Breaking News

આ શું?૧૩ વર્ષીય ભાઈ એ પોતાની જ ૧૫ વર્ષીય બહેનને બનાવી ગ@વતી,તમે તેનું કારણ જાણશો તો…

લોકડાઉનમાં, બાળકોનો મોટાભાગનો અભ્યાસ goનલાઇન થાય છે. તેથી જ ઘણા માતાપિતાએ તેમના બાળકોને સ્માર્ટફોન આપ્યા છે. પરંતુ તે અંગે અજાણ, આ સ્માર્ટફોનમાં તેના જેટલા ફાયદા છે એટલા ગેરફાયદા છે. ઇન્ટરનેટની દુનિયા વિશાળ છે. જો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ ન કરવામાં આવે તો બાળકને ગેરમાર્ગે દોરી શકાય છે. તે ઘણી ખરાબ ટેવો શીખી શકે છે.

હવે જુઓ રાજસ્થાનના અલવર જિલ્લાની ભિવાડીની આ ઘટના. અહીં બે ભાઈ-બહેનોએ અભ્યાસ માટે સ્માર્ટફોન આપ્યો હતો. તેઓ તેના પર અશ્લીલ વસ્તુઓ જોવા લાગ્યા. આ પછી, બંનેએ એક રમતમાં શારીરિક સંબંધો પણ બનાવ્યા. પરિણામે, 13 વર્ષના ભાઈએ 15 વર્ષની બહેનને ગર્ભમાં રાખ્યો. આ પછી શું થયું તે જાણીને તમને પણ આશ્ચર્ય થશે.

મોબાઇલ
પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, પીડિતાની ઉંમર 15 વર્ષ છે. તે ખાનગી શાળામાં નવમા ધોરણમાં ભણે છે. તે જ સમયે, તેનો આરોપી ભાઈ 13 વર્ષનો છે. તે સાતમા ધોરણનો છે. લોકડાઉન દરમિયાન માતાપિતાએ તેમના પુત્રને સ્માર્ટફોન આપ્યો હતો. તેણે વિચાર્યું કે તેનો પુત્ર આ ફોન પર અભ્યાસ કરશે.

પરંતુ એક દિવસ બાળકના મોબાઈલ પર એક અશ્લીલ વેબસાઇટની એક કડી આવી. આ પછી તેને આ પોર્ન વેબસાઇટ પર ગંદા વીડિયો જોવાની ટેવ પડી ગઈ હતી. તેણે આ વીડિયો તેની બહેનને પણ બતાવવા માંડ્યો. હવે ભાઈ-બહેનો રોજ આવા અશ્લીલ વીડિયો જોવા લાગ્યા.

વીડિયો જોતી વખતે ભાઈએ બહેન પર આ ગંદી કૃત્ય કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. તેણે રમતમાં તેની બહેન સાથે શારીરિક સંબંધ શરૂ કર્યો. ઘણા દિવસો સુધી શારીરિક સંબંધ ચાલુ રહ્યો. આ ઘટના પ્રકાશમાં આવ્યાના લગભગ 6 મહિના પછી, બહેનનું પેટ ફૂલી ગયું હતું અને તેણીને દુખાવો થવા લાગ્યો હતો,

તેથી માતા-પિતા પુત્રીને હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા હતા. અહીં જ્યારે તેને પુત્રીની ગર્ભાવસ્થા વિશે ખબર પડી ત્યારે તેના હોશ ઉડી ગયા હતા. જ્યારે તેને તેની સગીર પુત્રીના બાળકના પિતાનું નામ જાણ્યું ત્યારે તે વધુ ચોંકી ગયો હતો. દીકરીને ગર્ભવતી બનાવનાર આરોપી બીજો કોઈ નહીં પરંતુ તેનો 13 વર્ષનો પુત્ર હતો.

જ્યારે માતા-પિતાએ બાળકોને આ વિશે પૂછ્યું, ત્યારે તેઓએ બધું કહ્યું. તેણે કહ્યું કે તેના મોબાઇલ પર કોઈ અજાણી કડી હતી. તે કડી પરથી તે પછી એક વેબસાઇટ પર ગયો જ્યાં ઘણી બધી અશ્લીલ વીડિયો હતી. તે આ વિડિઓ દિવસ-રાત જોતો રહ્યો.

ત્યારબાદ તેના મનમાં પ્રયાસ કરવાનો વિચાર આવ્યો અને તેણે તેને આ અશ્લીલ કૃત્ય કરવા દબાણ કર્યું. આ સાંભળીને એક બાજુ, જ્યાં માતા-પિતા પુત્ર પર રાગ કરી રહ્યા હતા. બીજી તરફ, ગર્ભવતી યુવતીને મુશ્કેલીમાં જોઇને તે ચિંતા કરવા લાગી. આ પરિસ્થિતિમાંથી બહાર નીકળવાનો બીજો કોઈ રસ્તો ન જાણતાં તેણે પોતાની પુત્રીને જન્મ આપવાનું નક્કી કર્યું.

બાળકોની આ કાર્યવાહી જાણીને માતા-પિતાના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ. પરંતુ હવે તેઓ આ પરિસ્થિતિ સામે લાચાર હતા. તેથી તેમણે મહારાષ્ટ્રના વર્ધા જિલ્લાના સેવાગ્રામ ગામમાં તેમના વતન જવું પડ્યું. અને ત્યાં તેણે પોતાની પુત્રીને જન્મ આપ્યો.

નોંધનીય છે કે આ આખી ઘટના ડિસેમ્બર 2020 ની છે, પરંતુ હવે તે 6 મહિના પછી સામે આવી છે. હાલમાં મહારાષ્ટ્ર પોલીસે ઝીરો એફઆઈઆર નોંધી કેસની વિગતો અલવર પોલીસને મોકલી આપી છે. બંને બાળકો માટે કાઉન્સલિંગ પણ કરવામાં આવી રહી છે.

About gujju

Check Also

માત્ર 22 રૂપિયા માટે છોકરીઓ કરી રહી છે આવા કામ..

કિશોરાવસ્થાની છોકરીઓની માત્ર 22 રૂપિયામાં દાણચોરી કરવામાં આવે છે માત્ર ખાદ્ય ચીજવસ્તુઓ મેળવવા માટે. તો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *