદ પવાર વચ્ચેની બેઠકને વર્તમાન ચૂંટણીમાં નિશાન બનાવવામાં આવી છે. તેમણે કહ્યું કે શરદ પવાર અને પ્રશાંત કિશોરની બેઠકથી વિપક્ષને કોઈ મોટું ફોર્મ્યુલા મળશે નહીં.

આ જ કારણ છે કે તમામ વિપક્ષી નેતાઓ એક સાથે ન આવી શકે. આઠાવલેએ તેમને કહ્યું કે 2019 માં ભાજપે પ્રશાંત કિશોરના ટેકા વિના 303 બેઠકો જીતી હતી. ગૃહ (સંસદ) માં વિરોધી પક્ષો એનડીએને સમર્થન આપે છે. 2024 ની સામાન્ય ચૂંટણીમાં પીએમ મોદીની આગેવાનીવાળી એનડીએ જીતશે,

લોકસભાની ચૂંટણીમાં નરેન્દ્ર મોદી 543 માંથી 9 બેઠકો જીતશે. વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી 2020 સુધી ભારતના વડા પ્રધાન રહેશે. વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી પૂર્વી ઉત્તર પ્રદેશની વારાણસી લોકસભા બેઠક પર ઉત્તર પ્રદેશના ઇતિહાસમાં સૌથી વધુ મત મેળવશે.

નોંધનીય છે કે, રામદાસ આઠવલે 20 ફેબ્રુઆરીએ ગો કોરોના ગોનો સૂત્ર આપ્યો હતો. જ્યારે કોરોના વાયરસના કેસોની સંખ્યામાં ઘટાડો થયો, ત્યારે તેમણે બૂમ મારી, રિપબ્લિકન પાર્ટી ઇન્ડિયા (એ) ના નેતા આઠાવલેએ કહ્યું કે લોકોને કોરોના વાયરસથી ડરવું જોઈએ નહીં,

પરંતુ તેને મારી નાખવું જોઈએ. લોકોને એમ પણ કહ્યું કે જો તમે જરા રડશો નહીં, તો થોડા દિવસોમાં કોરોના દૂર થઈ જશે. ભયભીત, કોરોનાને મત આપો, કોરોનાને હવે મરી જવા દો, પછી તેમને કોરોના જાઓ જાઓ સૂત્ર આપ્યો. ગો કોરોના ગો, ગો કોરોના ગો, ના કોરોના, ના કોરોના આગાહી મુજબ કોંગ્રેસ અધ્યક્ષ રાહુલ ગાંધી ઉત્તર પ્રદેશની અમેઠી લોકસભા બેઠક પરથી ચૂંટણી હારી જશે.

જો ટકા મુસ્લિમ અને ખ્રિસ્તી મતદારો કોંગ્રેસ માટે એક થાય, તો હિંદુ મતદારો ડાબેરી મોરચાના સીપીરના ઉમેદવાર સુનીર માટે એક થાય તો કોંગ્રેસ અધ્યક્ષ રાહુલ ગાંધી ચૂંટણી હારી જશે.

વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીના રાષ્ટ્રીય નેતૃત્વ અને મતદારોને લીધે કોંગ્રેસ કોંગ્રેસ શાસિત રાજ્ય છત્તીસગ stateમાં 11 લોકસભા બેઠકો પર ભાજપ બહુમતી પ્રાપ્ત કરશે. વર્ષ ૨૦૧૨  ની લોકસભાની ચૂંટણીમાં કોંગ્રેસને 44 44 બેઠકોનું નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે જેની સરખામણીમાં તેણે ૨૦૧ 2014 ની લોકસભાની ચૂંટણીમાં જીત મેળવી હતી.

જ્યોતિષના કહેવા મુજબ, વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી, ૨૦૧ 2014 ની લોકસભાની ચૂંટણીની તુલનામાં 2019 ની લોકસભાની ચૂંટણીમાં વધુ બેઠકો જીતીને તમામ વિપક્ષો અને રાજકીય કાર્યકરોને ડોજ આપી શકે છે. જ્યારે કોરોના વાયરસના કેસોની સંખ્યામાં ઘટાડો થયો, ત્યારે તેમણે બૂમ મારી, રિપબ્લિકન પાર્ટી Indiaફ ઇન્ડિયા (એ) ના નેતા આઠાવલેએ કહ્યું કે લોકોને કોરોના વાયરસથી ડરવું જોઈએ નહીં, પરંતુ તેને મારી નાખવું જોઈએ.

લોકોને એમ પણ કહ્યું કે જો તમે જરા રડશો નહીં, તો થોડા દિવસોમાં કોરોના દૂર થઈ જશે. કોરોનાથી ડર, હવે કોરોનાને મારી નાખો, પછી તેમને કોરોના ગો ગો ગોનું સૂત્ર આપો. ગો કોરોના ગો, ગો કોરોના ગો, કોઈ કોરોના નહીં કોરોના નહીં કોરોના.

About gujju

Check Also

દુનિયામાં વધુ એક યુદ્ધના ભણકારા જાન્યુઆરીમાં હુમલાની શકયતાથી ફફડાટ…

યુક્રેન અને રશિયા વચ્ચે તણાવ વધી રહ્યો છે. આ બધાની વચ્ચે યુક્રેનના ટોચના જનરલે ચેતવણી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *